Đánh giá Khảo sát!!!AVG có nên phát thêm trực tiếp bóng đá

AVG có nên phát thêm trực tiếp bóng đá

• AVG cần phát thêm trực tiếp bóng đá.

Số phiếu: 55 82.1%
  • AVG phát thêm hay không phát cũng chả sao.

Số phiếu: 10 14.9%
  • AVG không cần phát thêm trực tiếp bóng đá.

Số phiếu: 2 3.0%

• Số lượng người bầu chọn
    67

mmtoi2011

Member
Ðề: Khảo sát!!!AVG có nên phát thêm trực tiếp bóng đá

Ngu còn cố tỏ ra nguy hiểm,mua cái đầu + thuê bao 1 năm có 2.2 triệu(ít nhất thì đó là tài sản của tui,tui có thể đập, cầm đồ,cho...AVG đc vậy ko)

Nguy hiểm quá !!!

Gói cơ bản của AVG 1.1 Tr có 6 tháng thuê bao + đóng luôn 400k (1 năm thuê bao) = 1.5 Triệu xem 18 tháng và đầu thu của bạn luôn, muốn đập, cầm đồ, cho...thế nào cũng được bạn nhé !!!!

Gói như ý của AVG 1.3 Tr có 6 tháng thuê bao + đóng luôn 800k (1 năm thuê bao) = 2.1 Triệu xem 18 tháng và đầu thu của bạn luôn, muốn đập, cầm đồ, cho...thế nào cũng được bạn nhé !!!!
mảng thể thao nói chung và bóng đá nói riêng thì trước mắt avg lấy gì mà so với k+ acess hả bạn, đang nói về mảng đó mà cứ đi lung tung.

Jay Miz

Member
Re: Ðề: Khảo sát!!!AVG có nên phát thêm trực tiếp bóng đá

bác nói nhiều người ngu lắm đấy :)) AVG chất lượng kém mà bác kêu tốt thật là bó tay haizzz cũng nguy hiểm quá

chất lượng K+ tốt không ai phủ nhận bác ạ, nhưng mà chất lượng của AVG so với thời gian đầu là cũng có tốt lên đấy chứ, nói là kém thì hơi quá mình thấy cũng khá, SD so với VTC là tốt hơn, HD so với VTC thì tương đương và tất nhiên không bằng K+. Mình cũng sử dụng nhiều dịch vụ rồi nên có tí nhận xét thế thôi, không phải mình dùng AVG mà nói tốt cho nó vì thực chất nếu khu chung cư mình không bị CEC độc quyền có lẽ mình đã lắp VCTV rồi :D.

kudo1908

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Khảo sát!!!AVG có nên phát thêm trực tiếp bóng đá

chất lượng K+ tốt không ai phủ nhận bác ạ, nhưng mà chất lượng của AVG so với thời gian đầu là cũng có tốt lên đấy chứ, nói là kém thì hơi quá mình thấy cũng khá, SD so với VTC là tốt hơn, HD so với VTC thì tương đương và tất nhiên không bằng K+. Mình cũng sử dụng nhiều dịch vụ rồi nên có tí nhận xét thế thôi, không phải mình dùng AVG mà nói tốt cho nó vì thực chất nếu khu chung cư mình không bị CEC độc quyền có lẽ mình đã lắp VCTV rồi :D.
K+ gói Access thì có BongDaTV và TheThaoTV,K+ PC phát bóng đá thôi,còn lại thì dành cho những ai mê phim Việt và kênh VCTV7 Dramas chiếu mấy phim TQ cũng khá hot ^^!

Em là em ở giữa, em có ý kiến như sau:
- Mỗi người có 1 nhu cầu giải trí khác nhau, trong đó xem TV và kênh nào cũng khác nhau. Vì vậy nên các bác nên tôn trọng ý kiến của mọi người, không nên đấu đá các hãng với nhau.
- Muốn thỏa mãn nhu cầu của từng người, mời các bác tìm hiểu rồi lắp đúng hãng mà mình cho là phù hợp nhất.
- Đây là Topic lấy ý kiến phát bóng đá để phản ánh cho AVG, bác nào không sử dụng AVG, không có nhu cầu vào Topic này không nên ném đá ở đây.
Theo ý kiến cá nhân của em, AVG vậy là tốt chán, 80% VN là nông thôn, truyền hình xem toàn free quen rồi, bây giờ có truyền hình trả tiền, nhiều kênh xem hơn nến đó là mặt mạnh của AVG nếu cáp, internet chưa đến được. Rất phải cảm ơn AVG về cái vụ truyền hình này để mở mang kiến thức thêm cho vùng sâu, vùng xa.
Còn vụ thêm 30k, hình như từ 2015 chuyển toàn bộ về KTS, bác nào chả mất thêm phí 30k. Các bác an tâm các bác sẽ được vinh dự đóng đầy dủ hết đấy ạ.

Em là em ở giữa, em có ý kiến như sau:
- Mỗi người có 1 nhu cầu giải trí khác nhau, trong đó xem TV và kênh nào cũng khác nhau. Vì vậy nên các bác nên tôn trọng ý kiến của mọi người, không nên đấu đá các hãng với nhau.
- Muốn thỏa mãn nhu cầu của từng người, mời các bác tìm hiểu rồi lắp đúng hãng mà mình cho là phù hợp nhất.
- Đây là Topic lấy ý kiến phát bóng đá để phản ánh cho AVG, bác nào không sử dụng AVG, không có nhu cầu vào Topic này không nên ném đá ở đây.
Theo ý kiến cá nhân của em, AVG vậy là tốt chán, 80% VN là nông thôn, truyền hình xem toàn free quen rồi, bây giờ có truyền hình trả tiền, nhiều kênh xem hơn nến đó là mặt mạnh của AVG nếu cáp, internet chưa đến được. Rất phải cảm ơn AVG về cái vụ truyền hình này để mở mang kiến thức thêm cho vùng sâu, vùng xa.
Còn vụ thêm 30k, hình như từ 2015 chuyển toàn bộ về KTS, bác nào chả mất thêm phí 30k. Các bác an tâm các bác sẽ được vinh dự đóng đầy dủ hết đấy ạ.

tại sao không mua đầu thu giá rẻ để xem free, và tại sao phải bỏ ra đến 30k/tháng làm gì? = free mà?

ttan1987

Anh AVG khó chịu lắm y chang Anh k+ chỉ chơi mình nó không thu được tầng số khác...............!

tuank+

Member

tại sao không mua đầu thu giá rẻ để xem free, và tại sao phải bỏ ra đến 30k/tháng làm gì? = free mà?

thực tế thì nhóm kênh free trên vinasat 1 chỉ có các kênh của htv là đáng xem mà thôi , mà mấy kênh này rất khó để free mãi đc .

AVG mở tần số thu mấy kênh japan thì hay phải biết =))

tan_huy_93

Well-Known Member
bác @beckham094 rãnh không chịu tìm tòi, học hỏi, mà đi khắp các topic phát ngôn lung tung, để tỏ ra nguy hiểm, cho bị dân chúng chửi là "Ngu mà tỏ ra nguy hiểm"

Ðề: Re: Khảo sát!!!AVG có nên phát thêm trực tiếp bóng đá

bác @beckham094 rãnh không chịu tìm tòi, học hỏi, mà đi khắp các topic phát ngôn lung tung, để tỏ ra nguy hiểm, cho bị dân chúng chửi là "Ngu mà tỏ ra nguy hiểm"
Tìm tòi học hỏi cái gì nhĩ???Tụi comment vui là để mọi người vào chém gió chơi.Cứ trả lời như ông chán ko thể tả.

BTDBRVT

Re: Ðề: Re: Khảo sát!!!AVG có nên phát thêm trực tiếp bóng đá

Tìm tòi học hỏi cái gì nhĩ???Tụi comment vui là để mọi người vào chém gió chơi.Cứ trả lời như ông chán ko thể tả.
Chứ không phải là không biết gì, nhưng cố chứng tỏ ta đây rất nguy hiểm hả :))

Tôi can mọi người. Lên diễn đàn góp ý thôi, đừng có chém qua chém lại thế này thế kia. Nghe giọng kiểu này trẻ ... quá.

ruanyoufu

Hic hãy tôn trọng nhau mọi người ơi...

tan_huy_93

Well-Known Member
bác @beckham094 "level" cao quá!! luôn thích tỏ ra nguy hiểm hơn người...
nhưng... chỉ là: thùng "Rỗng" kêu to...
bác rãnh quá bật kênh FTV mà coi mấy em nó mặc Bikini đi lon ton.
còn nữa bác muốn comment chém gió cho vui thì bác qua Zing Me, Facebook, Google Plus dô mấy cái fanpage nhãm nhãm mà chém gió...
còn ở đây là HDVietnam.com là chổ để cho em anh thảo luận, hỏi và chia sẽ kiến thức về Phim HD, TV HD ,Truyền HD (HDTV)..v.v. chứ đây không phải là chổ để cho bác chơi...
P/s: hy vọng bác đừng bắt tôi phải nói bác là: "Ngu mà luôn thích tỏ ra "Nguy hiểm" hơn người, nhưng chỉ là: Thùng "Rỗng" kêu to mà thôi"
thêm lần nào nữa...
Thân!!!

Bên trên