HD Sanjose - USA

hoangtrinhag

Mình chơi phim một mình củng buồn,nên nếu có người ở chung thành phố với mình thì sẻ vui lắm. Mình sẻ tận tình giúp và chia sẻ nhửng gì mình biết về phim HDrip cho bạn.Hiện đang có hơn 100 phim của EuReKa, tất cả đều là bản 1080.Hy vọng nhiều.

trandzung

Ðề: sanjose-usa

Chào bạn , mình ở Cincinnati , Ohio . Mình cũng mới chơi HD thôi . Rất muốn liên lạc để học hỏi thêm .Chúc HDVIETNAM ngày càng đông vui, lớn mạnh hơn .

hoangtrinhag

Mình thì ở Cali, hơi xa đó nhưng củng vui vì gặp được bạn,mình tham gia diển đàn này vì cái tật mê phim đó.email của mình là : [email protected]ết đâu sẻ có cơ hội gặp nhau.Cần gì thì cứ cho mình biết, mình sẻ cố gắng hết sức trong khả năng.

trandzung

Chào bạn, mình có gửi 1 email qua yahoo , bạn có nhận được không ? Cuối tuần vui vẽ nha .

hoangtrinhag

anh gởi cho em số dt của anh đi. cuối tuần em củng phải đi làm nên không online được.tối em về,check mail sẻ điện cho anh.chúc anh cuối tuần vui vẻ.

hoangtrinhag

em đả nhận được mail của anh,sẻ liên lạc.chúc anh một tuần mới đầy niềm vui.kinh tế nó xuống rồi nó lại lên anh ah,lo làm gì thêm chán...Thân.

ilVietnam

Well-Known Member
Ðề: HD Sanjose - USA

Em có thắc mắc, down fshare ở Mỹ đạt đc tốc độ bao nhiêu % từ băng thông gốc so với trong nước nhỉ :D

Bên trên