Hải Phòng có Audiophile Cafe không ạ?

calcifer

Active Member
Thấy SG hoặc HN có quán hiend cafe, không biết ở HP có chỗ nào tương tự không ạ?

Em thì thỉnh thoảng hàn huyên với cậu bạn, ghé quán Phono box, ngay đối diện với Bảo Tàng Thành Phố. Thấy không khí cũng hay, nhưng gọi là hiend thì chắc không tới.

Ðề: Hải Phòng có Audiophile Cafe không ạ?

Ra cuối đường Lạch tray khu đồng tâm có Cà phê của lão Quý

buihunghp

HD-720p

Quán của bác Quý này ngay đầu ngõ nhà HM đấy Vinh ạ.

calcifer

Active Member

giờ em mới biết

rảnh em xuống xem thế nào

vuchaulong

Active Member

HM hôm trước có tâm sự là đang định mở Hi-end cafe nhưng chưa biết đào đâu ra Benjamin. Thôi thì ý tưởng là quý lắm rồi. Anh em nào có tiền ủng hộ cái để lấy chỗ ăn nhậu nghe nhìn.

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng

Quán cà phê của anh Quý nghỉ rồi, chuyển sang bán tạp phẩm, anh em muốn mua đường sữa bánh kẹo thì được, chứ nghe nhạc thì ... chia buồn !

Pate

Member

Quán cà phê của anh Quý nghỉ rồi, chuyển sang bán tạp phẩm, anh em muốn mua đường sữa bánh kẹo thì được, chứ nghe nhạc thì ... chia buồn !
Hôm đầu tiên ăn ở nhà HM thì phát hiện ra rồi! Thế Cacifer đã thử Ya R995 chưa?

calcifer

Active Member

em đang setup dở anh ạ

kẹt cái điện 100v, em đang chạy lại đường điện

---

mở hiend cafe thì $$$ nhiều lắm, hehe, chỉ có khách đến cafe nghe nhạc là thích thôi, chứ chủ quán chắc không chịu được tiền mặt bằng + thiết bị

lần trước đến nhà helpme em thấy rất thích, khu đấy yên tĩnh cây xanh môi trường trong lành, kể mà góp đồ sửa chữa lại chút thành phòng nghe cũng hay đấy ạ

Chỉnh sửa lần cuối:

quanghaiphong

Well-Known Member

em đang setup dở anh ạ

kẹt cái điện 100v, em đang chạy lại đường điện

---

mở hiend cafe thì $$$ nhiều lắm, hehe, chỉ có khách đến cafe nghe nhạc là thích thôi, chứ chủ quán chắc không chịu được tiền mặt bằng + thiết bị

lần trước đến nhà helpme em thấy rất thích, khu đấy yên tĩnh cây xanh môi trường trong lành, kể mà góp đồ sửa chữa lại chút thành phòng nghe cũng hay đấy ạ

-Ông nào xui chú mở quán CF-HIEND đấy????bỏ ngay cái ý tưởng dở hơi ấy ngay cho anh nhờ,chú kiếm chỗ nào rộng rộng cho anh e ngồi đánh chắn ù ặc cho anh nhờ=D>
-Ah,chỗ anh Qúy lên đường ròi nhỉ,tiếc cái đôi Altec7 quá,hồi nọ anh bảo góp vào cho a e HD xem phim nhưng em hem nhậnX_X

buihunghp

HD-720p

Ý tưởng này rất hay, hôm vừa rồi bác BCN đã phác thảo, đang đợi chú HM cho ý kiến.

maroor5

bác please_helpme mà mở cái "au đí ồ phi lê" thì em đến đóng gạch đầu tiên !!!

Bên trên