HOT phân biệt giùm em xem con nào là hàng nhái Vietktv !

karaokelamcon

Ðề: HOT phân biệt giùm em xem con nào là hàng nhái Vietktv !

Các thông tin của bác rất mới, h em mới biết ...
Cho em hỏi nhỏ 1 câu là pic này bác dùng dây gì kết nối thế kia ? Khi kết nối mình cắm dây xong xuôi rồi mới cắm nguồn cho đầu vietktv rồi mới bật máy tính bác nhỉ ? Em sợ shock nó cháy xịt 1 cái thì toi mạng ...
Cái này mình đang kết nối cái đầu mới với máy tính bạn ạ. Nó chỉ cần một đầu vào đầu KOK và một đầu theo USB sang máy tính là xong.sợi dây tròn màu đen đó.
Còn đầu vietktv thì có nhiều cách bạn,Nhưng chủ yếu là sata HDD tới máy tính ( USB , sata, esata ). tùy cách kết nối bạn ạ.

kodvod

hix, Các chú chém nhau là xấu bài của anh mất rùi. Post bài ý nghĩa chút cho anh em nhờ đi !
Thực ra cứ hiểu thế này : Màn hình có 2 đường truyền :
* VGA dùng để hiện thị hình ảnh thôi
* PS2 dùng để nhận tín hiệu lúc mình chạm vào đuờng hồng ngoại trên màn hình.
Vậy nên việc có điện hay ko trong màn hình thì tìn hhiệu hồng ngoại vẫn nhận bình thường vì nó lấy nguồn ở đường PS2 trên đầu.
Nói vậy cho nó nhanh. cứ Led với chả công nghệ

kholauma

Member

Cái này mình đang kết nối cái đầu mới với máy tính bạn ạ. Nó chỉ cần một đầu vào đầu KOK và một đầu theo USB sang máy tính là xong.sợi dây tròn màu đen đó.
Còn đầu vietktv thì có nhiều cách bạn,Nhưng chủ yếu là sata HDD tới máy tính ( USB , sata, esata ). tùy cách kết nối bạn ạ.
Hix em tưởng con vietktv mà kết nối đc thế thì hay quá @@

karaokelamcon

Hix,Bầu kiên bị tóm rùi. Thế là thêm đại gia nữa ra đi. làm ăn mạnh vậy cũng khổ các bác nhỉ.

kholauma

Member

Ở VN nghèo quá cũng khổ mà giàu quá cũng khổ >'< nhưng mà nghe đâu thấy bảo tối đa chỉ bị 2 năm thôi ... @@ nhét tiền vào có khi vào tý rồi ra cũng nên ;))

meomatto

Active Member
Việt hay gì gì đi nữa thì cũng là đưa từ Tàu về hết, hàng Tàu sx gắn tên bất kì thôi chứ VN thì làm được cái quái gì mà đòi?!
Vậy nên cứ yên tâm là hàng Tàu 100% nhé! :D

kholauma

Member
Ðề: Re: HOT phân biệt giùm em xem con nào là hàng nhái Vietktv !

Việt hay gì gì đi nữa thì cũng là đưa từ Tàu về hết, hàng Tàu sx gắn tên bất kì thôi chứ VN thì làm được cái quái gì mà đòi?!
Vậy nên cứ yên tâm là hàng Tàu 100% nhé! :D
Giống ý mình ^^! mặc dù bên Vietktv chưa có tuyên bố chính thức ...

kholauma

Member

hóng cái clip update của bác lamcon mà lâu quá chưa thấy có động tĩnh gì cả ?

sniperktv

thuybibi

Member
VIETKTV bây giờ tốt hơn nhiều lắm rồi mà. Ở đâu chứ THÁI NGUYÊN thì LÀ SỐ 1.

Bên trên