Hết năm em xin tổng hợp hệ thống nhìn lại 1 năm tham gia HD

tuan_ipad2

Well-Known Member
Ðề: Cập nhật chút lòe loẹt rèm che - màn kéo cho có mùi cải lương

Bác cho em hỏi tấm trần màu xanh được làm bằng vật liệu gì vậy, cái đó người ta gọi là tán âm phải không bác

langthangvn33

Uploader
Ðề: Re: Hết năm em xin tổng hợp hệ thống nhìn lại 1 năm tham gia HD

bác cho em hỏi 02 center thấy có hay không , chi tiết không , rêciver có đủ kéo 02 em center không... dàn của bác 8.2 hồi trước em chơi 02 sub là 7.2 , bây giờ em bỏ ra còn 7.1 thôi, bác cho em review nếu được em quay về 8.2 , 2 center , 2 sub....

bth8888

Member
Ðề: Hết năm em xin tổng hợp hệ thống nhìn lại 1 năm tham gia HD

Hay nhất nhà bác là có đệ tử luyện phim cùng , :D . Nhà em toàn đệ nữ xem phim toàn lệch tông .[-X

genzo1984

Well-Known Member

hôm qua được hân hạnh ghé nhà bác Tuấn chiêm ngưỡng dàn xem phim khủng, phải nói là trên cả tuyệt vời:-bd

đẹp quá!ước mơ của em

cttoan

Bác cho em xin địa chỉ và giá cả hợp lý con này với. hỏi mấy chỗ chúng nó hét giá cắt cổ quá
cinema bác tuyệt với quá..

bác có máy chiếu mới ma ko thây nhắn tin thông báo cho đồng bọn chia vui gì cả..chúc mừng bác có hàng mới nhé.....hôm nào gặp tí bác nhờ....lâu quá rồi...:D:D

quachtrimpe

Stormhdvn

Well-Known Member

Ôi phải bao nhiu năm cày đây ^^

lehuytrinh

Well-Known Member

Dàn đẹp ngon nhưng bác vi phạm luật bảo vệ thú quý hiếm đấy

ngocthanh8106

Re: Ðề: Hết năm em xin tổng hợp hệ thống nhìn lại 1 năm tham gia HD

Dàn đẹp ngon nhưng bác vi phạm luật bảo vệ thú quý hiếm đấy

Cọp đây ko dám ghé nhà bác ấy vì sợ khi đi nguyên vẹn, ko còn mạng đi về mà bộ da treo ngược trần nhà, xương nấu cao, thịt thẩy nuôi cháo Bẹt -gê, hic hic hic.....

minhjp

Well-Known Member

Hôm rồi có dịp được thưởng thức phòng của anh, rất là ấn tượng với con máy chiếu 8300 cả 2D lẫn 3D với màn hình 120inch
Hy vọng được chơi thử máy chiếu :)

Em thích cái dàn tán âm màu xanh trên trần của bác quá! Bác cho em hỏi bác làm bằng vật liệu gì vậy ạ? DIY được không hay phải ra xưởng?

minhjp

Well-Known Member

sorry - nhầm 2 lần

minhjp

Well-Known Member

Em thích cái dàn tán âm màu xanh trên trần của bác quá! Bác cho em hỏi bác làm bằng vật liệu gì vậy ạ? DIY được không hay phải ra xưởng?

Bằng mốp xốp thì phải - DIY không được đâu bác, cái khuôn mẫu để làm ra nó có giá ~5 ngàn US bên nước ngoài.
Bác nhìn kỹ sẽ thấy , khung nào cũng giống với khung nào , tấm dưới cái tấm máy chiếu đó - CÓ vài ng DIY về nghe còn tệ hơn hok gắn nữa :) vì nó là kết quả của các sếp nước ngoài test đàng hoàng mới ra được các tán âm đó mà
Có bán loại bằng gỗ thông - giá 7-800k/1mieng

vinh do

Active Member
Re: Ðề: Hết năm em xin tổng hợp hệ thống nhìn lại 1 năm tham gia HD

Hôm rồi có dịp được thưởng thức phòng của anh, rất là ấn tượng với con máy chiếu 8300 cả 2D lẫn 3D với màn hình 120inch
Hy vọng được chơi thử máy chiếu :)

em thấy phòng anh chơi máy là ngon mà...còn nhà anh này chơi toàn độc không:).thanks for up

Thảm và tấm Trần nhìn ấn tượng lắm pác Chủ ơi...Vote!!!!

Bên trên