Hậu kỳ từ thiện 1-6 (Tặng thêm 20 quạt mát điện cơ cho các bé ở trung tâm Thuỵ An)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

coolpix8700

Well-Known Member
Ðề: Hậu kỳ từ thiện 1-6 (Tặng thêm 20 quạt mát điện cơ cho các bé ở trung tâm Thuỵ An)

Hoan hô các bác!
Tuần này mỗi ngày lại nắng dần lên, quá kịp thời, nếu không có khi lại phải chuyển thành chăn bông mất!

dangnhuquynh

Ðề: Hậu kỳ từ thiện 1-6 (Tặng thêm 20 quạt mát điện cơ cho các bé ở trung tâm Thuỵ An)

Hoan hô các bác!
Tuần này mỗi ngày lại nắng dần lên, quá kịp thời, nếu không có khi lại phải chuyển thành chăn bông mất!

Tụi em đã định chuyển thành quạt sưởi rồi ạ .......:))

vuthehoa

3 anh em bao gồm Quỳnh, Trung cắm, Vietsymbian đã hoàn thành trách nhiệm Giao quạt và ổ cứng cho Trung tâm Thụy an nhé. Mai anh Vuthehoa và anh em Sơn Tây có trách nhiệm treo và giao quạt tại từng phòng và thử đầu phát HD cho các em nhé.
Hôm nay tụi em đi có vụ hài không đỡ được. Lần đầu tiên thấy Xe Buýt Sơn Tây - Hà Nội bị bắn tốc độ 49/40km. Còn con e vờ rẹt của Trung cắm bị 58/50km và đã ra đi 4 Lít theo tiếng gọi của mấy anh áo vàng.......:))

Ok khi nào xong việc sẽ lấy bằng chứng ngoại phạm theo yêu cầu.

3 anh em bao gồm Quỳnh, Trung cắm, Vietsymbian đã hoàn thành trách nhiệm Giao quạt và ổ cứng cho Trung tâm Thụy an nhé. Mai anh Vuthehoa và anh em Sơn Tây có trách nhiệm treo và giao quạt tại từng phòng và thử đầu phát HD cho các em nhé.
Hôm nay tụi em đi có vụ hài không đỡ được. Lần đầu tiên thấy Xe Buýt Sơn Tây - Hà Nội bị bắn tốc độ 49/40km. Còn con e vờ rẹt của Trung cắm bị 58/50km và đã ra đi 4 Lít theo tiếng gọi của mấy anh áo vàng.......:))

Ồ ... Hôm nào thế nhỉ, quên ko tham gia rồi.

linhnguyen5187

Re: Ðề: Hậu kỳ từ thiện 1-6 (Tặng thêm 20 quạt mát điện cơ cho các bé ở trung tâm Thuỵ An)

Ồ ... Hôm nào thế nhỉ, quên ko tham gia rồi.
Ớ! Lâu lắm mới thấy cụ cầm dép lên phi, dạo này mai danh ẩn tích đâu thế cụ! :))
@ lão Quỳnh B: Escape mà! E vơ rét đâu mà, nhầm hàng cụ ơi! ;))

TR0JAN

Re: Ðề: Hậu kỳ từ thiện 1-6 (Tặng thêm 20 quạt mát điện cơ cho các bé ở trung tâm Thuỵ An)

Ớ! Lâu lắm mới thấy cụ cầm dép lên phi, dạo này mai danh ẩn tích đâu thế cụ! :))

A thấy vẫn nổi suốt đấy chứ. Đọc bài này chưa?

Dáng em thấp quá nhìn không ra
Ở đây sương khói mờ nhân ảnh
.... :D

Ðề: Re: Ðề: Hậu kỳ từ thiện 1-6 (Tặng thêm 20 quạt mát điện cơ cho các bé ở trung tâm Thuỵ An)

A thấy vẫn nổi suốt đấy chứ. Đọc bài này chưa?

Dáng em thấp quá nhìn không ra
Ở đây sương khói mờ nhân ảnh
.... :D
Xin phép trả lời 2 cụ. Em không xuất hiện ở HD Hà Nội thì có nghĩa là em xuất hiện ở HD SG.

vuthehoa

..........................................................................................................

Chỉnh sửa lần cuối:

TR0JAN

Đến giờ này mấy lãnh đạo trên ......

Chuyện gì thế anh? Có gì đt hoặc pm đi. Đừng public như này chuyện sẽ cong và méo đi đấy. A sửa post đi rồi bàn qua đt thoại nhé.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên