HT mini of Lính mới !!! Mong các bác chỉ giáo :D:D:D

mr bush

chào các bác ! vào 1 ngày đẹp trời,em được ông anh vợ cho xem thử 1 tập phim HD,từ đó đâm ra mê luôn,qua ông anh vợ e cũng biết đến diễn đàn HD này,e tham gia cũng đã được 1 thời gian ngắn. chủ yếu là ngồi xem các mẫu HT của anh em HD việt nam.thứ nhất là do đam mê,thích ngắm rạp hát tai gia của các ae trên này,thứ nhì là cũng để tham khảo,setup cho cái niềm đam mê nho nhỏ cua mình .hôm nay em mạo muội post thử bộ HT của em lên,có gì chưa ok các bác chỉ bảo thêm cho em nha :D
home theater entertainment
theater entertainment

cũng là phòng khách nhà em luôn

toàn cảnh

tivi LG perfect slim 47'' Full HD1080p 100hz LH70YR

dàn LG HT964 DVD 5.1
center
LOa front
loa rear
sub
Phát HD EAGET M6 HDD FPT 1500gb
PS3 80gb cái này em ngồi chiến pes la chính :D

lap : Hp pavilion dv2000 & Hp probook.

cuối cùng là em tắt đèn ngồi thưởng thức :)):)) lắp cái đèn đằng sau cho nó thoải mái con ngươi

Xin hết ah. rất mong hồi âm của các bác .Thân :X

Chỉnh sửa lần cuối:

Dung Pham

Ðề: HT mini of Lính mới !!! Mong các bác chỉ giáo :D:D:D

bình thường hút vina sao lại có bao Man ở kia ????

mr bush

:mad: HD-Nixy : thanks bác .e lính mới có gì bác chỉ dẫn thêm:D

:mad: dung pham : tao mua phải cây vina dởm,hút sợ quá.bây h chuyển sang marl gold rồi.kô đc hút vina yêu thích kể cũng hơi buồn,hơn chục năm rồi còn gì.nản mấy thằng tàu quá.đến vina cũng làm dởm.......

Chỉnh sửa lần cuối:

tommylam

Học hỏi bác được chút ít. Thanks

mr bush

:mad: phanvietchan : e khoái đồ LG lắm .ngoại hình rất bắt mắt mà chất lượng cũng ok,kô hiểu mình có phải tai trâu kô,thấy mọi người kô ưng đồ LG lắm,còn e thấy âm thanh nghe hay ra phết.mỗi tội thỉnh thoảng xem phim vào cái đoạn cao trào sub nghe hơi hơi ù.
đôi khi cũng nghe nhạc.tắt đèn đi bật nhạc tay cầm điếu thuốc zit vài hơi cảm nhận là cũng kô uổng công sức ra sắm cái bộ dàn này bác ah.heee
còn màn hình chạy HD nét căng .xem sướng mắt
Theo em thì bộ HT mini này cũng hợp lý về giá cả,âm thanh va hình ảnh.nếu bác cũng la fan cua LG thì múc thôi .:D:D:D

vietrung

Active Member

chúc mừng LG toàn tập!!!

Nghia_PMT

Well-Known Member

Nhà bé bé xinh xinh, dàn bé bé xinh xinh, cho lên dân dụng đi bác ơi, khỏi nghe sub ù hehe

tommy8288

nội thất trang trí đẹp
bạn gắng cái đèn sau LCD ko hợp lý lắm, vì lúc xem Film tới cảnh tối mà đèn sau sáng quá sẽ mất cảm giác tập trung .

ahxdtngh

Well-Known Member

nội thất trang trí đẹp
bạn gắng cái đèn sau LCD ko hợp lý lắm, vì lúc xem Film tới cảnh tối mà đèn sau sáng quá sẽ mất cảm giác tập trung .

Mình cũng không tán thành lắm vụ có đèn sáng phía sau tivi vì nhìn có vẻ rất hại mắt :|

quoctrung

Well-Known Member

01 Fan của Tập đoàn LG chính hiệu .
Dàn của pac nhìn chuẩn , nên fix lại đèn phía sau LCD ... Chào .

Vậy cái đèn kia theo ý các bác là nên giảm bớt hay tắt hẳn????

ck77

Member

chơi nguyên bộ khỏi suy nghĩ nhiều he bác

cái đèn ánh sáng nhè nhẹ phía sau màn, ko biết là cũ hay mới nhưng ý tưởng này mình phải copy ngay, thankss chủ top nhé

mr bush

nội thất trang trí đẹp

e xem tối quá mỏi mắt lắm bác ah.xem dc 1 phim la căng.kô thể hơn.lắp đèn vào ánh sáng nó cũng nhẹ nhẹ dịu dịu bác ah.lúc e chụp ảnh là đang buổi chiều nên nhìn nó sáng vậy đó bác.thanks bác đã quan tâm.cherrrr

mr bush

chơi nguyên bộ khỏi suy nghĩ nhiều he bác

Nói thật với các bác là em nhìn cái bộ này em mê Luôn,cũng chẳng biết mô tê âm thanh hình ảnh nó ra sao nữa.mình đã thích rồi lại gặp mấy chú bán hàng nói ngọt như mía:)):)) nhắm mắt nhắm mũi mua.cũng may là nó kô làm mình thất vọng.kô thì búp bê bùn lắm :)):)):))

thogaubien

:mad: phanvietchan : e khoái đồ LG lắm .ngoại hình rất bắt mắt mà chất lượng cũng ok,kô hiểu mình có phải tai trâu kô,thấy mọi người kô ưng đồ LG lắm,còn e thấy âm thanh nghe hay ra phết.mỗi tội thỉnh thoảng xem phim vào cái đoạn cao trào sub nghe hơi hơi ù.
đôi khi cũng nghe nhạc.tắt đèn đi bật nhạc tay cầm điếu thuốc zit vài hơi cảm nhận là cũng kô uổng công sức ra sắm cái bộ dàn này bác ah.heee
còn màn hình chạy HD nét căng .xem sướng mắt
Theo em thì bộ HT mini này cũng hợp lý về giá cả,âm thanh va hình ảnh.nếu bác cũng la fan cua LG thì múc thôi .:D:D:D

Bác sướng thế. Anh em trong này chắc khối bác có HT hoành tráng mà muốn zít thuốc trong đó cũng ko đc :D

luciano

Active Member

căn phòng nhìn mê ly quá, đẹp và hiện đại vô cùng

Bên trên