[Họp hội] Chọn ngày và địa điểm tổ chức sinh nhật lần thứ I HDBH CLUB

Ngày tổ chức sinh nhật lần I

• Thứ sáu, Ngày 2 tháng 9

Số phiếu: 0 0.0%
  • Thứ bảy, Ngày 3 tháng 9

Số phiếu: 10 76.9%
  • Chủ nhật, Ngày 11 tháng 9

Số phiếu: 3 23.1%
  • Ngày khác

Số phiếu: 0 0.0%

• Số lượng người bầu chọn
    13
  • Poll closed .

khoi@

Ðề: [Họp hội] Chọn ngày và địa điểm tổ chức sinh nhật lần thứ I HDBH CLUB

Nhà Bác Trung cũng được đó mà . Sao Bác Trung lên tiếng nhỉ . Sân nhà nhậu tét ga luôn .

optoma-hd

Nếu không có địa điểm nào thuận lợi hơn thì mình xung phong nhận đăng kai địa điểm nhà mình.Và bà xã mình cũng có ý kiến off tăng hai tại nhà mình luôn.Nhà mình tuy nhỏ nhưng vẫn có thể thu xếp tiếp được toàn bộ AE trong hội và các thiết bị AE mang theo cắm rút.Chỉ có 1 trở ngại duy nhất đó là phải gửi xe tại nhà gửi xe bệnh viện thống nhất cách nhà khoảng 100m.Thân chào.

tuanaiai

Active Member

Nếu không có địa điểm nào thuận lợi hơn thì mình xung phong nhận đăng kai địa điểm nhà mình.Và bà xã mình cũng có ý kiến off tăng hai tại nhà mình luôn.Nhà mình tuy nhỏ nhưng vẫn có thể thu xếp tiếp được toàn bộ AE trong hội và các thiết bị AE mang theo cắm rút.Chỉ có 1 trở ngại duy nhất đó là phải gửi xe tại nhà gửi xe bệnh viện thống nhất cách nhà khoảng 100m.Thân chào.

Thay mặt BTC rất cám ơn gia đình anh optoma-hd.Gday.

hoangtq

Well-Known Member

Lần này off ở nhà bác optoma-hd là 1 ý kiến hay đấy, sẵn dịp các anh em đến thăm nhà cho biết, tiện cho việc cắm rút nữa ... riêng tăng 2 và tăng 3 thì ra quán theo như chương trình bác Mod soạn hợp lý hơn, off chai ở nhà thì chị chủ phải phục vụ mệt lắm.

optoma-hd

Lần này off ở nhà bác optoma-hd là 1 ý kiến hay đấy, sẵn dịp các anh em đến thăm nhà cho biết, tiện cho việc cắm rút nữa ... riêng tăng 2 và tăng 3 thì ra quán theo như chương trình bác Mod soạn hợp lý hơn, off chai ở nhà thì chị chủ phải phục vụ mệt lắm.

Em đang chuẩn bị con xe F1 cho bác hoangtq đây.Còn các món ăn nhậu thì thuộc sở trường của bà xã mình mà.

khoi@

Phải công nhận ý kiến của Mình hay quá ha . . ha . . .ha . .

DAIYOU

Active Member

Em đang chuẩn bị con xe F1 cho bác hoangtq đây.Còn các món ăn nhậu thì thuộc sở trường của bà xã mình mà.

Cho em thử tay lái ké với nha,lâu rồi từ khi choi HD quên luôn chơi Game rùi.

optoma-hd

Cho em thử tay lái ké với nha,lâu rồi từ khi choi HD quên luôn chơi Game rùi.

Bác DAIYOU và bác hoangtq đua với nhau,anh em hưởng ứng 2 bác chung độ sau off... hehehe.

hoangtq

Well-Known Member

Bác DAIYOU và bác hoangtq đua với nhau,anh em hưởng ứng 2 bác chung độ sau off... hehehe.

Bữa trước thấy bác daiyou lái F1 trên laptop ngon thế thì chắc là em thua rồi, nhưng vẫn còn tý hy vọng là vặn vô lăng nó khác, em chưa biết chạy 4 bánh biết đâu lại điếc k sợ súng -> về đích trc bác daiyou thì sao =))

DAIYOU

Active Member

Bữa trước thấy bác daiyou lái F1 trên laptop ngon thế thì chắc là em thua rồi, nhưng vẫn còn tý hy vọng là vặn vô lăng nó khác, em chưa biết chạy 4 bánh biết đâu lại điếc k sợ súng -> về đích trc bác daiyou thì sao =))

Thì cứ thử mới biết thôi ,em cũng chỉ chơi qua bàn phím thôi chứ chưa cầm volang bao giờ cả,em chỉ biết đạp ga thôi chứ bỏ cái bàn đạp thắng luôn,chạy tẹt ga .
Vậy thì chưa biết được ,coi bộ gay cấn đây .

Bên trên