Hưởng ứng phong trào từ thiện của HDVietnam (Nội dung được cập nhật liên tục tại bài #1)

trungtnhp

Member
Ðề: Hưởng ứng phong trào từ thiện của HDVietnam (Nội dung được cập nhật liên tục tại bài #1)

Ngây thơ thôi rồi.

vuchaulong

Active Member
Ðề: Hưởng ứng phong trào từ thiện của HDVietnam (Nội dung được cập nhật liên tục tại bài #1)

Chi tiết nhận hàng như sau:

01. BCN...................1,000
02 Calcifer..................500
03. Quanghaiphong...1,000
04. Manhthang..........1,000
05. Azumi.................1,000
06. Buihung..............1,000
07. HD Haiphong........1,000
08. Trungtnhp...........3,000
09. 4teen...................500
10. Thieugiakieu...........500
11. Chucuoihp..............500
12. Phucbeo................500
13. Pate.....................500
14. Nguyenanhson........500
15. HHN...................1,000
16. Ali33.....................500
17. Dragonlee..............500
18. Vohaidong................0
19. Tinhte...................500
20. Hoangdraco...........200
21. HM và đồng bọn......300
22. Tnm.....................500
23. Lytrieuhuy.............500
24. Hiền Total Gas...........0
Total......................16,500
Tiền áo mưa.............5,500 (cập nhật bác BA TÊ 1 và Jolly Trí Nguyễn 2)
Dốc hết quỹ.............2,230
Tổng LÔ ................24,230đ
Bác TÀI lấy.............10.000đ
Vị chi còn................14.230đ (bao gồm cả tiền Áo mưa)

Chỉnh sửa lần cuối:

vohaidong

Active Member

Thiếu Quảng nổ với Cẩm Y Vệ. Mà sao CYV lại đóng ít thế nhỉ? Hôm qua tâm sự với BCN tình hình là quỹ không biết có đủ để làm thủ tục bàn giao không? Có lẽ ông Tài đưa tôi số TK VCB tôi tạm ứng trước 1tr rồi tính toán tiếp nhé! Ức thì thôi rồi.

Cẩm Y vệ còn làm được hơn thế nhé. Trương trình nào CYV đều rất chi là máu nhé. 200k như HHN đã post cụ nộp hộ tôi luôn nhé. Tôi sẽ cố gắng mang về các nhà tài trợ nữa. Có mỗi cái bản kêu gọi mà mãi chẳng xong. Chán

vuchaulong

Active Member

Cẩm Y vệ còn làm được hơn thế nhé. Trương trình nào CYV đều rất chi là máu nhé. 200k như HHN đã post cụ nộp hộ tôi luôn nhé. Tôi sẽ cố gắng mang về các nhà tài trợ nữa. Có mỗi cái bản kêu gọi mà mãi chẳng xong. Chán

Tôi đang thua lô mấy hôm còn đang chán hơn đây. Tính mang lốt số tiền quỹ ra đánh, các hạ thấy sao?

buihung

Administrator

Có mỗi cái bản kêu gọi mà mãi chẳng xong. Chán
Em xin nhận lỗi vụ này, đề nghị chú Lý Long chỉnh sửa ngay để chuyển cho bác Đông nhé.

tnm

Well-Known Member

Tôi đang thua lô mấy hôm còn đang chán hơn đây. Tính mang lốt số tiền quỹ ra đánh, các hạ thấy sao?

Em lại tưởng mấy hôm nay anh đều được lô :-O, đề nghị press F5 button để refresh lại bộ nhớ [-X

vuchaulong

Active Member

Em lại tưởng mấy hôm nay anh đều được lô :-O, đề nghị press F5 button để refresh lại bộ nhớ [-X

Được thì cũng chẳng được mấy, chỉ có điều là đẹp mà thôi. Nguyên nhân chính là do ỨC quá thôi.

