HD THANH HÓA, TÁI KHỞI ĐỘNG 2011, ĐAM MÊ CÔNG NGHỆ - KẾT NỐI CỘNG ĐỒNG

Ðề: HD THANH HÓA, TÁI KHỞI ĐỘNG 2011, ĐAM MÊ CÔNG NGHỆ - KẾT NỐI CỘNG ĐỒNG

okie, để cuối tuần qua thăm chú. Thăm xong chú dẫn anh qua Thương mại chơi nhé ;))

he. a căn giờ tan học làm ly chà đá ngồi trước cổng trường tha hồ bổ mắt. có khi lại được làm nông đan chồng rau hai rau sạch ấy chứ ;))

vutrunghoa

Active Member

Thấy chú Hải up ảnh cải tạo phòng của chú làm mình cũng ngứa ngáy chân tay. Thôi thì iêm cũng up ảnh phòng của iêm lên cho các bác ném đá xem sao :D

Cái chỗ iêm ngủ đây :

Góc đọc sách và làm việc :))

Giải trí :

Tổng thể :

Thêm cái trần nhà :

dh201hy

Well-Known Member

hi. hôm qua em bận nên ko up hình . báo cáo các bác là đã hoàn thiện về phần điện. hôm nay em đã bắt đầu sơn màu. Giờ em còn thiếu trải sàn , phông rèm và kệ để gỗ kê hệ thống điều khiển. em up vài hình về hệ thống điện ;))

:x

Bác mất công đục lại rồi sao không đi dây sur luôn? Vợ em TH không biết có tham gia được không các bác nhỉ?

Chỉnh sửa lần cuối:

Phòng Hoà đẹp nhể. Hnào đến thăm quan phát. Có coffee free giống chỗ bác Duy không vậy? :-?
Phần nhìn đẹp thế, phần nghe hình như chưa tương xứng thì phải?
Hình như hôm trước nghe nói đang chuẩn bị đầu tư Denon 4310ci phải không. Thế thì đầu tư sớm cho anh em đến thăm luôn một thể nhé.
Lời khuyên: cố gắng làm tất cả những gì mình thích trong khả năng có thể, trước khi lấy vợ. hehe

Chỉnh sửa lần cuối:

Bác mất công đục lại rồi sao không đi dây sur luôn? Vợ em TH không biết có tham gia được không các bác nhỉ?
Em chải sàn nên đi dây ngầm cũng được. Làm cố định sau muốn thay đổi cũng ko được. Phòng tạm thời mà ^^

Lời khuyên: cố gắng làm tất cả những gì mình thích trong khả năng có thể, trước khi lấy vợ. hehe
Kinh nghiệm của các bỗ lão ^^. E ko biết mọi ng thế nào chứ nhưng em mà có lấy vợ không bao giờ cho vợ cầm khoá két đâu ^^. Ko có gì quý hơn độc lập tự do ;))

Phòng bác đẹp thế. Làm tấm chải sàn bông nhìn cho pro ^^

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

vutrunghoa

Active Member

Phòng Hoà đẹp nhể. Hnào đến thăm quan phát. Có coffee free giống chỗ bác Duy không vậy? :-?
Phần nhìn đẹp thế, phần nghe hình như chưa tương xứng thì phải?
Hình như hôm trước nghe nói đang chuẩn bị đầu tư Denon 4310ci phải không. Thế thì đầu tư sớm cho anh em đến thăm luôn một thể nhé.

Hihi, đẹp bình thường thôi mà bác. Bác rảnh mời bác cứ qua nhà em chơi :)) cafe free luôn mà. Em cũng định kiếm đủ xiền quất con 4310CI nhưng mãi mà chả thấy đủ mới chết chứ =))

Hihi, đẹp bình thường thôi mà bác. Bác rảnh mời bác cứ qua nhà em chơi :)) cafe free luôn mà. Em cũng định kiếm đủ xiền quất con 4310CI nhưng mãi mà chả thấy đủ mới chết chứ =))

chơi đi cho xôm tụ bác. Nhà bác ở đâu thế?

jangdonghung

Nhìn phòng a Hòa pro nhẩy.Nhìn mà phát thèm=P~.Hôm mô a không dùng nữa chuyển nhượng cho e nhé:))

huancongtu

Giờ em mới tham gia
Mong các bác chỉ giáo
Hiện em sống và làm việc ở Hn
Quê TH vẫn về thường xuyên - Cầu Lai Thành nhé các bác

tanhungphat

Giờ em mới tham gia
Mong các bác chỉ giáo
Hiện em sống và làm việc ở Hn
Quê TH vẫn về thường xuyên - Cầu Lai Thành nhé các bác

Ui, có người làm phân phối sàn gỗ kìa, chú Hải làm luôn cái sàn gỗ trong phòng đi, chắc có tài trợ giá rẻ đó ^_^. À công trình của Hải sắp xong chưa??? Xong rồi là phải tổ chức khai trương cho anh em đến chiêm ngưỡng và giao lưu tí nha, nếu mà off ở nhà chú anh xin tài trợ 20 lít bia và 10kg cá rô phi (dán giòn uống bia). Bia thì gọi nhà máy đem đến, còn cá rô phi phải anh đầu tư 1 buổi chiều đi câu vậy

jangdonghung

Híc.Sinh nhật HDVN tròn 3 năm tuổi hoành tráng quá mà chẳng thấy các bác nhà mìh ý ới gì nhỉ:(:)((.Khắp nơi tổ chức lại còn đưa lên truyền hình 3 miền đất nước nữa chứ:(:)(:)((.

anbinhdo

Well-Known Member

Các Bác cứ làm một buổi nhè nhẹ để cho vui cũng được !

vutrunghoa

Active Member

Ựa, 10kg cá rô phi thì chắc sập pà kố luôn mất. :((

đi câu lâu thì sang chợ Tây thành làm yến chứ tạ cũng có
=P~

phong trào nhà mình chưa mạnh nhỉ? offline đi cho vui các bác.

0986633123

chào các bác HDThanhHoa... Lâu e mới vào diễn đàn vs vừa về VN nên ko biết có hội HDThanhHoa...các bác cho e nhập hội dc ko ạ...
và tiện cũng hỏi các bac 1 chút là có chỗ nào copy film ở THanh Hóa ko.. nhà có cái đầu HD những lâu ko ai dùng... e muốn tuốt lại để tết này còn ngó... thanks các bạc nhiều...

khu_khooo

Member

pm với VUTRUNGHOA - Gần bệnh viện hợp lực

duyduc1504

Chúc anh em HDThanhhoa ngày một lớn mạnh và hầm hố nhé !

Bên trên