HANET KARAOKE HD Một lựa chọn mới cho các bạn.

manhbmc

Member
Ðề: Re: HANET KARAOKE HD Một lựa chọn mới cho các bạn.

Còn mình thì chỉ cần chơi tốt, mượt mà BR, chơi đc sub rời BR và cho ra âm thanh DTS-HD và True- HD là ok roài

Mà con Tablet có khe sim 3G ko bác, em nghĩ hàng khựa ít có khe 3G. Mà cũng chênh nhau tận 5tr lận. Chắc là đắt khoản cái app

đây là sản phẩm được làm chủ yếu theo mục đích sử dụng chính cho nên ko có 3g đâu bạn ơi. Giá của table là 3 triệu, bản quyền phần mềm và các giá trị khác là 2 triệu.

sniperktv

Còn mình thì chỉ cần chơi tốt, mượt mà BR, chơi đc sub rời BR và cho ra âm thanh DTS-HD và True- HD là ok roài

Mà con Tablet có khe sim 3G ko bác, em nghĩ hàng khựa ít có khe 3G. Mà cũng chênh nhau tận 5tr lận. Chắc là đắt khoản cái app

Giá trên chắc bao gồm cả Router.
nếu lựa chọn VinaKTV V6++ tất cả sẽ được free toàn bộ App cho các bác đã có table tab
hỗ trợ 7inch - 10.1 inch chạy hệ điều hành android
có thể thiết kế App theo yêu cầu

manhbmc

Member

Giá trên chắc bao gồm cả Router.
nếu lựa chọn VinaKTV V6++ tất cả sẽ được free toàn bộ App cho các bác đã có table tab
hỗ trợ 7inch - 10.1 inch chạy hệ điều hành android
có thể thiết kế App theo yêu cầu

Sản phẩm của mình ko cần router bạn bắn tỉa à. Khách hàng bây giờ toàn người có trình độ và nhận thức rất cao. hết thời làm ăn chụp giật, lừa đảo rồi. sự chuyên nghiệp luôn tồn tại và đc phát triển. Hanet luôn khuyến khich khách hàng biết đầu tư để sinh lời, cùng đi bên nhau và phát triển. Những gì cho không thì không thể mang đi làm chuyên nghiệp được. Vì vậy trên App market luôn có một loại trả phí và free. Đương nhiên chất lượng và tính năng khác biệt.

A--PU

Re: Ðề: Re: HANET KARAOKE HD Một lựa chọn mới cho các bạn.

Sản phẩm của mình ko cần router bạn bắn tỉa à. Khách hàng bây giờ toàn người có trình độ và nhận thức rất cao. hết thời làm ăn chụp giật, lừa đảo rồi. sự chuyên nghiệp luôn tồn tại và đc phát triển. Hanet luôn khuyến khich khách hàng biết đầu tư để sinh lời, cùng đi bên nhau và phát triển. Những gì cho không thì không thể mang đi làm chuyên nghiệp được. Vì vậy trên App market luôn có một loại trả phí và free. Đương nhiên chất lượng và tính năng khác biệt.

Tôi chỉ cần chạy mượt mà BR ( ko cần BR 3D ) và cho ra âm thanh DTS-HD và True - HD đc ko thôi?

manhbmc

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: HANET KARAOKE HD Một lựa chọn mới cho các bạn.

Tôi chỉ cần chạy mượt mà BR ( ko cần BR 3D ) và cho ra âm thanh DTS-HD và True - HD đc ko thôi?

A--PU. Đây là sản phẩm sẽ thiên về Karaoke. Tuy nhiên với những yêu cầu của A--PU mình nghĩ cũng hợp lý để phát triển bản HOME theo như thế. Bên mình đang test các yêu cầu của bạn. Sẽ thông báo chi tiết kết quả cho bạn biết nhé.

ducthoqn

To SniperKTV: Bạn không nên vào quảng cáo trên đề tài của 1 công ty khác, như vậy là kiểu quảng cáo không lành mạnh đó , trước khi bạn thông báo free cho khách hàng app thì bạn chụp thử cái screen của app trên tablet lên xem, hay là chém gió cho sướng?

Nguồn: - Vinakaraoke SED2

Cái sản phẩm của bạn viết giới thiệu còn sai chính tả thì làm gì kết nối được có dây với "giây" hả bạn? Viết chữ còn ko nên hồn thì app với éc gì?

Sản phẩm HANET Karaoke HD có thể tự nhận tablet không cần thông qua access point ngoài.

Dữ liệu ngoài 75% là DVD còn lại là HD, những file vcd đã được thay gần hết sang dvd hoặc HD.

Phần mềm có tính năng tự động đồng bộ âm lượng của các file nhạc dvd,hd chạy trên HDD.

Cảm ơn các bạn đã quan tâm, các công ty cạnh tranh vui lòng không quảng cáo trên đề tài của công ty khác!

A--PU

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: HANET KARAOKE HD Một lựa chọn mới cho các bạn.

A--PU. Đây là sản phẩm sẽ thiên về Karaoke. Tuy nhiên với những yêu cầu của A--PU mình nghĩ cũng hợp lý để phát triển bản HOME theo như thế. Bên mình đang test các yêu cầu của bạn. Sẽ thông báo chi tiết kết quả cho bạn biết nhé.

Mình mong chờ hồi âm tốt từ bạn. Test đầy đủ giúp mình nhé. Ok các khoản đó là mình mua lun

quennavs

To SniperKTV: Bạn không nên vào quảng cáo trên đề tài của 1 công ty khác, như vậy là kiểu quảng cáo không lành mạnh đó , trước khi bạn thông báo free cho khách hàng app thì bạn chụp thử cái screen của app trên tablet lên xem, hay là chém gió cho sướng?

Nguồn: - Vinakaraoke SED2

Cái sản phẩm của bạn viết giới thiệu còn sai chính tả thì làm gì kết nối được có dây với "giây" hả bạn? Viết chữ còn ko nên hồn thì app với éc gì?

Sản phẩm HANET Karaoke HD có thể tự nhận tablet không cần thông qua access point ngoài.

Dữ liệu ngoài 75% là DVD còn lại là HD, những file vcd đã được thay gần hết sang dvd hoặc HD.

Phần mềm có tính năng tự động đồng bộ âm lượng của các file nhạc dvd,hd chạy trên HDD.

Cảm ơn các bạn đã quan tâm, các công ty cạnh tranh vui lòng không quảng cáo trên đề tài của công ty khác!

@@________ducthoqn
theo yêu cầu mình chụp cho vài cái ảnh cho bạn thấy.

trungthuc20000

Vina Karaoke Vô địch ( Nhìn giao diện chọn bài trên TAP của Vina tôi thấy quá khủng, Phần cứng tốt )
Hanet Về nhì Nhưng có bản quyền Mới mua của VCPMC
Karaoke Vi tính đứng Thứ 3 ( Máy tính thì lắp khủng nhưng phần mềm thì siêu lởm, Bài hát ko chịu làm )
Bài hát của Hanet & VinaKaraoke cả hai bên là như nhau Vì xem trên YOUTUBE cả hai đều quá đẹp

sniperktv

Vina Karaoke Vô địch ( Nhìn giao diện chọn bài trên TAP của Vina tôi thấy quá khủng, Phần cứng tốt )
Karaoke Vi tính đứng Thứ 3 ( Máy tính thì lắp khủng nhưng phần mềm thì siêu lởm, Bài hát ko chịu làm )
Bài hát của Hanet & VinaKaraoke cả hai bên là như nhau Vì xem trên YOUTUBE cả hai đều quá đẹp

VietKTV thì vô đối đứng đầu thị trường đẳng cấp chuyên nghiệp

manhbmc

Member
Ðề: HANET KARAOKE HD Một lựa chọn mới cho các bạn.

Ôi. Anh Thực lởm đi chỗ khác chơi. Mỗi người một miếng bánh đừng có mà dùng dĩa xiên linh tinh. He he. Khách hàng là người lựa chọn và đánh giá chính xác tất cả mọi chuyện.

Cậu Sniperktv tập trung làm tốt việc của bên cậu đi. Còn nhiều thứ phải làm lắm. Để ý câu chữ và giao diện. Chưa biết thế nào. Nhưng hình thức là cái mà khách hàng nhìn vào đánh giá đầu tiên. Đó là lý do tại sao sản phẩm của cậu mang đến cho khách hàng người ta chối đây đẩy và nhất định không hợp tác, rồi đem chuyện đó đi kể cho đối thủ nghe. Chưa kể chuyện lời đi trước nhạc đi sau... Không ai hoàn hảo đâu. Mỗi người chọn cho mình một con đường đi. Thành hay bại là do khách hàng quyết định.

Tôi mong chúng ta là những người sản xuất và kinh doanh phải biết tôn trọng chính mình và sản phẩm của mình, Tôn trọng khách hàng để tạo ra một môi trường kinh doanh lành mạnh, tạo ra những sản phẩm chất lượng tốt cho khách hàng đánh giá, lựa chọn. Biết đoàn kết với nhau để cạnh tranh với các loại sản phẩm từ quốc gia khác đến như vậy thì mới thực sự là những doanh nhân, doanh nghiệp có tâm có đức, mới có khách hàng ủng hộ và sát cánh cùng chúng ta phát triển. Chúc tất cả Anh em đang kinh doanh cùng loại hình này thành công.

Mượn tạm link của số hóa viết bài về HANET KARAOKE HD nhé http://sohoa.vnexpress.net/tin-tuc/san-pham/thiet-bi-nghe-nhin/dau-karaoke-chuan-hd-cua-hanet-2360863.html
Mọi thông tin chi tiết về sản phẩm các bạn vào www.hanet.vn nhé.

Chỉnh sửa lần cuối:

sniperktv

Re: Ðề: HANET KARAOKE HD Một lựa chọn mới cho các bạn.

Ôi. Anh Thực lởm đi chỗ khác chơi. Mỗi người một miếng bánh đừng có mà dùng dĩa xiên linh tinh. He he. Khách hàng là người lựa chọn và đánh giá chính xác tất cả mọi chuyện.

Cậu Sniperktv tập trung làm tốt việc của bên cậu đi. Còn nhiều thứ phải làm lắm. Để ý câu chữ và giao diện. Chưa biết thế nào. Nhưng hình thức là cái mà khách hàng nhìn vào đánh giá đầu tiên. Đó là lý do tại sao sản phẩm của cậu mang đến cho khách hàng người ta chối đây đẩy và nhất định không hợp tác, rồi đem chuyện đó đi kể cho đối thủ nghe. Chưa kể chuyện lời đi trước nhạc đi sau... Không ai hoàn hảo đâu. Mỗi người chọn cho mình một con đường đi. Thành hay bại là do khách hàng quyết định.

Tôi mong chúng ta là những người sản xuất và kinh doanh phải biết tôn trọng chính mình và sản phẩm của mình, Tôn trọng khách hàng để tạo ra một môi trường kinh doanh lành mạnh, tạo ra những sản phẩm chất lượng tốt cho khách hàng đánh giá, lựa chọn. Biết đoàn kết với nhau để cạnh tranh với các loại sản phẩm từ quốc gia khác đến như vậy thì mới thực sự là những doanh nhân, doanh nghiệp có tâm có đức, mới có khách hàng ủng hộ và sát cánh cùng chúng ta phát triển. Chúc tất cả Anh em đang kinh doanh cùng loại hình này thành công.

Mượn tạm link của số hóa viết bài về HANET KARAOKE HD nhé Đầu karaoke chuẩn HD của Hanet - Số Hóa VnExpress
Mọi thông tin chi tiết về sản phẩm các bạn vào HANET COMPANY nhé.

GATO thế... ai chẳng biết Hanet là vô đối, khách hàng đâu giám có ý kiến. Toàn Bzồ .... nhìn trên thị trường thì biết
note: nhìn trên xuống Vina cũng chưa đụng chạm câu nào đến Hanet. ngược lại trong các trang rao vặt và topic khác ở diễn đàn thì Hanet đang thể hiện là một đơn vị quảng cáo giới thiệu sản phẩm ăn theo

Tjmmjhp91

Well-Known Member

GATO thế... ai chẳng biết Hanet là vô đối, khách hàng đâu giám có ý kiến. Toàn Bzồ .... nhìn trên thị trường thì biết
note: nhìn trên xuống Vina cũng chưa đụng chạm câu nào đến Hanet. ngược lại trong các trang rao vặt và topic khác ở diễn đàn thì Hanet đang thể hiện là một đơn vị quảng cáo giới thiệu sản phẩm ăn theo

