Hà Nội du hí.

duongbaba

Active Member
Công nhận là các bác HDHN tiếp đón quá chu đáo, vượt cả sức trẻ khỏe và dẻo dai của em ;;) Bằng chứng là nằm ngủ tại chỗ rồi mới chơi tiếp được :D

Lần đầu tiên được nằm, ngồi lên đầu cái trung tâm TM sướng thật. Căn hộ em ở tầng 21, cách ngã tư Sở 30 giây chạy xe, ngã tư này có hệ thống hầm dành cho khách đi bộ hoành tráng nhất thế giới: Chui xuống đó mà không đọc bảng chỉ đường là đi lạc ngay lập tức, mà có chui lên được thì cũng chả biết mình đang ở đâu, y như thằng mất trí ấy :)) Cứ đến mùa mưa nước ngập là nó biến thành hồ chứa nước cũng sang trọng nhất thế giới =P~

Nhìn từ trên xuống:

Nhìn qua trái:

Nhìn qua phải:

Khu bán gốm sứ trước cửa TTTM Hà Thành Plaza:

Cô chủ shop:

duongbaba

Active Member
Ðề: Hà Nội du hí.

Bãi đá sông Hồng: Địa điểm bắn phá ngày hôm qua: ;;)

Thử máy:

Mẫu đứng chụp nháp: :D

phunghuutuyen

Hình như còn chếnh chóang sau trận đòn hội đồng, nhìn ảnh nom nghiêng ngã vậy~O)~O)~O)

redarcher

Member

các cụ lại rủ nhau ra bãi đá cắn tiếp ah. em thì ngày thường gần như chịu rồi, trừ trường hợp mẫu non quá thì cố tí được

duongbaba

Active Member

Bà bà có rảnh ghé qua Hải Phòng một chút không nhỉ?
Tiếc quá lần này em không ghé được rồi. Sắp tới em sẽ đi công tác HN đều đặn và nhất định sẽ đến thăm bác ;;):x
chết nữa...lỡi rùi đi lun anh Duong oy..120 km chứ mấy
đi xong về chết cũng k sao
Không sao, chạy tí nữa lên Đồ Sơn là em khỏe ra ngay, có khi "sung" cả đêm nữa ấy chứ ;))

kiukiu

Well-Known Member

Muốn ké quá nhưng mà " hàng " khủng nên phải găm chờ nổ phát cuối =))

Bắc ghế hóng tiếp kết quả hôm qua nào :D

Bà bà có rảnh ghé qua Hải Phòng một chút không nhỉ?
Bác định dụ dỗ gái nhà lành đấy à, bác duongbaba còn chương trình T7 này làm khách mời Đại hội Offline HN nữa cơ mà. Chưa xong việc....nhậu được đâu, các bác cứ từ từ :))

Loăng quăng mãi mới tóm được tấm này, các bác giấu kỹ quá :D
Hàng về hàng về :))

Kết quả sau cuộc tàn sát ngày hôm nay đây, anh em HDHN đều tỉnh như sáo ra về, chỉ mỗi bác D33 thế này thôi à =))

[IVAN]

Bác nào chới ác quá, đâm nguyên chiếc xe vô đầu, hic hic

[IVAN]

.........................Không sao, chạy tí nữa lên Đồ Sơn là em khỏe ra ngay, có khi "sung" cả đêm nữa ấy chứ ;))

Chở củi về rừng chứ có gì đâu mà sung, mà có khi lên đó mấy em thấy tình đồng hương miền Nam có khi khuyến mãi thêm vài trái chôm chôm hay sầu riêng cũng nên, hehehe

Trước nghe Tây đồn là tửu lượng Kiukiu ghê gớm làm mình hãi quá, chả dám ló mặt lên HN. Giờ lại còn nhìn thấy mặt Kẻ mà ai cũng biết tỉnh bơ thế kia thì em vỡ mật mất thôi.
Bác cứ nói thế, em cũng nằm rồi đấy, đúng lúc ngẩng mặt lên thì chụp ảnh :D

Mà bác duongbaba ngồi mà cũng ngủ được kể cũng tài, cứ thấy giật đùng đùng làm anh em ngại quá, đành lặng lẽ....uống tiếp :))

Theo tin mới nhận 3 thầy trò đang ngồi Phố cổ HN nem chua mực nướng gì đó, giờ này vẫn chưa thấy về. Mấy hôm rồi chạy loăng quăng HN vào quán cafe là lại đụng bác duongbaba --> lạ thật, rất trùng hợp mấy ngày rồi :-??

duongbaba

Active Member

Trước nghe Tây đồn là tửu lượng Kiukiu ghê gớm làm mình hãi quá, chả dám ló mặt lên HN. Giờ lại còn nhìn thấy mặt Kẻ mà ai cũng biết tỉnh bơ thế kia thì em vỡ mật mất thôi.
Bác cứ nói thế, em cũng nằm rồi đấy, đúng lúc ngẩng mặt lên thì chụp ảnh :D
Mà bác duongbaba ngồi mà cũng ngủ được kể cũng tài, cứ thấy giật đùng đùng làm anh em ngại quá, đành lặng lẽ....uống tiếp :))
Theo tin mới nhận 3 thầy trò đang ngồi Phố cổ HN nem chua mực nướng gì đó, giờ này vẫn chưa thấy về. Mấy hôm rồi chạy loăng quăng HN vào quán cafe là lại đụng bác duongbaba --> lạ thật, rất trùng hợp mấy ngày rồi :-??
Ây dà, các bác cứ bình tĩnh, chiêu ngủ tại chỗ cũng có cái lợi là làm đối thủ mất cảnh giác. Chuyện gì cũng có lý do của nó, xem hồi sau sẽ thấy là trẫm "chít" thì khanh cũng băng hà :))=))
Hic, giờ này gần 5g sáng rùi, tí nữa phải họp mà thở ra 1 cái là các em phòng nhân sự lăn ra say xỉn hết thì cũng khó xử thật...
Mong là các tửu huynh đệ thượng lộ bình an =))

dragonlee

Well-Known Member

Té ra lão bà bà dùng chiêu " Giả chết bắt quạ " à?

dhmobile

[IVAN];1267287 đã viết:

Bác nào chới ác quá, đâm nguyên chiếc xe vô đầu, hic hic

bác BLV này nói câu nào là chết câu đấy :-j ^:)^
mà tấm này chụp mới thấy đc cái "cằm chẻ" của bác Dương :D

Bên trên