HD Đồng Hới (Quảng Bình) vô báo danh nào

matbao8x

Ðề: HD Đồng Hới (Quảng Bình) vô báo danh nào

Tui nữa! đang mần ăn ở HCM nhưng vẫn về Tết thăm quê.

HD_Đam_Mê

AE Đồng Hới ít quá:(, Quang Phú báo danh :-??

tuank284

ai đứng ra làm team leader đi.

anbinhdo

Well-Known Member

Quảng Bình ...Ôi thương thế ..!​

Có những cuộc đời thật bất hạnh
Ông trời có thấu hiểu hay không ?
Tình người như thế mãi không hay
Lắm lúc ngồi không ta thấy vắng .

Thế là lũ cuốn trôi đi tất
Thác nước tràn về ngập ruộng sâu
Nhà cửa nay trôi về đâu mất
Còn chút nấm đấy gốc cột nhà.

Về đây Bạn thấy thương mãi lặng
Ngắm nhìn các Cháu bổng nghẹn căm
Ruột thắt nghe như tim ta nhói
Bỗng thấy giọt rơi phút nặng buồn.

Nhà nhà chen chân trên vách nóc
Quốc lộ đầy đây cảnh chiếu trời
Dốc cao sườn núi đầy phủ bạt
Đàn nhỏ em tôi rét lặng người

Mẹ già rung rẩy đi tìm thóc
Nhặt chút thóc nầm xót lặng thương
Gạo ơi sao đi không mãi lại
Để thấy nhà tôi vắng lại tàn.

Thương về miền Trung nghe xao xuyến
Nước lũ còn đầy bao khắp làng
Chia sẻ tình thương nơi Tim ấy
Bạn hãy xớt chia những tấm lòng.​

em_dai_kho

Này thì up up, iêm là iem không có cửa chơi HD đâu, iêm vào đây táng mấy DVD5 về xem cũng dỡ ghiền :p

trungcdc

Member

Ây dà, không ngờ ông Lâm Gia Trang cũng là người Đồng Hới, lên HDvietnam search tìm lossless Thanh Tuyen là ra một mớ Lâm Gia Trang Thanh Tuyền cứ tưởng ca sỹ nào mới nỗi. Bác ở đâu để lâu lâu họp mặt offline tí.

nghong

Member

có nhà em xin up cùng ae đồng hới đây.có điều kiện ae HD đồng hới offline cho vui

duaconcuagio

ĐỒNG HỚI thồi à. thành phố nhỏ như cái lỗ mũi thì được mấy người. tuyển cả tỉnh vô báo danh may ra hơn chuc người.

polime169

Member

1 người con Đồng Hới đây, mặc dù đang học tập và sinh sống tại Đà Nẵng :)

nquanghuy

Member

Chớ có ai làm ăn với thằng này, mình là Itachi2 người Hải Phòng, mượn nick nquanghuy để post bài này.

Bắt đầu từ topic này ạ :http://vozforums.com/showthread.php?t=2796894
Sau khi chuyển tiền từ sáng sớm hôm thứ 5, đến giờ em vẫn chưa nhận được ổ. 1 điều khá khó chịu là từ thứ 4,5 lúc nhắn tin hoặc gọi điện để chuyển tiền thì ông này lúc nào cũng nghe máy, nhắn tin thì Reply lại luôn, nhưng sau khi chuyển tiền thì bảo là bận, sáng thứ 5 ko gửi được , đến chiều mới gửi. Chiều ko gửi cũng ko thèm gọi điện luôn, em điện từ tối thứ 5 đến chiều thứ 6 đều có chuông nhưng ko thèm nghe máy, cũng ko thèm nhắn tin lại, ko có 1 tý lịch sự nào.
Đến trưa thứ 7 mới nhận được 1 tin nhắn là chuyển hàng qua Ship Tín Thành rồi, số vận đơn là 32614452-3. Rồi bảo là nhà có việc ko nghe được đt, đéo hiểu là nhà có chuyện gì mà ko nghe được,nói ngu bỏ mẹ.
Em đợi đến sáng nay, gọi điện hỏi Tín Thành xem hàng vê chưa thì TT Hp bảo là đây ko phải số vận đơn của TT, cho em số TT Quảng Bình, điện đến TT Quảng Bình số 0984 895171 thì vừa nghe họ đã bảo là ko phải số vận đơn của TT Quảng Bình, em lại điện hỏi lại số vd, sau 10 lần gọi thì nghe máy và bảo là trưa về gửi lại, từ trưa đến giờ điện lại ko nghe, bực mình vô cùng.

Em đéo hiểu là bác Lanhoang bác bị thiểu năng bẩm sinh hay thế nào mà cái phép lịch sự tối thiểu là gọi lại bác đéo làm được, nhà bác có việc gì mà lấy lý do ko nghe được điện thoại.Lý do ngu thì thôi rồi. Ko biết có hàng về hay ko nhưng làm ăn cái kiểu của bác như Shit ấy, thế mà cũng mở cửa hàng cửa hiệu làm cái gì ? Chưa nói nhận được hàng, mà hàng có hỏng lỗi gì ai mà dám back lại nữa, mất mẹ cả ổ luôn à ?

Các bác ai chưa giao dịch thì chớ có như em, mang cái bực vào người.

Bên trên