HANET KARAOKE HD Một lựa chọn mới cho các bạn.

manhbmc

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: HANET KARAOKE HD Một lựa chọn mới cho các bạn.

Đang trên máy bay em ơi
Mịa vào Sg toàn bị tào tháo đuổi

Khà khà. Đáng ... Con .... già.... ác thật. Ha ha. Về HN hả Anh. Chém vừa thôi. Máy bay nào lướt web ầm ầm. Máy bay ở công viên à.

kodvod

Ðề: Re: HANET KARAOKE HD Một lựa chọn mới cho các bạn.

Vina Karaoke Vô địch ( Nhìn giao diện chọn bài trên TAP của Vina tôi thấy quá khủng, Phần cứng tốt )
Hanet Về nhì Nhưng có bản quyền Mới mua của VCPMC
Karaoke Vi tính đứng Thứ 3 ( Máy tính thì lắp khủng nhưng phần mềm thì siêu lởm, Bài hát ko chịu làm )
Bài hát của Hanet & VinaKaraoke cả hai bên là như nhau Vì xem trên YOUTUBE cả hai đều quá đẹp
hình như cái đầu Hanet là case máy tính phải không các bác
hình như ở đâu đó trên này nói vậy

manhbmc

Member

Bạn xem phần giới thiệu ban đầu ở trên đi nhé. Xem nó là gì. Chạy hệ điều hành Android.

manhbmc

Member

Mình ngoài HN, bên cậu có mẫu nào ở HN ko, mình qua test trực tiếp, ok là xúc luôn.

APU cho mình SĐT mấy hôm nữa có người gọi cậu nhé. 20/11 mới chính thức giao hàng ra ngoài. Nhưng có thể sẽ sớm hơn.

Ðề: HANET KARAOKE HD Một lựa chọn mới cho các bạn.

Mình cũng đang khoái em này ,nhưng kẹt mới mua cái đầu AR 3600 được 1 tháng . Đang kêu bán lại , bán xong là mình múc liền =))=)):)]

trungthuc20000

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: HANET KARAOKE HD Một lựa chọn mới cho các bạn.

Khà khà. Đáng ... Con .... già.... ác thật. Ha ha. Về HN hả Anh. Chém vừa thôi. Máy bay nào lướt web ầm ầm. Máy bay ở công viên à.
Đùa chú làm giề vừa về đến nhà đây he he

manhbmc

Member

Nhanh thế. Về Hà Nội rồi à.

anyee

ko biết có hay ko

manhbmc

Member

To Anyee. Bạn hỏi có hay ko? Cụ thể là gì.

Sản phẩm thì chắc chắn là có chứ. HANET vừa làm chương trình ra mắt và họp báo trong TP HCM Xong mà. Link đưa tin này bạn. Đầu karaoke HANET HD hỗ trợ kết nối Wi-Fi

Hiện tại HANET nhận được số lượng đơn hàng đặt sản phẩm của khách hàng rất lớn. Vì vậy số lượng hàng dự trù tung ra thị trường hiện đang được kịp thời bổ sung. Chậm nhất là ngày 20/11 sẽ đủ để cung cấp cho các hệ thống đại lý trên toàn quốc.

Cảm ơn các Anh Chị đã tín nhiệm đặt mua sản phẩm của chúng tôi.

ngdhieu

Well-Known Member

Có REMOTE kèm theo mà.
Có Song list kèm theo.
Có chọn đơn giản theo số như đầu số và lệnh reserve (Có cả chức năng chọn và chèn). Các bài hát đã chọn thể hiện trong danh mục bài hát đã chọn.
Với các bản gia đình mua không dùng máy tỉnh bảng có thể dùng remote đi kèm theo máy giá là 8 triệu đồng đã có giá của ổ cứng 2TB. Nếu không mua ổ cứng thì chỉ còn 5,5 triệu.

Giá 8tr là rất tốt. Chờ ngày các bạn ra mắt nhé. Thông báo luôn địa chỉ cửa hàng, showroom, trung tâm bảo hành v.v.... cho anh em biết.
HANET nên mở 1 shop trong khu vực thương mại luôn đi nhé.

manhbmc

Member

Giá 8tr là rất tốt. Chờ ngày các bạn ra mắt nhé. Thông báo luôn địa chỉ cửa hàng, showroom, trung tâm bảo hành v.v.... cho anh em biết.
HANET nên mở 1 shop trong khu vực thương mại luôn đi nhé.

Sản phẩm của HANET sẽ có mặt tại các TTTM và Siêu thị lớn.

manhbmc

Member

Cái này nên để khách hàng dùng là người lựa chọn Bạn à.

mỗi hãng 1 đặc điểm, mỗi hãng 1 thế mạnh riêng ;))

bạn nói câu đó là đụng chạm đến cả hanet lẫn vina đấy bạn :)

manhbmc

Member

Tôi chỉ cần chạy mượt mà BR ( ko cần BR 3D ) và cho ra âm thanh DTS-HD và True - HD đc ko thôi?

APU à. Bluray chơi rất ngon lành. Đã test và review với Một số film và ca nhạc ASIA dung lượng khoảng 42GB... Chạy quá ổn.

Nghe nói , ngày 20/11 mới bán chính thức sản phẩm mới . Bác manhbmc có bán khuyến mãi cho anh em HD không ? Ở thành phố HCM mua địa chỉ nào hả bác ? \m/\m/

Bên trên