Hành trình làm một cái phòng HMT nho nhỏ , mong các bác chém nhẹ tay

ar15

Member
Ðề: Hành trình làm một cái phòng HMT nho nhỏ , mong các bác chém nhẹ tay

đọc xong comment mỗi câu hoành tráng, công phu, đam mê có thừa
hjc bộ đồ nghề mác mua để làm cái này mang về việt nam bán chắc cũng gần đủ là 1 phòng HD còi nữa, hjx ngưỡng mộ độ chịu chơi của bác đó, em tính bác thiết kế rồi thuê rẻ hơn, nhưng tự tay làm có cái sướng của nó là điều ko thể phủ nhận
Bác cho em biết đơn giá khi hoàn thiện phòng chiếu nhé, để anh em tham khảo
thanks chủ thớt

pterpm

Well-Known Member
Re: Ðề: Hành trình làm một cái phòng HMT nho nhỏ , mong các bác chém nhẹ tay

Bác chủ khéo tay quá, lại có con mắt thẩm mỹ nữa, khâm phục bác thật, tự làm từ a đến z sướng thật

hic, đọc thấy phục bác này thật, phải chi mà cũng được phụ bác này làm cái phòng này để lấy kinh nghiệm, nội cái bộ đồ nghề của bác thoai là thấy thích rồi, nhiều cái mình còn chưa bít sử dụng thế nào luôn, like mạnh cho bác,

Cái phòng chiếu này làm dưới hầm hả bác? không thuê người làm mà vẫn làm được thì giỏi quá

Chài ai, bac nì gúm ăn quá, quá tuyệt

Ôi trời Bác ở bển mà vất vả quá nhỉ ,nhưng bù lại thành quả làm ra đáng tự hào chúc mừng Bác nhé

Thật khâm phục bác chủ.
Sau này có điều kiện em cũng muốn làm như bác cho bõ, ngặt nỗi "điều kiện" không biết khi nào mới tới.

Càng đọc topic của bác, càng thấy sự cố gắng của mình nhỏ bé quá! Cảm ơn bác chủ thớt.
Cám ơn các bác đã ghé chơi, làm nó cực thấy mồ nhưng mà xong rồi , nhìn lại thấy thích lắm các bác ạ. Với lại ở đây tiền công mắc gấp 2-4 lần tiền vật liệu, nên tiếm kiệm thì phải chịu khó vậy

đọc xong comment mỗi câu hoành tráng, công phu, đam mê có thừa
hjc bộ đồ nghề mác mua để làm cái này mang về việt nam bán chắc cũng gần đủ là 1 phòng HD còi nữa, hjx ngưỡng mộ độ chịu chơi của bác đó, em tính bác thiết kế rồi thuê rẻ hơn, nhưng tự tay làm có cái sướng của nó là điều ko thể phủ nhận
Bác cho em biết đơn giá khi hoàn thiện phòng chiếu nhé, để anh em tham khảo
thanks chủ thớt

Em cũng đang định thanh lý mấy cái đồ nghề, giờ em hết làm nổi nữa rồi :((, nhưng em lại không ở VN ,hehee. Cám ơn bác đã ghé chơi,hì còn cái đơn giá thì em cũng chả biết là bao nhiêu, vì vật liệu mua thì bác cũng biết rồi, giá cả vô chừng lắm, tùy vào mình mua đồ tốt hay không tốt thôi.
P.S:Em cũng hy vọng có thêm nhiều bác cũng thích DIY giống em để rồi cùng chia sẻ cách làm và kinh nghiệm cho ae ở đây
Thân

tuanrambo9999

Well-Known Member

Có công mài sắt , có ngày nên phòng HMT ?

tuanrambo9999

Well-Known Member

Nghề chơi lắm công phu ?

pterpm

Well-Known Member
Mới download được cái app cho Ipad-Iphone (NMJ Navigator) khoảng 2 tuẩn trước, bây giờ có thể duyệt fanart bằng ipad, dễ dàng xem và dễ xử dụng hơn,

Mỗi khi có phim mới các bác có thể cập nhật phim mới và tùy chỉnh trên máy PC bằng CT NMJ Toolbox2

Bin-K

Well-Known Member
Nhìn cái phòng của bác mà em thèm quá, bao giờ em mới có cái phòng như vậy để thỏa mãn cái thú chơi. Chúc mừng bác.

pterpm

Well-Known Member
đúng là bàn tay con người làm nên tất cả, em vote cho bác về nhất ạh :D

Nghề chơi lắm công phu ?
Cám ơn các bác

Nhìn cái phòng của bác mà em thèm quá, bao giờ em mới có cái phòng như vậy để thỏa mãn cái thú chơi. Chúc mừng bác.
Em thì lại thích phòng và đổ chơi của bác, rất gọn gàng , ngăn nắp và đôi loa đẹp quá
Cám ơn bác đã ghé chơi

quyetcbm

Member

Quá tuyệt vời, ngưỡng mộ bác quá.

ngocthinhdj

Từ lâu cũng muốn tự tay làm 1 cái như dậy.....

DTS_51

đáng học hỏi, không chỉ về HD cinema , mà về mục đích công việc của bác, rõ ràng và chuyên nghiệp, em thích cách bác làm việc professional như thế

meodjen

Member

Em sau này xây nhà cũng nhất định có cái hầm cho riêng mình. Có không gian, có dụng cụ đầy đủ làm cái gì cũng dễ :)
Theo dõi mấy chục trang thấy thích quá, bác chủ được bác gái ủng hộ ghê, đúng là thuận vợ thuận chồng tát bể Đông cũng cạn.
Chúc mừng bác chủ nha

Quá chuyên nghiệp, bác làm cứ như phòng chiếu chuyên nghiệp vậy, chúc mừng bác chủ.

oitroi

Member

Awesome.^^. Great./

tranphucuong

Chúc mừng bác chủ .Em rất thích hành trình của bác .Các đọc càng ham .

Bên trên