HD cafe Hà Nội trân trọng kính mời anh em HD Hải Phòng tới tham dự ngày khai trương ( re-open) HD ca

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

HDCAFE_HN

Dear anh em HD Hải Phòng.
Trong dịp offline miền bắc vừa qua , cùng với anh em HD Quảng Ninh, HD Hà nội đã có cơ hội giao lưu học hỏi với các anh em HD vùng hoa phượng đỏ. Được vinh hạnh ngồi với nhau trong bữa tiệc vui và không khí bạn bè cùng sở thích. Tất cả đều là những kỷ niệm đẹp. Nhân dịp Khai Trương quán HD cafe Hà Nội, những người đã từng các bạn nâng ly hôm offline đó chính thức mời tất cả anh em HD Hải Phòng tới chung vui như một vinh dự cho HD Hà nội.

Xin anh em cố tìm chút ít thời gian rảnh ngày 10/10/2009 lên HD cafe HN để anh em HD hà nội đón tiếp.

Thay mặt HD cafe Hà Nội trân trọng kính mời
Khoa Linh.

buihung

Administrator
Ðề: HD cafe Hà Nội trân trọng kính mời anh em HD Hải Phòng tới tham dự ngày khai trương ( re-open) HD cafe Hà Nội

Cảm ơn lời mời của các bác, trước hết xin được chúc HDcafe HN bước sang một giai đoạn phát triển mới thành công rực rỡ, và là một trong những địa chỉ đáng tin cậy của anh em hdvietnam nói riêng và tất cả mọi người yêu công nghệ nói chung.

Xuka

Ðề: HD cafe Hà Nội trân trọng kính mời anh em HD Hải Phòng tới tham dự ngày khai trương ( re-open) HD cafe Hà Nội

Ảnh chụp lúc đang thi công & chuẩn bị. Gửi để anh em cùng update tình hình.

Một góc phòng phim:

Bác Khoa Linh, tín đồ của âm thanh, thành viên "lai" giữa HDVietnam và VNAV, đang trực tiếp lắp loa

Bộn bề dây dợ

Kính mời anh em xài tạm vài ảnh trên. Sẽ có serie tiếp theo sớm ạ.

Chỉnh sửa lần cuối:

c975

Quá tuyệt nếu e đổi đc ca trực thì bác buihung cho e xin một chân nhé! Đi một ngày đàng học một "công ten nơ" kiến thức nên e ham lắm hehe

HHN

Active Member

Chúc HD cafe Hà Nội ngày càng phát triển !!!

SiPhuBacKi

Hay quá, hôm nay mình mới tham gia diễn đàn này. Lại có cả vụ offline này, cho em xin 1 vé nhé. Nếu được chắc chắn sẽ qua để được các bác Tư vấn về kiến thức HD. Em đang muốn tìm hiểu thêm nhiều về vụ này. Nhà mình lại rất gần Bà triệu nữa hay quá. Chắc phải bỏ các vụ cafe vỉa hè hồ Thiền Quang để qua HD cafe thôi. Anh em ơi cùng nhau đến 336A Bà Triệu đi. Let go!

dungdien

Member

Chúc mừng bác HDCAFE_HN có gì hôm trước em tham gia không đúng bác bỏ qua nhé, có dịp em sẽ ghé qua chơi với của hàng, chúc bác đắt khách và mở rộng thêm nhiều địa điểm cho anh em làm sân chơi

manhthang

Huyền Thoại

HDHP có bố trí được không anh Hùng ơi, nhanh nhanh để em còn bố trí. Vì sáng thứ 7 phải đi làm, chiều thứ 7 phòng liên hoan ngoài Đồ Sơn.

buihung

Administrator

HDHP có bố trí được không anh Hùng ơi, nhanh nhanh để em còn bố trí. Vì sáng thứ 7 phải đi làm, chiều thứ 7 phòng liên hoan ngoài Đồ Sơn.

Sau khi bàn bạc với bác Tài, xét thấy rằng do sáng thứ 7 một số anh em vẫn phải đi làm nên HDHP không tổ chức được đoàn lên thăm quan và chúc mừng HDcafeHN, tuy nhiên sáng mai bác Dragonlee sẽ thay mặt HDHP mang 01 lẵng hoa tươi thắm đến Chúc mừng.

HDCAFE_HN

Hay quá, hôm nay mình mới tham gia diễn đàn này. Lại có cả vụ offline này, cho em xin 1 vé nhé. Nếu được chắc chắn sẽ qua để được các bác Tư vấn về kiến thức HD. Em đang muốn tìm hiểu thêm nhiều về vụ này. Nhà mình lại rất gần Bà triệu nữa hay quá. Chắc phải bỏ các vụ cafe vỉa hè hồ Thiền Quang để qua HD cafe thôi. Anh em ơi cùng nhau đến 336A Bà Triệu đi. Let go!

Vâng mời bạn qua, lúc nào chúng tôi cũng sẵn sàng đón tiếp, không tắt máy, không ngoài vùng phủ sóng, không cần hẹn trước , đến là có , có là cắm , cắm là kéo phim, xong xuôi về nhà enjoy cả tuần. :D

c975

hic hic khổ quá không đi đc roài e vẫn phải đi làm huhu
CHÚC CÁC BÁC HD HN NGÀY CÀNG LÀM ĂN PHÁT ĐẠT!

please_helpme

Active Member

CHÚC CÁC BÁC HDHN ngày càng phát triển
sao Off mà em hổng bít nhể?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên