Hot!Hot!Hot! - Chương trình offline cuối tuần này

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

vuchaulong

Active Member
Ðề: Hot!Hot!Hot! - Chương trình offline cuối tuần này

Anh Long chịu khó đóng gói lại thành ISO đi xem cho nhàn đỡ bị lỗi lầm :D
Không thành nhờ ông em TQN biến nó thành silent.trigger.dvd5.dd.HDViE đi thôi :))

Nó đã là ISO rồi đấy chứ. DVD gốc mà. Chỉ có điều lại phải mux lại phụ đề vào DVD gốc của nó hơi lâu thôi. Căn bản là phụ đề cần duyệt tý nữa để anh em đỡ chửi. Có mấy đoạn xem mà F hiểu cái gì.

Mà buồi cười thôi rồi. Cái tên tạm mình đặt là Sitent, mang đến nhà anh Phúc thì câm bặt, rất hợp với dáng phim... hehe...

manhthang

Huyền Thoại

Nó đã là ISO rồi đấy chứ. DVD gốc mà. Chỉ có điều lại phải mux lại phụ đề vào DVD gốc của nó hơi lâu thôi. Căn bản là phụ đề cần duyệt tý nữa để anh em đỡ chửi. Có mấy đoạn xem mà F hiểu cái gì.

Mà buồi cười thôi rồi. Cái tên tạm mình đặt là Sitent, mang đến nhà anh Phúc thì câm bặt, rất hợp với dáng phim... hehe...

Mux lại thành ISO mà có luôn phụ đề Việt ấy chứ :D
Không thì rip luôn thành file MKV xem cho dễ anh ạ. Với phim DVD này thì yêu cầu ông ripper tối ưu hóa hình ảnh, không sợ tăng dung lượng vì DVD mà còn giảm đi nữa thì chết mất :))

dragonlee

Well-Known Member

buồi cười thôi rồi. Cái tên tạm mình đặt là Sitent, mang đến nhà anh Phúc thì câm bặt, rất hợp với dáng phim... hehe...

Đúng là buồn cười thật bác Long ơi =))=))=))=))=))

vuchaulong

Active Member

Mux lại thành ISO mà có luôn phụ đề Việt ấy chứ :D
Không thì rip luôn thành file MKV xem cho dễ anh ạ. Với phim DVD này thì yêu cầu ông ripper tối ưu hóa hình ảnh, không sợ tăng dung lượng vì DVD mà còn giảm đi nữa thì chết mất :))

Cái phim này khung hình 4:3 thì chú đủ biết là chất lượng con cừu rồi, cũng không giảm được đâu mà sợ. Anh có cái thằng IFO update để đưa thêm cấu trúc vào DVD. Tuy nhiên trước khi làm thế phải mux rời DVD ra từng mảng.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên