Hưởng ứng phong trào từ thiện của HDVietnam (Nội dung được cập nhật liên tục tại bài #1)

Ali33

Member
Ðề: Hưởng ứng phong trào từ thiện của HDVietnam

Em chẳng biết gì mà bàn cả, em chỉ ngồi nghe và ăn, uống thôi ;))

Chú này tâm hồn ăn uống quá (giống anh), ngồi bàn bạc công chuyện chính xong ròi về mà. Em ké phát.

buihung

Administrator
Ðề: Hưởng ứng phong trào từ thiện của HDVietnam (Nội dung được cập nhật liên tục tại bài #1)

Trời đang mát, có khi chiều nay ko bia hơi nữa mà làm tý chó, mèo gì đấy các bác nhỉ.

HHN

Active Member
Ðề: Hưởng ứng phong trào từ thiện của HDVietnam (Nội dung được cập nhật liên tục tại bài #1)

Trời đang mát, có khi chiều nay ko bia hơi nữa mà làm tý chó, mèo gì đấy các bác nhỉ.
Chết thật chết thật, topic từ thiện của em thành topic ăn nhậu đến nơi rùi, cái gì cũng được bác ạ :D em theo ;))
Mà chắc là cũng chốt quỹ thôi bác nhể, em đợi mãi chả thấy bác nào vào ủng hộ nữa cả, thôi cá nhân em cũng mạnh dạn theo các bác 1T, dưng mờ em vẫn để trống 2 chỗ nữa, hý vọng coá 2 bác nữa để điền vào :D

buihung

Administrator

Bác Pate ủng hộ 500k, HHN update nhé.

Mùng 1 tháng 6 anh đi du lịch không tham gia được. Xin ủng hộ 500K mua quà cho các cháu trường SOS nhé.

Ali33

Member

Em xin góp 500K !

dragonlee

Well-Known Member

Em cũng xin ủng hộ 500k cho các cháu.

vohaidong

Active Member

Em xin ủng hộ 200k. HHN úp đết hộ nhé. Sẽ CK vào TK VCL
@ VCL : Khi nào tiền vào TK báo giúp nhé. Đường xá xa xôi không đến tận nơi đưa Bác được mong Bác thông cảm

vuchaulong

Active Member

Em xin ủng hộ 200k. HHN úp đết hộ nhé. Sẽ CK vào TK VCL
@ VCL : Khi nào tiền vào TK báo giúp nhé. Đường xá xa xôi không đến tận nơi đưa Bác được mong Bác thông cảm

Mọi sự đóng góp cho dù lớn hay nhỏ đều được trân trọng vì mục đích cao cả.

tinhte

Well-Known Member

Em vừa CK 500K vào TK anh VCL ủng hộ mua quà cho các bé. Hôm đó em sẽ đem máy ảnh đi chụp event.

vuchaulong

Active Member

Em vừa CK 500K vào TK anh VCL ủng hộ mua quà cho các bé. Hôm đó em sẽ đem máy ảnh đi chụp event.

Hàng đã vào kho: IBVCB.1605120382863001

dragonlee

Well-Known Member

Mọi sự đóng góp cho dù lớn hay nhỏ đều được trân trọng vì mục đích cao cả.

Chiều tối nay em sẽ chuyển tiền theo đường chim đi bộ tới bác nhé.

hoangdracohp

Em là Hoàng số DT 0973669228 xin ủng hộ trương trình 200k. Sẽ đến Sanho quán đưa tận tay bác VCL.

HHN

Active Member

Em là Hoàng số DT 0973669228 xin ủng hộ trương trình 200k. Sẽ đến Sanho quán đưa tận tay bác VCL.
Cảm ơn tấm lòng của bác, bác Long không ở San Hô nữa rồi, bác chuyển khoản hoặc alo cho bác ấy nhé, không thì để cuối tuần offline gặp đưa cũng được.

trungtnhp

Member

Topic từ thiện sôi động quá. Em đề nghị bác Hắc Nho mỗi ngày post vào đây vài dòng để hâm nóng. HD Hải Phòng đông người lắm mà chưa có cơ hội gặp mặt giao lưu hết, nhiều bác lười lướt web nên còn chưa biết thông tin.
Ngoài ra em có ý kiến, 1/6 tổ chức cho các cháu xong, nhân đà hưng phấn làm tiếp một bữa chia sẻ vất vả với ban tổ chức nữa các bác nhỉ.

vohaidong

Active Member

Cảm ơn tấm lòng của bác, bác Long không ở San Hô nữa rồi, bác chuyển khoản hoặc alo cho bác ấy nhé, không thì để cuối tuần offline gặp đưa cũng được.

Thế địa chỉ Off bây h ở đâu nhỉ?

vuchaulong

Active Member

Xin lỗi Cẩm Y Về là vừa rồi tôi PM anh em theo cách là lấy nick thank nhiều ở 1 topic hot rồi soạn tin nên thiếu mất ông và tiến đạt. Đã PM lại tiendat rồi. Riêng ông hẹn hôm chiếu 3D sẽ thổ lộ.

vuchaulong

Active Member

Bao nhiêu em cũng nhận. Cứ có là quý rồi. Tinh thần là chính. À mà ngoài SIR Trung bên TN ra còn ai có muốn được đưa vào danh sách nhà tài trợ chính không nhỉ? Chú Nho hôm vừa rồi định nộp 7 tỷ, anh em can mãi mới thôi đấy!

HHN

Active Member

Topic từ thiện sôi động quá. Em đề nghị bác Hắc Nho mỗi ngày post vào đây vài dòng để hâm nóng. HD Hải Phòng đông người lắm mà chưa có cơ hội gặp mặt giao lưu hết, nhiều bác lười lướt web nên còn chưa biết thông tin.
Ngoài ra em có ý kiến, 1/6 tổ chức cho các cháu xong, nhân đà hưng phấn làm tiếp một bữa chia sẻ vất vả với ban tổ chức nữa các bác nhỉ.
Ơ bác không thấy em luôn hâm nóng noá à, em phải xin dán nó dính lên trên cùng đấy thôi :D

Bao nhiêu em cũng nhận. Cứ có là quý rồi. Tinh thần là chính. À mà ngoài SIR Trung bên TN ra còn ai có muốn được đưa vào danh sách nhà tài trợ chính không nhỉ? Chú Nho hôm vừa rồi định nộp 7 tỷ, anh em can mãi mới thôi đấy!
Chưa say đã nhầm rồi, bác Đông định nộp chứ không phải em đâu ạ, em can mà :D

Bên trên