HomeTheater của dinh3077

phuong210876

Ðề: HomeTheater của dinh3077

:))
tuổi gì mà đi bình chọn dàn người ta :-j

Tuổi gì thì kệ người ta +1 ở đây không phải là vote mà là thank--- ông này gà quá... đúng là thanh niên mới lớn mới tham gia diễn đàn có khác. chẳng hiểu gì mà phát biểu như đúng rồi

garfield

Banned

Tuổi gì thì kệ người ta +1 ở đây không phải là vote mà là thank--- ông này gà quá... đúng là thanh niên mới lớn mới tham gia diễn đàn có khác. chẳng hiểu gì mà phát biểu như đúng rồi

dạ em newbie
biết ko đc nhiều lắm nên ko tranh luận với bác ạ :-j
em chỉ thik tranh luận với ai giỏi hơn mình thôi \:D/

phuong210876

dạ em newbie
biết ko đc nhiều lắm nên ko tranh luận với bác ạ :-j
em chỉ thik tranh luận với ai giỏi hơn mình thôi \:D/

HD việt nam đang có một nhân tài chơi HD bằng mồm mới. khả năng sẽ có nhiều cuộc nói chuyện thú vị đây. mình thì k có thói quen nói chuyện với những người tự sướng"đọc như trên".

Lưu ý garfield lập topic khác để tranh luận với nhưng người tự sướng không Spam trong topic Show đồ của các member HD.

tieuthieugia

Well-Known Member

xin các bác hạ nhiệt...vui vẻ là chính muh..có thấy mặt nhau chưa muh làm vậy để chi

garfield

Banned

HD việt nam đang có một nhân tài chơi HD bằng mồm mới. khả năng sẽ có nhiều cuộc nói chuyện thú vị đây. mình thì k có thói quen nói chuyện với những người tự sướng"đọc như trên".

Lưu ý garfield lập topic khác để tranh luận với nhưng người tự sướng không Spam trong topic Show đồ của các member HD.

đừng spam nữa đi bác ơi :-j

redarcher

Member

Nhà bác này bày biện nhiều thứ trong phòng quá. Tuy đồ trang trí đẹp nhưng bày nhiều quá nhìn rối mắt, HDHT là cứ phải gọn gàng.

hnim47

đồ của nhà bác ngon quá, nhưng mà em ngồi xem tivi của bác 1 lúc chắc oải cổ lắm, ak ak

kid212

Member

Phòng toàn đồ cổ, nhưng cũng cùng ý kiến là LCD treo hơi cao và thêm ý kiến riêng của em là ghế ngồi đó ngồi coi tầm 2-3 bộ phim liên tiếp chắc đuối lắm :-s .

Bên trên