Hoàng hôn đỏ - góc nhìn từ cầu Phú Mỹ.

duongbaba

Active Member
Ðề: Hoàng hôn đỏ - góc nhìn từ cầu Phú Mỹ.

nếu Cn này rảnh..em xin đi mang trà nước cho các bác.. nghe ngóng chút xíu...

bác duongbaba/phunghuutuyen .. lấp thớt offline cho dân cầm súng đi... hẹn hò cho nó dễ

Bác từ Q.12 qua nhà em thì quí hóa quá, đường xa bác xách trà nước chi cho nặng :D

Khi nào gần đi bác PM để em chỉ đường nhé!

Clouds

Đẹp lắm, cám ơn bác !
Tấm cuối bác chụp ở công viên nào đẹp thế

chỗ đó là ở Phú Mỹ Hưng chứ công viên gì.
Cầu Phú Mỹ này mình đã đi qua mấy lần. Mình có ý kiến là khi đi lên cầu mình cực kỳ ghét những người tụ tập trên cầu để hóng gió, chụp hình, ăn uống, đùa giỡn. Đường dành cho xe máy rất hẹp mà còn để xe ngay dưới đường để đi vòng vòng thành cầu chơi, chụp hình. Tui nghĩ trong số đó có bác chủ thớt. Đề nghị bác lần sau có chụp hình thì đi bộ lên rồi chụp 1 tấm rồi xuống ngay không được tụ tập trên cầu!

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Em sẽ thu xếp thời gian, nếu được thì tham gia học hỏi (Cn này em có việc từ sáng, không biết đến chiều có xong không)

hellomoto

Active Member

tình hình có vẻ manh động rồi đấy nhá, he he vui nhà vui cửa quá đi, bắt đầu cuộc mua sắm mới...

duongbaba

Active Member

chỗ đó là ở Phú Mỹ Hưng chứ công viên gì.
Cầu Phú Mỹ này mình đã đi qua mấy lần. Mình có ý kiến là khi đi lên cầu mình cực kỳ ghét những người tụ tập trên cầu để hóng gió, chụp hình, ăn uống, đùa giỡn. Đường dành cho xe máy rất hẹp mà còn để xe ngay dưới đường để đi vòng vòng thành cầu chơi, chụp hình. Tui nghĩ trong số đó có bác chủ thớt. Đề nghị bác lần sau có chụp hình thì đi bộ lên rồi chụp 1 tấm rồi xuống ngay không được tụ tập trên cầu!

Hiện nay đường chưa thông nên tranh thủ lên hóng mát chụp hình.
Bác đi qua đó hóng mát hay đi làm mỗi ngày mà gay gắt thế nhỉ?
Mai mốt đường hoàn chỉnh trở thành tuyến giao thông huyết mạch thì có điên mà dựng xe ở đó cho chúng chửi àh?

duongbaba

Active Member

Em sẽ thu xếp thời gian, nếu được thì tham gia học hỏi (Cn này em có việc từ sáng, không biết đến chiều có xong không)

Bác cố gắng thu xếp nhé! Có bác Tuyến thì tha hồ tra tấn bác í hê hê :D

tình hình có vẻ manh động rồi đấy nhá, he he vui nhà vui cửa quá đi, bắt đầu cuộc mua sắm mới...

CN này có người bị vợ "tó" ở nhà rùi =))

tieuthieugia

Well-Known Member

Bác từ Q.12 qua nhà em thì quí hóa quá, đường xa bác xách trà nước chi cho nặng :D

Khi nào gần đi bác PM để em chỉ đường nhé!
cho em xin sdt bác ih
mong gặp anh Chip CN này.. nhớ quá àh....;))
đừng kích động em nhé
:D:D:D:D Nghe chưởi là còn mạng lớn phước lớn, lóng nga lóng ngóng, ngắm ngắm chụp chụp, chân lạc bước ra làn xe to đòan tụ với tổ tiên ông bà như chơi í [-O<[-O<[-O<[-O<

tai nạn của đam mê..bác làm em sợ

hoangsilk

Tuyệt! Bỏ Phiếu cho bác 1 cái....

medienanh

Wow mình đã đứng nhìn cảnh trên cầu này rồi nhưng o ngờ góc nhìn của bác tuyệt thật

usami

Member

mình cũng có tấm hoàng hôn hơi đo đỏ , xin góp vui :)

Chỉnh sửa lần cuối:

duongbaba

Active Member

hình bác lung linh huyền bí quá :x
Hôm nào em leo cầu làm lại hoàng hôn đỏ phần II, đợt này hình xấu quá...

Bên trên