Báo cáo với CYV thế này xem nên dịch thế nào nhé!

1. Door, White Head, Complete one liturature, 8 Fires, 2 Dragons, Shrim, Projector
2. 10 Pairs, Total White, 2 Shrims

tnm

Well-Known Member

Được thì cũng chẳng được mấy, chỉ có điều là đẹp mà thôi. Nguyên nhân chính là do ỨC quá thôi.

1. Door, White Head, Complete one liturature, 8 Fires, 2 Dragons, Shrim, Projector

Bó tay, trong từ điển ko có, chỉ có những chiên gia mới dịch được :-O

quanghaiphong

Well-Known Member

e vua chuyen 1 củ cho bác VCL-tí wueen mất

trungtnhp

Member

Em thì ko biết tí gì về tiếng anh cả nên đoán nó được lấy từ sách " chắn học đại cương" ra

pexinhxinh206

Cám ơn tinh thần thiện nguyện của anh em

vohaidong

Active Member

Em xin nhận lỗi vụ này, đề nghị chú Lý Long chỉnh sửa ngay để chuyển cho bác Đông nhé.
Cụ BH check dùm cái attch '' thư ngỏ '' bằng định dạng gì mà em mở không được. Cụ xem lại và gửi lại giúp em với

vuchaulong

Active Member

e vua chuyen 1 củ cho bác VCL-tí wueen mất

- Vừa kiểm tra VCB nhưng chẳng thấy giao dịch mới nào. Không biết $$$ của Quảng đại công tử đi bằng đường nào thía? Sao kỳ zậy?
- Tối qua mới chuyển khoản cho bác TÀI 10 tỷ để mua gạo cho các bé SOS. Còn khoảng 7 tỷ nữa không biết tiêu thế nào

Chỉnh sửa lần cuối:

buihung

Administrator

Cụ BH check dùm cái attch '' thư ngỏ '' bằng định dạng gì mà em mở không được.
Đấy là do bộ office của bác cổ quá nên nó không bắt nhời với file của Lý Long, em đã gửi lại cho bác rồi nhé.

món thư ngỏ là ntn vậy anh???

vohaidong

Active Member

Đấy là do bộ office của bác cổ quá nên nó không bắt nhời với file của Lý Long, em đã gửi lại cho bác rồi nhé.

Sau khi nhân rộng phong trào tình nguyện cho các cháu thiếu nhi nhân ngày 1/6 kết quả tới thời điểm này đã thu được 1 số kết quả tốt. Vì số lượng nhận viên chưa nhiều nên số tiền ủng hộ cũng chưa thức sự lớn nhưng mọi người trong công ty em cũng đều rất quan tâm à muốn tới chia sẽ cùng các cháu. Số quà quyên góp được của cán bộ NV công ty như sau:

- 100 Kg gạo

- 10 thùng sữa tươi Vinamilk

Ban lãnh đạo công ty cũng có 6 suất học bổng mỗi suất trị giá 1.000.000 VNĐ để gửi tặng các cháu ( tổng cộng 6.000.000 VNĐ).

Trong buổi tối ngày 1/6 bên em cũng muốn tham gia chương trình, sẽ có khoảng 5 cháu nhỏ tới tham gia và khoảng 12 anh chị em tới thăm các cháu.

Trong đó ban lãnh đạo công ty có TGĐ Hao Cheng, Anh Trần Hữu Khải- PTGĐ công ty đại diện cho ban lãnh đạo công ty em sẽ đứng ra trao phần quà và học bổng cho đại diện của các cháu ở làng trẻ.

Trên đây là nội dung chương trình bên e

Đây là thư xác nhận của công ty liên doanh tiếp vận SITC Đình vũ tài trợ. Đã FY cho BH nhưng vẫn post ở đây cho tiện theo dõi và cập nhật.
@ HHN : Nhờ chú úp đết giúp anh lên trang đầu nhé

Bên trên