HP mình cần mua bộ Z5500 logitech

rantrang

mình cần mua bộ logitech Z5500 ai có pm mình:
YM :nguyenvanthanh1984_2006
DĐ :01689619406:-"

tohiepvn

Member
Ðề: HP mình cần mua bộ Z5500 logitech

mình cần mua bộ logitech Z5500 ai có pm mình:
YM :nguyenvanthanh1984_2006
DĐ :01689619406:-"

Mình thấy hợp lý vì ở đây mới có anh em HP, sang box mua bán toàn người ở đẩu rao, muốn mua hoặc phải đến nơi hoặc phải ship hàng, mua bán bằng niềm tin!

vohaidong

Active Member

Mình thấy hợp lý vì ở đây mới có anh em HP, sang box mua bán toàn người ở đẩu rao, muốn mua hoặc phải đến nơi hoặc phải ship hàng, mua bán bằng niềm tin!
Bây giỜ mua bằng ''niỀm tin'' như Bác bảo là chuyện bình thừong như cân đường hộp sữa vì mình ở tỉnh lẻ cũng đành phải chấp nhận thui.
Nhưng hầu như các cửa hàng bán Online rất uy tín, quan trọng là Bác chọn đúng thôi. Hôm nọ em mua cái màn chiếu phim của công ty Nam long họ gửi nhầm sang loại khác khi phát hiện ra sai xót đã gửi lại ngay cái khác cho em. Hiện tại em vẫn cầm màn gửi nhầm đó mà chưa có time gửi lại họ, như vậy thì ai tin ai đây.

vohaidong

Active Member

Bây giỜ mua bằng ''niỀm tin'' như Bác bảo là chuyện bình thừong như cân đường hộp sữa vì mình ở tỉnh lẻ cũng đành phải chấp nhận thui.
Nhưng hầu như các cửa hàng bán Online rất uy tín, quan trọng là Bác chọn đúng thôi. Hôm nọ em mua cái màn chiếu phim của công ty Nam long họ gửi nhầm sang loại khác khi phát hiện ra sai xót đã gửi lại ngay cái khác cho em. Hiện tại em vẫn cầm màn gửi nhầm đó mà chưa có time gửi lại họ, như vậy thì ai tin ai đây.

calcifer

Active Member

"mua bán bằng niềm tin"...

ngôn từ teen quá bác ơi

@cannonis: có tý việc hỏi bạn, bạn check PM nhé

Mountain

Member

Sao ko vào mục đổi chác tại box HP mà post vậy, cứ mở thớt ra thế này không hay. Theo em biết, ở HP duy nhất có 1 bác phượng sồ tiên sinh dùng cái này. Tuy nhiên, không biết giờ còn hay không nữa. Thông tin vỉa hè thì bác Phượng đã tiễn em này đi cách đây gần nửa năm vì thay đổi ý kiến rồi.

Giờ còn mấy ai hỏi con loa này để xem phim nữa đâu...

tohiepvn

Member

"mua bán bằng niềm tin"...

ngôn từ teen quá bác ơi

@cannonis: có tý việc hỏi bạn, bạn check PM nhé

Cũng không teen lắm, nếu mua những cửa hàng lớn, làm ăn lâu dài địa chỉ xác định thì em cứ việc gửi tiền cho nó cho rồi.

Nhưng nếu địa chỉ cá nhân và là hàng đã qua sử dụng, việc gửi hàng giả hoặc không gửi hàng không phải là hiếm nhất là trên forums 5s và mấy bác khu vực Đà Nẵng em thấy người ta cảnh báo đầy. Niềm tin là đặn tin tưởng họ bán đúng hàng đúng chất lượng như đã trao đổi trước khi mua thôi.

vohaidong

Active Member

Cũng không teen lắm, nếu mua những cửa hàng lớn, làm ăn lâu dài địa chỉ xác định thì em cứ việc gửi tiền cho nó cho rồi.

Nhưng nếu địa chỉ cá nhân và là hàng đã qua sử dụng, việc gửi hàng giả hoặc không gửi hàng không phải là hiếm nhất là trên forums 5s và mấy bác khu vực Đà Nẵng em thấy người ta cảnh báo đầy. Niềm tin là đặn tin tưởng họ bán đúng hàng đúng chất lượng như đã trao đổi trước khi mua thôi.
Thế này thì pó chân rồi. Tôt hơn hết mua cái mới có BH la oke

Ợ ! giờ mà găp cty có uy tín thì sao phải nghĩ. Cái loa của bác 6 củ là cùng. mua cái điện thoại một cty trong nam gửi vào vài tài khoản gần 20 củ mà 2 hôm sau có điện thoại mà nó và mình cũng chẳng thèm hỏi nhau tiền và điện thoại nhận được chưa ý chứ.

Bên trên