HD Qui Nhơn

hoang_nam

Ðề: HD Qui Nhơn

hom nao anh em to chuc off cafe mot bua di
thay lau nay dien dan quy nhon minh buon qua

Em dân Bình Định, có 5 năm học tại QN.
Vào SG 12 năm rồi. Hôm nào các bác đồng hương mà off hú e tiếng với.
Tịnh 0919.422.460
Chúc HD Qui Nhơn ngày càng xôm tụ.

anbinhdo

Well-Known Member

Anh em nên tụ tập tý đi, vừa rồi em có ghé về nhưng alo các Bác thì ai cũng không đến được. Nên mong lâu lâu các Bác đứng ra khuấy động phát nào

TamNhinSo.Net

Active Member
Em đang cafe tại Quy Nhơn, mới alo cho Bác grassco,Bác này đang trên đường ra mặc dù đang cà nhắt --> anh em Quy Nhơn cũng nhiệt tình quá trời luôn :D

binhhc

Moderator

Kính gửi BĐH và các thành viên CLB HD Quy Nhơn.

Tôi là binhhc, hiện là Chủ tịch CLB HD Thái Nguyên
Từ ngày 20/9/2013, BQT diễn đàn hdvietnam đã bổ nhiệm tôi vào vị trí Mod, trực tiếp quản lý Box Hội HD các địa phương (trước đây do Mod Tieubaocaca đảm trách).
Với công việc mới như hiện nay, tôi rất mong được BĐH cùng toàn thể các thành viên của HD Quy Nhơn ủng hộ giúp đỡ tôi trong công việc điều hành Box.
Nếu có vấn đề gì cần trao đổi hoặc giải quyết, đề nghị mọi người gửi vào Inbox cho tôi.
Trân trọng!

anbinhdo

Well-Known Member

Kính gửi BĐH và các thành viên CLB HD Quy Nhơn.

Tôi là binhhc, hiện là Chủ tịch CLB HD Thái Nguyên
Từ ngày 20/9/2013, BQT diễn đàn hdvietnam đã bổ nhiệm tôi vào vị trí Mod, trực tiếp quản lý Box Hội HD các địa phương (trước đây do Mod Tieubaocaca đảm trách).
Với công việc mới như hiện nay, tôi rất mong được BĐH cùng toàn thể các thành viên của HD Quy Nhơn ủng hộ giúp đỡ tôi trong công việc điều hành Box.
Nếu có vấn đề gì cần trao đổi hoặc giải quyết, đề nghị mọi người gửi vào Inbox cho tôi.
Trân trọng!

Xin đại diện cho Quê Hương đã sinh thành ra em cảm ơn Bác đã ghé thăm nhà!

Bên trên