Home Cinema of fan's PIJAMA!!! :D

qhuyqn

Member
Ðề: Home Cinema of fan's PIJAMA!!! :D

Bác Vietrung giống em, cho cặp Bose ngồi trên đầu cặp Ja, vụ này có yếu tố tâm linh ko vậy bác, ah bác lót chất liệu gì giữa cặp trên và cặp dưới thế ạ?

:D

xitrum8x

Active Member

Sao ko thấy các bác Pijama khác vào tham gia show hàng nhỉ. Tự nhiên có mình em show giống ké topic của bác T quá . Chắc xóa thôi .....

vietrung

Active Member

Bác Vietrung giống em, cho cặp Bose ngồi trên đầu cặp Ja, vụ này có yếu tố tâm linh ko vậy bác, ah bác lót chất liệu gì giữa cặp trên và cặp dưới thế ạ?:D

do mình ngại khoan tường trep cặp BOSE nên cho ngồi tạm lên cặp Ja, mà ko ngờ chất âm có thay đổi, tiếng bass chắc hơn và ko còn bị đuôi nữa, vụ này có 1 bài viết ở đây nè bác, mình chỉ phủ tấm vải giữa 2 cặp thôi, ko có gì đặc biệt cả :), bác show hàng vào topic này cho xôm tụ đê >:D<
http://phankhang.vn/vn/tu-van-mua-sam/de-loa-34hat34-hay-hon/

Sao ko thấy các bác Pijama khác vào tham gia show hàng nhỉ. Tự nhiên có mình em show giống ké topic của bác T quá . Chắc xóa thôi .....

ấy ấy, bác đừng xóa, từ từ ae pijama sẽ show thôi, mình đã để tiêu đề topic cho fan pijama mà, đâu có ai ké ai đâu :)

vinagoh

Well-Known Member

Receiver Pioneer AX5Ai

Khi nào phải học hỏi Bác cái vụ nổi chử HDP lên màn hình avr mới được. :)

vinagoh

Well-Known Member

Bình tỉnh Bác à, Bác Bạch Long đang đi mua máy hình mà! :))

qhuyqn

Member

do mình ngại khoan tường trep cặp BOSE nên cho ngồi tạm lên cặp Ja, mà ko ngờ chất âm có thay đổi, tiếng bass chắc hơn và ko còn bị đuôi nữa, vụ này có 1 bài viết ở đây nè bác, mình chỉ phủ tấm vải giữa 2 cặp thôi, ko có gì đặc biệt cả :), bác show hàng vào topic này cho xôm tụ đê >:D<

Em hỏi gà tí, để hình nó to như hình của bác thì up ảnh lên trang nào ạ? Để em di chuyển bộ HT của em sang topic chung của hội cho nó vui... :D

qhuyqn

Member

Bác bình tĩnh nào, để em di chuyển bộ HT của em qua đứng cùng với bác ở đây...hihi :D

vietrung

Active Member

bộ giàn của bác fatboyblue hâm mộ đã lâu, mình theo dõi bộ giàn của bác từ thơi còn chơi AIO, giờ chắc là đỉnh nhất fan pijama rồi :D, sợi dây gì dưới kệ gần sub mà to quá vậy bác!!!

vietrung

Active Member

Em hỏi gà tí, để hình nó to như hình của bác thì up ảnh lên trang nào ạ? Để em di chuyển bộ HT của em sang topic chung của hội cho nó vui... :D

bác chụp ảnh res bao nhiêu vậy, mình hay up lên photobucket.com, res cỡ 800x600 là vừa, muốn to hơn tí thì 1024x768 là ok con gà đen :D

Bác bình tĩnh nào, để em di chuyển bộ HT của em qua đứng cùng với bác ở đây...hihi :D

bác xitrum8x làm buồn quá đi, chưa gì đã delete bộ giàn đi rồi, up lại cùng ae nào!!! >:D<

Nghia_PMT

Well-Known Member

Chà bác VT h mới show hàng họ đây, mà hội PIJAMA này có bài show cả hội cũng hay hay đấy, A.Linh ới ời làm quả hội DEBE đi a:D

vietrung

Active Member

Chà bác VT h mới show hàng họ đây, mà hội PIJAMA này có bài show cả hội cũng hay hay đấy, A.Linh ới ời làm quả hội DEBE đi a:D

hàng họ cỏ thôi bác, ko dám múa rìa :D, riết mấy box hình, box tiếng loạn quá, qua đây làm topic riêng cho ae pijama chia sẽ trao đổi :)

qhuyqn

Member

Vào đây mới thấy anh em hội Pi nói chuyện tình cảm phết, ko náo loạn như các box kia... :D

bth8888

Member

Bộ nhà bác gọn gàng quá , chẳng bù cho mềnh . 8-|

vietrung

Active Member

Vào đây mới thấy anh em hội Pi nói chuyện tình cảm phết, ko náo loạn như các box kia... :D

trước kia box âm thanh có mod lehoang40 điều hành rất thái bình, sau này chắc bác ấy bức xúc vụ kia nên chắc bỏ luôn rồi, ko thấy mod hay admin dọn dẹp gì ráo ^:)^

Bộ nhà bác gọn gàng quá , chẳng bù cho mềnh . 8-|
bác cứ từ từ dọn dẹp sẽ ổn thôi mà, bác là mem pijama chính hiệu đấy nhé (sau mình và bác vinagoh), khi nào hàng họ ổn thỏa, up lên chia vui cùng ae, thân!!!

xitrum8x

Active Member

Tòan cảnh trực diện dàn cùi của em :

Pioneer VSA-AX5Ai

Monitor Audio RX6 với công nghệ màng loa gốm độc đáo

Tản nhiệt cho AVR, PIO chạy class A nên đây có lẽ là phụ kiện ko thể thiếu của fan PIJAMA

Em xin hết tại đây, cám ơn các bác.

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên