서영전자(JARGUAR) XIN TƯ VẪN

tình hình em thấy ở hàn quốc hãng jarguar ,các sản phẩm như 203XG, và 203N ,mà em thấy toàn là made in china ,em muốn hỏi các bác ở vn là những con này là made in korea à em không ở nhà nên không biết ,mong các bác bảo giùm

audio&video

Active Member
Ðề: 서영전자(JARGUAR) XIN TƯ VẪN

tình hình em thấy ở hàn quốc hãng jarguar ,các sản phẩm như 203XG, và 203N ,mà em thấy toàn là made in china ,em muốn hỏi các bác ở vn là những con này là made in korea à em không ở nhà nên không biết ,mong các bác bảo giùm

bác ở hàn quốc câu hỏi hay quá ah.

Re: Ðề: 서영전자(JARGUAR) XIN TƯ VẪN

vì em cũng muốn mua con ,mà thấy made in china cũng nớp ,sợ về nhà mọi người bảo thằng này mua nhầm hàng tàu ,nên hỏi các bác xem sao

Công Ty Sóng Nhạc là Nhà Phân Phối Độc Quyền Jarguar Suhyoung tại Việt Nam Trang Chủ | Sóng Nhạc

Như em đã trình bày ở 1 số topic, cả ở bên Hàn Quốc cũng có những công ty sản xuất Jarguar giả - tự làm hoặc đặt bên China, dĩ nhiên là vì lợi nhuận nên sản phẩm không đảm bảo tiêu chuẩn chất lượng nào. Một lượng lớn được giới thiệu là hàng chính hãng và xuất qua các nước thứ 3 trong đó có Việt Nam.

vuchinhtb

Member

đôi khi nó là công nghệ của hàn nhà máy tại trung quốc thui bác.bác muốn lấy con 203N (đập hộp )thì alo 0974 941 587.

Bên trên