Góp ý với HD Hà Nội.

doc_khach

Active Member
Ðề: Góp ý với HD Hà Nội.

Em vừa dậy được một lúc định vào diễn đàn chém gió cùng các bác cho vui nhưng thật bất ngờ khi diễn đàn mình đang bị loạn lên thế này. Thật sự em thấy rất buồn khi nội bộ lục đục, các trường hợp các thành viên phá hoại tham gia vào gây flame và gây bất hòa với các thành viên khác trong diễn đàn thì ko nói làm gì nhưng đây lại toàn là những người điều hành, theo sát diễn đàn giúp cho diễn đàn phát triển hơn giờ này lại quay ra cãi nhau, thật sự là ko nên.
Đối với SM Pro hay Mrkoyeu thì theo theo em nghĩ :
- Đã là một Smod người mà cả diễn đàn lẫn BQT diễn đàn tin tưởng giao cho quyền hạn rất cao trong diễn đàn vì thế hãy làm việc một cách thật hợp lý ko phải cho cá nhân mà là cho cả diễn đàn. Có thể trong lúc làm việc gặp nhiều tình huống khiến bạn có thể ko giữ được bình tĩnh thì cố gắng giải tỏa ở chỗ khác và xử lý một cách tốt nhất cho diễn đàn.
- Diễn đàn là ảo cuộc sống là thật. Nhưng trên diễn đàn mình phải biết tôn trọng người khác. Đây là một cộng đồng chứ ko phải cái chợ để các thành viên dùng từ ngữ ko hay để nói chuyện với nhau. Nhiều bác trên diễn đàn đáng tuổi cha chú mình vì thế khi sử dụng từ ngữ nên cân nhắc trước khi dùng để cho diễn đàn này đừng trở thành một cái chợ cho mọi người thích nói thế nào thì nói. Đây là một cộng đồng mạng chúng ta nên chung tay vào xây dựng chứ ko phải lôi nhau ra để bới móc rồi dùng những từ ngữ "sặc mùi giang hồ" để nói chuyện với nhau như vậy đc.

.....
Đó là một số tâm ý của em. Em chỉ mong diễn đàn mình phát triển hơn chứ chẳng mong gì hơn nữa. Mọi chuyện đều có thể từ từ giải quyết được và mong sẽ ko có tình huống nào như thế này nữa.

doc_khach

Active Member

P/s: Theo em thì cái vụ tranh cãi này có thể stop được rồi. Tất cả chúng ta nên giảm nhiệt những cái đầu nóng lại thôi đừng có cãi nhau nữa. Sm Pro đợt này chắc đang bị xì trét ;)) vì tốt nghiệp thì phải nên có thể những phát ngôn và hành động của Pro "có thể" chưa đúng (em chỉ đọc qua nên chưa hiểu sâu xa lắm nên chỉ dám viết thế :D). Mọi người nên để cho Pro có thời gian suy nghĩ lại. Ai chẳng có lúc nóng giận hồ đồ nhưng hành vi sửa chữa hay gì gì sau đó mới là sự đánh giá. Chúng ta nên để cho Pro thời gian suy nghĩ và đưa ra câu trả lời hợp lý :-bd.

nguyenkim

Well-Known Member

Em không phải thành viên HDHN, em ở Sài Gòn! Nhưng rất hay vào các topic của các thành viên HDHN! Bởi vì, phong trào các bác rất mạnh, rất vui và có nhiều thành viên rất hài hước!

Mấy ngày nay, HDHN đang có vấn đề về các hành vi của các cá nhân! Tuy nhiên, theo em nghĩ, mọi người nên bình tĩnh lại.

Để hiểu người, hiểu việc thì em nghĩ mình nên đặt bản thân mình vào họ và hãy nghĩ nếu mình là họ thì mình sẽ giải quyết như thế nào! Không có gì là đúng hoàn toàn và cũng không có gì là sai tất cả! Hãy vì bạn, vì mình, vì truyền thống, vì những gì đã có để diễn đàn luôn vững mạnh, phát triển và luôn là đầu tàu của lĩnh vực HD tại Việt Nam!!! Tks các bác!

dh201hy

Well-Known Member

Em có góp ý là lâu lắm rồi không thấy HDHN off ẹc gì cả. Em đề xuất làm quả off đồng thời trình diễn mấy cái đầu HDP mới ra lò cho anh em tham khảo để lựa chọn

TR0JAN

Em đề xuất bầu ban chấp hành mới sau khi Mr: Giao đã nghỉ hưu :)

Ban cán sự đã ấp ủ bác dangnhuquynh để bào vào ban chấp hành chi bộ HDHN.

Mọi người ủng hộ ý kiến của em thì ấn thanks cho em nhờ với. Nếu có nhiều người ủng hộ thì em nghĩ đoàn tàu HDHN sẽ có một cái "đầu tàu" mới. :)

0972273965

Em có góp ý là lâu lắm rồi không thấy HDHN off ẹc gì cả. Em đề xuất làm quả off đồng thời trình diễn mấy cái đầu HDP mới ra lò cho anh em tham khảo để lựa chọn
em khoái cái này, đồng tình ý kiến với bác.

TR0JAN

Em muốn nhấn thank bài của em ở trên quá mà nhấn mãi không đc :((

Có cách nào không :) Mod nào đi ngang qua hạ bài này xuống dưới cho mọi người thấy đi, để đây hơi khuất vì ở tít trên đỉnh :D

dh201hy

Well-Known Member

Theo em lão làm thớt mới với tiêu đề "Đại hội đại biểu HDHN nhiệm kỳ từ nay đến.......TẾT". Chứ lão để vào đây thì ít người quan tâm lắm

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại

Theo em lão làm thớt mới với tiêu đề "Đại hội đại biểu HDHN nhiệm kỳ từ nay đến.......TẾT". Chứ lão để vào đây thì ít người quan tâm lắm
Đây là "mưu" của a TJ, thiết nghĩ a TJ nên làm 1 thread có poll, tiêu đề kiểu như a dh201hy gợi ý, để mọi ng biểu quyết, cho ý kiến:D.

City Hunter

ý kiến hay đấy nhỉ, e cũng ủng hộ lập poll, a TJ tiến hành luôn và ngay đi nhể :D

TR0JAN

Cán bộ cũ làm cái Poll thì có lý hơn em :) . E ủng hộ 5 chân :D

Chỉnh sửa lần cuối:

vuatocdo

Mình có 1 ý kiến là phát triển nhanh mạnh nhưng sợt google những quán cafe hoặc chiếu film HD, 3D của hội mà không có danh sách chán quá cơ.

vnthq

Member

Chẳng rõ chi tiết lắm nhưng yêu cầu HD HN kết nap thật nhiều thành viên là các đơn vị kinh doanh sản phẩm, thiết bị HD để anh em được nhờ. Thế mới phục BLĐ HDHN giỏi.....
tks

Mr Audio

Banned

Người Hà lội không vội được đâu !

setuptmvn

Ðề: [HOT]Bình bầu BĐH(ban điều hành) cho HD Hà Nội.

e hèm bác nói thế cũng ko đúng. Bên bọn e vẫn đoàn kết mà. Còn ai có ý kiến thì cứ ý kiến. đến khi đúng nhất thì hết ý kiến ngay ấy mà :D:-j

Bác sao nỡ nói vậy. HN không đoàn kết thì đâu đoàn kết

Bên trên