HD của công nhân cơ khí nghèo .

author

quan trọng là đam mê, kinh tế ít chơi ít, sau này nâng cấp cũng đc, cố lên nhé

wave_pro_nd

Ðề: HD của công nhân cơ khí nghèo .

được của nó đấy. Rất thích phong cách của bác

kforhai

Member

pác xài cen+sur jbl cs 100 giống mình nói chung nghe em nó là đã lỗ tai rồi, mình góp ý tí pác cho 2 loa sur thấp xuống 1 tí nhé vì sur chỉ cần cao hơn từ 60-90cm tính từ tai người ngồi nhé...

hthangnhoc

khéo tay quá. Chúc mừng bác có dàn máy hợp ý mình

nicohuy

Re: Ðề: HD của công nhân cơ khí nghèo .

pác xài cen+sur jbl cs 100 giống mình nói chung nghe em nó là đã lỗ tai rồi, mình góp ý tí pác cho 2 loa sur thấp xuống 1 tí nhé vì sur chỉ cần cao hơn từ 60-90cm tính từ tai người ngồi nhé...

chắc sẽ phải hạ nó xuống tí . ok bác !

kziken

Member

Em cực thích tác phẩm của bác :)). Tinh tế, tạo ra hẳn 1 không gian mới cho phòng luôn.

letbeyourself

Chúc mừng bác nhé, phòng HD đẹp và thích cái cách làm của bác nữa

bigdog

Well-Known Member

bác treo 2 loa suround cao thế , hạ xuống khoảng 2 gang tay nữa thì chuẩn ko cần chĩnh .....chúc mừng bác..

Hải Đăng

Re: Ðề: Re: HD của công nhân cơ khí nghèo .

bác này chắc đùa đây, thời buổi này ai lại mua 1 đĩa BLURAY ( 300k - 500k) về xem ....mà bác ấy lại là công nhân nữa chứ.....
Chính xác, làm cái máy cùi, 1 HDD 2TB và acc VIp Fshare là tha hồ rồi

tieuvu93

Thợ cơ khí lành nghề quá, nhìn ban đầu phòng óc lộn xộn nhưng khi final r thì tuyệt vời :)

Kyniemdep

Đẹp quá bác chủ ơi, bác có sẵn đò nghề làm thế này rất hay, mà dùng máy hàn như của bác thì mối hàn nó sẽ nhỏ và rất thẩm mỹ, máy hàn bác đang dùng không biết là hàn tig hay mig nhể tại em thấy có chai oxy đi kèm nữa :))

Bên trên