Hỏi về các trang web hướng dẫn sử dụng máy ảnh ống kính rời của Cannon

suju999

Chào các bác, em đam mê chụp ảnh từ bé, song ngày ấy chỉ chụp bằng loại máy chụp ảnh thường. Giờ em chuẩn bị hốt một em Cannon EOS. Hiện em vẫn đang trong giai đoạn nghiên cứu về cách sử dụng loại máy ảnh này. Các bác có thể chỉ giáo giúp em, hoặc cho em xin các trang web hướng dẫn. Em xin chân thành kúm ơn :D

iupehal

Ðề: Hỏi về các trang web hướng dẫn sử dụng máy ảnh ống kính rời của Cannon

Thế bác đã quyết định hốt loại nào chưa? Với dòng máy ảnh này, cần nghiên cứu kĩ trước khi sử dụng bác ạ. Bác có thể tham khảo google, nhưng tốt nhất là có người hướng dẫn thì em nghĩ hiệu quả hơn. Bác nghe nói đến thằng học viện EOS chưa? Học viện EOS - Khởi đầu cho một nhiếp ảnh gia chuyên nghiệp . Tháng này nó có tổ chức buổi học về chủ đề này đó. Mà muốn nghiên cứu gì về EOS thì cứ bò lên đây. Chúc bác nghiên cứu tốt nhá. :D

mrsimple

Ðề: Hỏi về các trang web hướng dẫn sử dụng máy ảnh ống kính rời của Canno

Mí ơi, link hay bà cố đó bác, thankiu bác iupehal nhìu nhá, lớp học về máy ảnh rời nghe ngon đó, để tháng sau em đăng kí phát :D

pupy

Nghe thằng bạn nói, EOS nó mà có mấy khóa nâng cao thì ngon quá, đang phân vân hong bít có nên đăng kí hong, sợ đi mất thời gian quá :D

mrsimple

Học cơ bản, em mới test xong, bùn gúm, có nâng cao thì ngon woa :D

mrsimple

Chắc phải tìm chỗ học goy`...

Bên trên