HD Quy Nhơn Dịch vụ phục vụ phim theo yêu cầu

quan645

Ðề: Đã có Salt CAM XViD-KiNGDOM

mới cập nhật một số phim 2010
- marmaduke 2010 ( HD 720)
- prince of persia 2010 ( đang chiếu rap) (HD 720)
- The killer inside me 2010 ( HD 720) .......

khanhasd

Active Member
dịch vụ chép phim tại quy nhơn !

Chào các bác !
Em mới vào diễn đàn nên chưa biết nhiều quy củ !:(:(
Sẵn trong box quy nhơn này cho em hỏi là tại quy nhơn có dịch vụ chép phim vào HDD ko ?
Mong các anh đừng xóa bài em nha ^:)^^:)^
cảm ơn nhiều :-*

hdquinhon

BĐH HD Quy Nhơn
Ðề: dịch vụ chép phim tại quy nhơn !

Chào các bác !
Sẵn trong box quy nhơn này cho em hỏi là tại quy nhơn có dịch vụ chép phim vào HDD ko ?
Bác có thể tìm hiểu vấn đề này tại topic sau: http://www.hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=75425
Nếu là hội viên HD Qui Nhơn bác sẽ được copy phim HD miễn phí

khanhasd

Active Member

Bác có thể tìm hiểu vấn đề này tại topic sau: http://www.hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=75425
Nếu là hội viên HD Qui Nhơn bác sẽ được copy phim HD miễn phí

em cũng muốn lắm chứ ! Chỉ tại 2pic http://www.hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=88643 thấy các bác lớn quá đa số đã là 7x ko à ! còn em chỉ là SV . Họp mặt offline thấy dị qué :-B:-B
ko biết anh bansachdao có dịch vụ chép phim tính phí ko nhỉ ?

Chỉnh sửa lần cuối:

jackyla0828HD

em cũng muốn lắm chứ ! Chỉ tại 2pic http://www.hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=88643 thấy các bác lớn quá đa số đã là 7x ko à ! còn em chỉ là SV . Họp mặt offline thấy dị qué :-B:-B
ko biết anh bansachdao có dịch vụ chép phim tính phí ko nhỉ ?

Dù các bác lớn tuổi nhưng tâm hồn trẻ trung đam mê công nghệ, nên em đừng ngại gì hết, mục tiêu trên hết là sân chơi lành mạnh vui vẻ, trong Hội cùng có bác là SV đấy. Em có thể liên lạc với bác bansachdao hay gặp bác Kỳ Feeling cũng được.

quan645

Chào các bác !

nếu bác ngại mấy bác 7X thì có 8X đây, muốn chép bao nhiêu thì mang HDD tới chép

khanhasd

Active Member

nếu bác ngại mấy bác 7X thì có 8X đây, muốn chép bao nhiêu thì mang HDD tới chép

hihi em đang học năm 2 tại ĐHQN. 8X thì gọi bằng anh còn 7X thì bằng bác theo nghĩa đen luôn :-L:-L
Muốn tới chép bắt buộc là hội viên hd QN hay sao thế anh :D

dam_meHD_QN

hihi em đang học năm 2 tại ĐHQN. 8X thì gọi bằng anh còn 7X thì bằng bác theo nghĩa đen luôn :-L:-L
Muốn tới chép bắt buộc là hội viên hd QN hay sao thế anh :D

Không phải bắt buộc là Hội viên mới được chép phim, nhưng để tạo điều kiện thuận lợi cũng như xây dựng Hội HDquinhon ngày càng lớn mạnh, thì rất hy vọng bác đăng ký hội viên.

khamchihoa

Cuối tuần này mấy pác có cafe ko? Nếu có cho em ké mới dzìa hơi bị buồn :|.

Ban Ngày thì Cà phê lúc nào cũng có để phục vụ riếng bác... Từ Phú Tài xuống bác chịu tiền xăng, mình chịu cafe nhé... Sáng chủ nhật nào cũng off cafe ở feeling 3

khamchihoa

Ban Ngày thì Cà phê lúc nào cũng có để phục vụ riếng bác... Từ Phú Tài xuống bác chịu tiền xăng, mình chịu cafe nhé... Sáng chủ nhật nào cũng off cafe ở feeling 3
Okie men, mỗi lần em đi em hú anh hén ;)).

jackyla0828HD

Các bác ở ngoài đó vui quá, tuần nào cũng họp mặt vừa đưa ý kiến phát triển vừa cafe ngắm biển người đẹp, ngưỡng mộ quá, em ở SG ko biển ko cafe, buồn quá. huhu

khamchihoa

Các bác ở ngoài đó vui quá, tuần nào cũng họp mặt vừa đưa ý kiến phát triển vừa cafe ngắm biển người đẹp, ngưỡng mộ quá, em ở SG ko biển ko cafe, buồn quá. huhu
Trùi lúc em còn ở Xì Giòn cuối tuần đều có offline cafe từ sáng đến chiều lun muh./:)

jackyla0828HD

nhưng uống cafe kiểu ngắm biển và người đẹp thì SG đâu có bác, phải bò ra vũng tàu mới có. kaka

Mới sáng thông báo xong, trưa nay mình và khamchihoa gặp nhau ở feeling rùi...

Bên trên