ăn theo ai vậy bác :-?
em thấy hanet cũng rất hay mà :)

sniperktv

ăn theo ai vậy bác :-?
em thấy hanet cũng rất hay mà :)
ah mình có bảo không hay đâu. thậm chí rất tốt. nhưng ở đây mình nói cho mấy người biết có mấy người bên Hanet toàn vào quảng cáo sau phần quảng cáo của mình. ở các trang rao vặt và diễn đàn khác. thậm chí trên HDVN. thì chẳng ai nói gì. ngược lại ....................... GATO

manhbmc

Member
Ðề: Re: Ðề: HANET KARAOKE HD Một lựa chọn mới cho các bạn.

ah mình có bảo không hay đâu. thậm chí rất tốt. nhưng ở đây mình nói cho mấy người biết có mấy người bên Hanet toàn vào quảng cáo sau phần quảng cáo của mình. ở các trang rao vặt và diễn đàn khác. thậm chí trên HDVN. thì chẳng ai nói gì. ngược lại ....................... GATO

Cậu copy cho mình đường dẫn của quảng cáo ăn theo Cậu đi. Ôi buồn cười quá.
Mình mới viết có 40 bài. Nhưng không có bài nào quảng cáo vào mục của cậu nhé. Đồng thời nhân viên kinh doanh của HANET không bán hàng ở các trang rao vặt. Không có thời gian làm việc đó.
Mình mở topic này ra không để tranh luận bàn hơn thua với ai. Mục đích là giới thiệu một sản phẩm bên mình làm ra cho Anh em cùng biết. Và đường đường chính chính mình đứng tên viết bài, chịu trách nhiệm với những gì mình viết. Đại diện cho cả một thương hiệu, một công ty. Đương nhiên những gì viết ra đều có cân nhắc kỹ lưỡng không viết bậy bạ. Khi bạn post bài của bạn vào đây mang sản phẩm của cậu vào. Mọi người đều rõ ăn theo hay không ăn theo. Mình không ý kiến gì. Vì cái việc này chỉ chứng tỏ cho khách hàng họ đánh giá các cậu mà thôi. Đánh giá nhận thức, ý thức, tầm nhìn, của Cậu mà thôi từ đó họ sẽ đánh giá ra các Cậu làm ra cái gì và chất lượng, giá trị ra sao.
Việc này không hay gì khi mình phải viết ra chi tiết như thế.

Bản thân mình là người làm kinh doanh đều có danh tiếng của cá nhân mình. Khi mang danh tiếng cá nhân được xây dựng cả cuộc đời ra đảm bảo cho một sản phẩm mình sẽ bán đến tay người tiêu dùng phải đảm bảo chắc chắn nó không hủy hoại danh tiếng cá nhân của mình. Vì không ai chắc được là cả đời chỉ bán một thứ.
Vậy nên giống như một lời nhắc nhở nhau. Hãy giữ lấy danh tiếng của mình, bảo vệ hình ảnh sản phẩm mà mình đang đi cùng nó. Làm gì cũng nên suy nghĩ kỹ và để ý nó mang lại hậu quả như thế nào sau đó.

Tiện thể cũng cảm ơn Cậu Sniperktv nhờ cậu mà topic của mình có độ nóng cần có cho quảng cáo 1 sản phẩm.

PS. Tiện thể cậu cũng để ý chính tả khi post thông tin public nhé.
Chúc cậu thành công.

manhbmc

Member

Phải để người tiêu dùng đánh giá khách quan chứ, sao bác lại tung hứng sản phẩm bác lên MÂY thế, xuống đi ko lại ngã đó

A---PU cậu ở đâu. Có gì mình thu xếp cho cậu test sản phẩm nhé.

bé bé

Well-Known Member
Cái này dùng tiện nhỉ? Bao giờ có tiền, em phải mua 1 cái :D

trungthuc20000

Nhậu đê anh em
Cãi nhau làm giề

Facebook kêu mình hay
Internet bảo ko có tao thì mày chả là gì cả
Điện lực bảo ko có điện của tao Thì chúng chúng mày cũng chả là gì cả

Chỉnh sửa lần cuối:

manhbmc

Member

Quăng lựu đạn không thương tiếc. HANET không mua bản quyền của VCPMC hơn 7000 bản nhạc. Sắp về Hạ Long chưa Anh. hay cứ ở trong đó chờ em vào .... tiếp nhé.

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên