Hướng Dẫn làm 1 dàn karaoke vi tính tại gia. Chi tiết đến từng phát kick chuột

Thảo luận trong 'Karaoke, thiết bị phòng thu' bắt đầu bởi Zing, 8/2/12.

1. Huytran2512

Huytran2512 New Member

Đã được cảm ơn:
    0
    Ðề: Hướng Dẫn làm 1 dàn karaoke vi tính tại gia. Chi tiết đến từng phát kick chuột

Bác ơi, cho e hỏi e mới mua cái smart box của vnpt (chạy hdh android) nó có cả tính năng hát karaoke nữa, nhưg giờ e ko bik cần nhữg j để có thể hát đc, k bik loa máy tính có dùng đc k nhỉ
    Thak b

2. quyenvuong1989

quyenvuong1989 New Member

Đã được cảm ơn:
    0
    Ðề: Hướng Dẫn làm 1 dàn karaoke vi tính tại gia. Chi tiết đến từng phát kick chuột

có bác nào ở HCM có dữ liệu bài hát này ko cho mình xin với.....đang có hứng thú với dàn karaoke này mà ko có dữ liệu để sử dụng.....:-S

3. picostar

picostar New Member

Đã được cảm ơn:
    0
    Re: Hướng Dẫn làm 1 dàn karaoke vi tính tại gia. Chi tiết đến từng phát kick chuột (Update )

cái viết của bác rất hay. sao anh em chúng ta ko nghĩ cái gì chuyên dụng hơn nhỉ

4. mahnkweh

mahnkweh Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    6,333
    Nghề nghiệp:
    Office

Bác ở chỗ nào HN vậy?

5. cuonginverter78

cuonginverter78 New Member

Đã được cảm ơn:
    0

Có bác nào ở Sígòn cho em xin ít nhạc HD với, thanks các bác nhiều.

6. LAM4D98

LAM4D98 Active Member

Đã được cảm ơn:
    31

Mình mới mon men vụ karaoke. Các bác cho mình hỏi nếu xài karaoke vi tính có phí thì nên chọn phần mềm nào? Bác nào đã xài phần mềm của bác tachisoft cho em chút nhận xét. Theo các bác em có nên chọn tachisoft không ạ vì em chưa thấy mặt mũi em nó.

7. kieunamthanh

kieunamthanh Member

Đã được cảm ơn:
    0
    Re: Hướng Dẫn làm 1 dàn karaoke vi tính tại gia. Chi tiết đến từng phát kick chuột (Update )

[QUOTE Nhân tiện tặng các bác 2 bài KOK VOB chuẩn:
    Em ơi hà Nội Phố - Bằng kiều : Free File Sharing and Storage made Simple.
    và : Tình yêu Lung Linh - Tuấn Hưng Free File Sharing and Storage made Simple.
    Nếu các bác thấy hay thì thank e phát nhé

Up Date List KOK VOB chất lượng cao e mới sưu tầm đc. Gồm Khoảng 4k Bài hát. Ngon đừng hỏi. kakakaka

[/QUOTE]
    Chào bạn bạn có thể cho mình xin lại 2 bài karaoke trên không ạ. mediafire die link rồi mình không dowload được. Thank bạn nhé!

Last edited by a moderator: 18/5/14
  8. thaygiaomu01

thaygiaomu01 New Member

Đã được cảm ơn:
    0

nhờ anh em giúp mình với . Mình có 1 số bài hát kok nhưng mỗi bài 1 track ,không biết có phần mềm nào chuyển track bài hát về cùng 1 track không nhỉ.Mong các bác chỉ giáo, THAK NHIỀU

9. dongdateh

dongdateh Active Member

Đã được cảm ơn:
    52

Win 7 cảm ứng cũng ok rồi mà bác.

10. hom_zui

hom_zui Member

Đã được cảm ơn:
    1

bác nào biết link down nhạc mini karaoke 5000 bài free down nhanh ko ah xin link về làm hot chơi

11. vily012004

vily012004 New Member

Đã được cảm ơn:
    0

như vậy có ảnh hưởng gì không nhỉ, nếu lắp một dàn không phải vi tính

12. ttdv_bsv

ttdv_bsv New Member

Đã được cảm ơn:
    0
    Cai zụ này hay hè.......... đặc biệt cái soft karaoke ni hay....:">

13. nguulangk40

nguulangk40 New Member

Đã được cảm ơn:
    0

:D hay phết nhỉ

14. monk_monk90

monk_monk90 New Member

Đã được cảm ơn:
    0
    ban có key wala kv

15. LuxFashion

LuxFashion Member

Đã được cảm ơn:
    16
    ủa copy file crack (WalaKV.exe) như hướng dẫn rồi mà sao nó vẫn bắt nhập Key mới đc nhỉ???

16. kevinmaroons

kevinmaroons New Member

Đã được cảm ơn:
    0

thanks chủ thớt

17. tuyen46m

tuyen46m New Member

Đã được cảm ơn:
    0

Chào bác Zing,

Em đã có đủ phần mềm và phần cứng thì còn thiếu một bộ chuyển VGA qua Video để chuyển hình lên Tivi. vì tivi nhà em không có cổng VGA. E có check trên mạng, chắc là em phải mua một cáp chuyển VGA - Video và một bộ chuyển đổi VGA sang Video nữa thì mới sài được bác nhỉ? Nhờ bác tư vấn.

Cảm ơn bác

Em đang sài Walaoke 3.5.09 cũng ổn. Bác nào muốn download và xem phần hướng dẫn cấu hình hiển thị lên tivi như ngoài quán thì vào link sau nhé:

http://vforum.vn/diendan/showthread...3-5-09-full-crack-Phan-mem-hat-karaoke-vol-19

18. kenshire

kenshire Member

Đã được cảm ơn:
    11

bác nào ở Hà nội thì cho em copy data kok với nhé :)

19. quangthiet

quangthiet Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    1,216
    Nghề nghiệp:
    Tự do bay nhảy.

Bác nào ở Hà Nội cho em copy data với ạ, tết về hát hò.

20. STUDENTVIPBOY

STUDENTVIPBOY New Member

Đã được cảm ơn:
    4
    Ðề: Hướng Dẫn lắp đặt 1 dàn karaoke vi tính tại gia. Chi tiết đến từng phát kick chuột (Update )

XIN CÁC BẠN GIÚP CHO CÁC VẤN ĐỀ SAU về karaoke :

1 . Em nên mua đầu karaoke HD nào ? (YousingHD, ... thì mua loại nào của YousingH)
    ..........để sử dụng những file karaoke *.MKV *.vob
    2. Em mua thêm ổ cứng, em dùng định dạng NTFS (để tìm file cho nhanh - trên máy tính) thì đầu karaoke em mua (ví dụ YousingHD) có đọc được file *mkv , *.vob trên ổ đó không !
    3. Cho em xin phần mềm Xuất ra file *mkv mà các bạn đang dùng, vì nó Tạo được 2 track âm thanh trong 1 file karaoke ! ( phàn mềm em dùng converter là xilisoft ,nó không được như ý ạ )
    4. Đầu YousingHD có đọc được dạng file *.Divx không các bạn !

Em mới ra trường, sang năm bắt đầu đi làm, mới có điều kiện mua Đầu KARAOKE HD, Em mong các Bác giúp em !. Mong được sự giúp đỡ của các Bác
    Em cảm ơn các Bác nhiều lắm !

Hãy giúp em nhé !
    http://www.hdvietnam.com/diendan/19...g-thu/427998-moi-ngay-1-bai-karaoke-3405.html