Hình ảnh mừng sinh nhật hdvietnam tại Hải Phòng.

ngocthanh8106

sài gòn phục các bác Hải Phòng luôn, rượu uống chén toa thế, Cọp uống rượu trong chén nước tương, còn muốn chết! Hèn j lần công tác Hải Phòng, bị 1 bác dập 1 trận, sợ rượu cả tuần!

Ðề: Hình ảnh mừng sinh nhật hdvietnam tại Hải Phòng.

Bác Sơn hội áo hồng có ảnh mà.

attachment.php

Không Phải. Cậu Lý Lông đó là hội áo Đỏ. Chú tinhte xem lại đi hay là màn hình chú bị sai màu

saslynguyen

Member

Có 1 bí mật mà chỉ có bác Lý lông, bác Phúc béo, bác Ali33, bác Sơn và em biết - Bí mật khủng khiếp lắm. Nó liên quan đến đầu và tóc. Bây h em mới hiểu tại sao bác Lý lông không nuôi tóc X_X

sinh nhật thật hoành tráng quá,e chỉ có thể xem tường thuật gián tiếp vậy thôi ,hi

dragonlee

Well-Known Member

Có 1 bí mật mà chỉ có bác Lý lông, bác Phúc béo, bác Ali33, bác Sơn và em biết - Bí mật khủng khiếp lắm. Nó liên quan đến đầu và tóc. Bây h em mới hiểu tại sao bác Lý lông không nuôi tóc X_X

Chết, chú bậy bạ quá =))

gun_x8

Em nhớ là nhiều bác bắn cảnh hoàng hôn và ông lão đái lò lắm cơ mà
Không thấy bức nào cả :(

quanghaiphong

Well-Known Member
Re: Ðề: Hình ảnh mừng sinh nhật hdvietnam tại Hải Phòng.

Nhanh lên ku,vẫn chưa đủ

buihung

Administrator
sài gòn phục các bác Hải Phòng luôn, rượu uống chén toa thế, Cọp uống rượu trong chén nước tương, còn muốn chết! Hèn j lần công tác Hải Phòng, bị 1 bác dập 1 trận, sợ rượu cả tuần!
Các bác ấy học tập các anh hùng Lương Sơn ấy mà, ngồi bờ lau sậy uống rượu bát. Tuy nhiên trông hùng hổ thế thôi chứ tửu lượng vẫn thua em Cọp xa.

dragonlee

Well-Known Member

Úi giời! Bác Phúc phán thế này thì chết man :))

dragonlee

Well-Known Member
Ðề: Re: Hình ảnh mừng sinh nhật hdvietnam tại Hải Phòng.

Giang hồ phải nói đến chú Linh, Kiu Kiu,Tùng Béo và 1 đồng chí nữa quên tên rồi của hội HDHN, uống rượu mà như thuồng luồng uống nước lã.

sgouki

Đến hôm nay vẫn chưa thỏa mãn vì cái vụ các bác có râu uống với nhau mà thiếu em :D sắp tới còn vài vụ off liên forum em muốn mời các bác có nhu cầu tham gia nhé :D

bobby_lee

Member
Ðề: Re: Hình ảnh mừng sinh nhật hdvietnam tại Hải Phòng.

"bị 1 bác dập 1 trận" và "Sợ cả tuần", mình ko biết chuyện này !!!

dragonlee

Well-Known Member

"dập" thì liên quan gì đến sợ rượu bác nhỉ :D

dragonlee

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Hình ảnh mừng sinh nhật hdvietnam tại Hải Phòng.

người ta thường sợ những cái là căn nguyên. Ví dụ con chim sợ cành cây cong.

Con chim sợ cành cây cong - Con ong sợ cành cây kim :D

Đùa chứ bác Chip ví von rất sát nghĩa :))

Bên trên