Hội phim bộ HongKong_ TVB

edwin1102

Mình xin mạn phép mở topic này , để tìm kiếm anh em trong hội có cùng sở thik xem phim bộ cua TVB. Ngày trứoc chưa có HD nên minh toàn sưu tầm bộ DVD TVB, giở dùng HD nên đang tiềm kiếm nguồn down phim mới về coi(tốt nhất là phim Sangiang lồng tiếng, mình không thik bên US lồng tiếng), anh em biết có thể chỉ dùm, hoặc anh em nào có thể chia sẻ cũng tốt . thanks

Nhok

Ðề: Hội phim bộ HongKong_ TVB

Cho em hỏi ý ko phải cái bộ " Thời niên thiếu của Bao Thanh Thiên part 1" nó là của TVB phải ko :)
Ngày bé tí , ông anh hay thuê băng video về xem , ôi , điên cuồng lắm :D , nhớ nhất là Đạt Ma sư tổ =)) cái quả nứoc biển rẽ ra cho ổng đi bộ =)) mắt tròn mắt dẹp nghía nhé

jaispierre

Active Member

Theo em thì thành lập hội thích xem film bộ là được rồi, lại còn TVB thì nhỏ lẻ quá :)

hoangtubongma

Active Member

Cho em hỏi ý ko phải cái bộ " Thời niên thiếu của Bao Thanh Thiên part 1" nó là của TVB phải ko :)
Ngày bé tí , ông anh hay thuê băng video về xem , ôi , điên cuồng lắm :D , nhớ nhất là Đạt Ma sư tổ =)) cái quả nứoc biển rẽ ra cho ổng đi bộ =)) mắt tròn mắt dẹp nghía nhé
Phim Thời niên thiếu của Bao Thanh Thiên part 1 là của Trung Quốc chứ ko phải TVB=P~

nguyen chan

Well-Known Member

cho mình hỏi có bác nào có bộ phim Bao Thanh Thiên 1995 của TVB sản xuất không? Huỳnh Nhật Hoa vào vai Triển Chiêu đó. mình tìm hoài mà không thấy trang nào có hết. phi xem cũng hay mình muốn down về xem mà không có

City Hunter

e chỉ có phim bộ Bao Thanh Thiên mà Triển CHiêu do Hà Gia Kính đóng cơ, đủ 10 phần :D

ThuyLinh_asari

Ủng hộ hội này 2 chân 2 tay lun ...e cũng là Fan của TVB ,hiện tại e cũng sưu tầm khá nhìu phim cũ FFVNLT ,hum nào rảnh sẽ up list lên :)

ThuyLinh_asari

cho mình hỏi có bác nào có bộ phim Bao Thanh Thiên 1995 của TVB sản xuất không? Huỳnh Nhật Hoa vào vai Triển Chiêu đó. mình tìm hoài mà không thấy trang nào có hết. phi xem cũng hay mình muốn down về xem mà không có
Phim bạn cần tìm đây nè

Mình có bộ này nhưng lâu lắm rồi ko xem ko biết còn xem đc ko nữa :)

up phim này lên đi em! anh năn nỉ đó, coi bao thanh thiên chỉ thích nhất huỳnh nhật hoa đóng triển chiêu thôi, anh kiếm phim này biết bao lâu rồi mà chưa được nè, cho anh xin anh cảm ơn lắm lắm luôn!@@

Phim bạn cần tìm đây nè

Mình có bộ này nhưng lâu lắm rồi ko xem ko biết còn xem đc ko nữa :)

up cho anh xin bộ này đi em, anh kiếm lâu lắm rồi mà không được, xem bao thanh thiên chỉ thích nhất huỳnh nhật hoa đóng Triển Chiêu thôi, cho anh xin anh cảm ơn lắm lắm luôn!@@

KPOP

HongKong làm gì có Bao Đại Nhân :))

linhnguyen5187

up phim này lên đi em! anh năn nỉ đó, coi bao thanh thiên chỉ thích nhất huỳnh nhật hoa đóng triển chiêu thôi, anh kiếm phim này biết bao lâu rồi mà chưa được nè, cho anh xin anh cảm ơn lắm lắm luôn!@@
Bác nên pm cho chủ nhân để lấy số và cop film! Up cả bộ thì chắc em nó ko up đâu! :D

nh_ha

Active Member

Chưa có bộ nào Up lên àh. Ai có bộ Hán Sở kiêu hùng up cho mình xin với RIP cũng được. Link Fshare nhé, thanks!

MAIDUONG203

Ai có cho mình xin bộ Sức mạnh cú đấm với. Cảm ơn nhiều

manhbaba

Member
Ngay lập tức, hành động này của bạn trai cũ Hòa Minzy đã được đông đảo khán giả quan tâm. Thậm chí, nhiều người còn cho rằng anh đang có tình mới sau nhiều tháng chia tay giọng ca Không thể cùng nhau suốt kiếp. Dù vậy, đây vẫn chỉ là những đồn đoán từ một phía và câu trả lời ra sao chỉ có người trong cuộc mới biết rõ.

Bên trên