HN - Em muốn nhờ các cao thủ có bác nào đã test Box - Icydock 4 khay với TviX liệu nó có nhận đủ 4 ổ

Kakiden

Các Bro ơi, các bác cho em hỏi cái em Icydock 561 nếu kết nối 4 cái ổ cứng 1,5Tb vào cái ổ đó và kết nói với TviX thì liệu Tvix có nhận đủ ra 4 ổ ko nhỉ ????

Có bác nào đã dùng Bay 4 ổ này rồi và dùng với em TviX 7010A thì help em nhá !!

Link SP :
https://www.storagedepot.co.uk/Hard-Drive-Cases/sc884/p1142popup2041.aspx

Thankss các Bro ạh !!!

Kakiden

Ðề: HN - Em muốn nhờ các cao thủ có bác nào đã test Box - Icydock 4 khay với TviX liệu nó có nhận đủ 4 ổ ở Icydock các b

có bác nào biết hem help em với nèo >>???[-O<

Kakiden

Ðề: HN - Em muốn nhờ các cao thủ có bác nào đã test Box - Icydock 4 khay với TviX liệu nó có nhận đủ 4 ổ ở Icydock các b

Không có bác cao thủ nào help em sao ????

manhthang

Huyền Thoại

Nhận 1 ổ trên cùng thôi :D

Các Bro ơi, các bác cho em hỏi cái em Icydock 561 nếu kết nối 4 cái ổ cứng 1,5Tb vào cái ổ đó và kết nói với TviX thì liệu Tvix có nhận đủ ra 4 ổ ko nhỉ ????

Có bác nào đã dùng Bay 4 ổ này rồi và dùng với em TviX 7010A thì help em nhá !!

Link SP :
https://www.storagedepot.co.uk/Hard-Drive-Cases/sc884/p1142popup2041.aspx

Thankss các Bro ạh !!!

Nhận 1 ổ trên cùng thôi :D

Nhận được 2 ổ trên cùng bro ạ
Sao em không bảo bác Hải khui ra một con test là OK thôi mà :D, nói vậy thôi không cần phải test nữa đâu 2 ổ là sure!

Kakiden

Nhận được 2 ổ trên cùng bro ạ
Sao em không bảo bác Hải khui ra một con test là OK thôi mà :D, nói vậy thôi không cần phải test nữa đâu 2 ổ là sure!

He he ,Thankss Anh Hoàng nhá !! Tại con IcyDock đó có chức năng Raid ổ nhưng có lẽ là ko thể nhận đc hết các ổ còn lại. Em muốn nhờ các bác help em để khẳng định xem có đúng hem ko ạh !! Thanks anh Hoàng ,thanks tất cả các bác nhé !!:eek:):eek:)

Bên trên