HDFC - Chào mừng các bạn đến với đội bóng của những người đam mê HD

lehoang40

Anh em HDFC:

Địa điểm: Sân số 5 loại sân lớn Sân cỏ nhân tạo Kỳ Hòa II 824/26Q Sư Vạn Hạnh nối dài P12 Q10 . (các bạn quen gọi là sân Mũi né vì có nhà hàng Mũi né ngay cổng vào):
Thời gian: Tối thứ 6 hằng tuần từ 19h đến 20h30

Bạn nào ở SG mà muốn tham gia chơi bóng đá sân mini thì PM cho mình nhe.

Chỉnh sửa lần cuối:

hbinhlove2003

Well-Known Member
Lâu quá ko thấy anh lehoang40, giờ anh chuyển qua đá banh tập thể thao rồi à :D. Ưu tiên trên 30t ,vậy mấy em dưới 30t tham gia chắc các bác ko "đua" lại hả :))

kepin

Well-Known Member
Ðề: Bóng đá sân cỏ mini ở SG: cần các bạn cùng sở thích.

Mod lehoang40 cho em đăng ký 1 vé nha. Trước em cũng hay đá sân đó, nhưng thời gian gần đây không tham gia nữa dẫn đến bụng càng ngày càng to :(

lehoang40

Ðề: Re: Bóng đá sân cỏ mini ở SG: cần các bạn cùng sở thích.

...........Ưu tiên trên 30t ,vậy mấy em dưới 30t tham gia chắc các bác ko "đua" lại hả :))[/B][/COLOR]

Cái này biết rồi mà còn hỏi..............:))

kepin đã viết:
Mod lehoang40 cho em đăng ký 1 vé nha. Trước em cũng hay đá sân đó, nhưng thời gian gần đây không tham gia nữa dẫn đến bụng càng ngày càng to

Wellcom bác kepin. Bác check pm nha, có gì điện thoại cho mình....:)

genzo1984

Well-Known Member

em thì ngấp nghé 30t, trong hội HDSG luôn, nhưng tối thứ 6 em đang đá ở đội khác rồi, để em nói anh em chuyển giờ khác xem sao, nếu được cho em tham gia 1 vé giao lưu

minhtuantkh

Re: Bóng đá sân cỏ mini ở SG: cần các bạn cùng sở thích.

Bữa hôm em có ý lập đội bóng của HDSG nhưng chưa được nhiều AE hưởng ứng, nay gặp Anh đây rồi cho em 1 chân "la hét" loăng quăng nhé. Lâu quá không ra sân mà cũng U40 rồi nên nhập với các cụ cao niên có lẽ là vừa sức em :D

bao duc

Member

1 tuần có 1 buổi thứ 6 hả anh L

lehoang40

@tuan: Nếu dự định ra san thì thứ 6 call cho anh nha.

@baoduc: trước mắt 1 buổi / tuần thôi bác Đức ơi, khi nào anh em cảm thấy sức lực còn thừ thì tính tiếp...........:))

linhuyen

Active Member

Đội bóng HDSG khai tử do anh em không sx được time tập luyện , giờ Mod lehoang40 đứng lên kêu gọi mọi người . Hy vọng là chỗ cho anh em rèn luyện thể thao sau những giờ làm việc căng thẳng . Vợ em mới sanh em bé nên không tham gia được , hy vọng đội sẽ đi vào hoạt động để sau này có nơi đổ chút mồ hôi , tks

nmcgroup

Well-Known Member

em khoái cái này và đủ mọi điều kiện để tham gia nhưng do địa lý quá xa :)

nếu có cơ hội vào SG chơi em xin một trận nhé :)) trước ở đó là 2 sân cỏ 11ng thì phải :)) (hình như có mấy ông lão tướng hay sinh hoạt ở đó :) ?????

ngocthanh8106

Cọp xin 1 chân dc ko ạ!! Đủ điều kiện, hơn 30 tuổi. Ko thấy ghi nam hay nữ, nghĩa là được duyệt!!

minhtuantkh

@tuan: Nếu dự định ra san thì thứ 6 call cho anh nha...
Dạ. Em sẽ sắp xếp, với lại phải đi mua đôi giày đá tạm tạm đã. Chứ đá chân đất chắc...bệnh chết :D

Cọp xin 1 chân dc ko ạ!! Đủ điều kiện, hơn 30 tuổi. Ko thấy ghi nam hay nữ, nghĩa là được duyệt!!
Cọp mặc đồ ấy ấy chút rồi cầm 2 cái túm lông vẫn vẫy làm hoạt náo viên là ngon chứ đi lượm banh cũng cực lắm.

tinhte

Well-Known Member

Hay qúa, thể thao đem lại cho chúng ta sức khỏe. Em mà ở đó em xin 1 chân cứng luôn ạ. =D>

@Cọp: Cho Cọp làm thủ môn, các bác kia đá penalty được đó. :p

lehoang40

Hoan nghênh các bạn HDVN tham gia vào phong trào đá bóng với mình.
Riêng với bạn nữ "sự hiện diện của bạn sẽ là niêm vinh hạnh cho anh em chúng tôi..........".........:)

Mình đã bổ sung số điện thoại của mình ở post 1, thứ 6 hằng tuần mình sẽ đến sân sớm khoảng 10 - 15ph, các bạn nào đến thì điện thoại cho mình để nhận mặt bà con.....:))

Bác Lê Hoàng cho em xin 1 vé nhé , em củng thích tham gia =D>

tinhte

Well-Known Member
Ðề: Re: Bóng đá sân cỏ mini ở SG: cần các bạn cùng sở thích.

đá xong rồi mình làm gì hở bác, thấy còn sớm lắm =D>

Đá bóng nhựa xong rồi chắc làm tiếp đá bia, đá bưởi đó bác à.

nhuy1987

Em 25 tuổi có đc tham gia ko mod ? Ah mà cho em hỏi sân Kỳ Hòa mấy anh đá là sân kế bên trường Huflit phải ko ?

lehoang40

Em 25 tuổi có đc tham gia ko mod ? Ah mà cho em hỏi sân Kỳ Hòa mấy anh đá là sân kế bên trường Huflit phải ko ?

Hoan nghênh bác, mình chỉ nói ưu tiên cho các bác >30 thôi, chứ tuổi nào cũng được mà...........:).
Đúng là sân bóng bên hông trường ĐH Huflit.

Tối nay 7h nhé các bác.

SonyNguyen

Active Member

Máu lắm nhưng dạo này kẹt quá không tham gia với các A được vậy xin đặt vé chờ khi nào ranh sẽ đăng ký chính thức

Bên trên