HT version 1.0 của Mr.Duc - 4/2011

Ðề: HT version 1.0 của Mr.Duc - 4/2011

Rất đẹp và nhất là gọn gàng ngăn nắp, thanks for share

TVIX6600

Banned
Ðề: Re: Ðề: HT version 1.0 của Mr.Duc - 4/2011

Mình làm được rồi bác TIVX à. ảnh của bác có sẵn trên photobucket rồi bác chỉ cần copy IMG code rồi past qua bài viết trên đây là được. Như mình làm cho bác dưới đây.

OH ! CẢM ƠN HUYNH ĐÀI, NHỜ HUYNH ĐÀI MÀ TUI LẠI BIẾT CÁCH ÚP HÌNH, CÁM ƠN RẤT NHIỀU\:D/

HDCP

Super Moderators

Nguồn nhạc của bác TVIX được phát từ PC hay HDP?

HDCP

Super Moderators

NGUỒN NHẠC CỦA EM ĐƯỢC PHÁT TRỰC TIẾP TỪ TVIX 6600 ( EM MỞ FILE BLU-RAY ) ĐA PHẦN LÀ NHẠC JAZZ VÀ VOCAL

Nếu chơi nhạc từ HDP hoặc PC thì nên dùng thêm DAC bác ạ.

Chỉnh sửa lần cuối:

TVIX6600

Banned

VÂNG EM CŨNG ĐANG TÍNH LÀM CON DAC RỜI, NHƯNG PHÂN VÂN CHƯA BIẾT CHỌN LOẠI NÀO , VÌ TRÊN THỊ TRƯỜNG NHIỀU LOẠI QUÁ ( VỐN ĐẦU TƯ TRÊN 20.000.000 ) CHO DAC RỜI

VÂNG EM CŨNG ĐANG TÍNH LÀM CON DAC RỜI, NHƯNG PHÂN VÂN CHƯA BIẾT CHỌN LOẠI NÀO , VÌ TRÊN THỊ TRƯỜNG NHIỀU LOẠI QUÁ ( VỐN ĐẦU TƯ TRÊN 20.000.000 ) CHO DAC RỜI

trên 20tr cứ CDP cho ngon bác ah. Với giá đấy thì thừa sức kiếm được e CDP ngon ra

HungdoanhLam

Active Member

Ke moi:

Cái kệ này đẹp này bác, sao lại đổi. Chỉ cần thay lại màu sáng thì sẽ nổi bật các thiết bị lên.
Vì màu của thiết bị đa số là màu đen.

Nghia_PMT

Well-Known Member

Thì bác Đức mới đổi kệ này mà bác

Ke moi:
Cái kệ này đẹp này bác, sao lại đổi. Chỉ cần thay lại màu sáng thì sẽ nổi bật các thiết bị lên.
Vì màu của thiết bị đa số là màu đen.

E đang dùng cái kệ đấy mà bác. Tình hình là đang kiếm e pow về oánh với 683. Các biết có biết e nào vừa vừa tầm tiền không?

Nghia_PMT

Well-Known Member

Emotiva hay Rotel đi bác Đức, ngoại hình Emotiva đẹp hơn Rotel chút còn chất âm thì e chưa nghe Emotiva nên ko dám phán ah.

Emotiva hay Rotel đi bác Đức, ngoại hình Emotiva đẹp hơn Rotel chút còn chất âm thì e chưa nghe Emotiva nên ko dám phán ah.

E cũng chưa nghe Emotiva kia. Không biết có hợp với 683 không nữa. Không biết trong tầm giá đấy có sự lựa chọn nào khác tốt hơn không? E đang để ý e MUSICAL FIDELITY A 5.5 tầm 2k. Công suất khủng 250w/kênh. Có bác nào dùng qua e này chưa? Chia sẻ cho e tí kinh nghiệm nào

Nghia_PMT

Well-Known Member

E thấy dàn bác cuga dùng 48 + Pow Emo 5 kênh đánh CM9 đấy bác pm hỏi thư xem ah

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Dàn của bác chủ đẹp quá. Hông biết bây giở có update thêm gì nữa hông?

duchieubui

cách sắp xếp của bác rất chi là ngọn gàng ngăn lắp.căn phòng cũng rất đẹp :)

thêm 1 bác hàng ngày đang giết mấy đứa con yêu sống bắng điện

vũ khí là cái quạt có thổi hơi nước kagarru dẹp nay cho em nhờ...^:)^

theaminh81

Well-Known Member

Chung cư rộng không bác, sao k dành một phòng cách âm, bác cũng hoàn cảnh như em, tổ trưởng dân phố lên nhắc là mở nhỏ thôi, họ cứ tưởng nhà có bom mặc dù dàn nhà em chuối hơn của bác nhiều lắm

Bên trên