Khoe một chút...

wjzf

Ðề: Khoe một chút...

Bạn cho mình hỏi em loa SoundSticks II bạn mua lâu chưa vậy, là thủy tinh phải không . Sao thấy có chỗ nói là vỏ bằng nhựa cao cấp ( mẫu mới chăng ).
http://www.toitim.net/loa-harman-ka...-nghe-1-lan-la-bi-thuoc-luon-quot-182352.html
Đang định làm một em mà phân vân mãi.
Bằng nhựa nó mà xước vài ba phát trông như hàng của Khựa ấy. Bạn mua chỗ nào uy tín chỉ giùm mình với.
Thanks

ivy68

Huyền Thoại

Bạn cho mình hỏi em loa SoundSticks II bạn mua lâu chưa vậy, là thủy tinh phải không . Sao thấy có chỗ nói là vỏ bằng nhựa cao cấp ( mẫu mới chăng ).
http://www.toitim.net/loa-harman-ka...-nghe-1-lan-la-bi-thuoc-luon-quot-182352.html
Đang định làm một em mà phân vân mãi.
Bằng nhựa nó mà xước vài ba phát trông như hàng của Khựa ấy. Bạn mua chỗ nào uy tín chỉ giùm mình với.
Thanks

Chắc là bằng nhựa thôi, nhưng cũng bền lắm, mình dùng sang năm thứ 3 rồi mà vẫn cứ như mới, cũng không va chạm gì mà trầy xước đâu (mà gần như mình để trong tình trạng bật điện 24/7 theo máy tính online).
Mình mua từ cửa hàng iStore chuyên bán đồ Apple, lúc trước nằm ở 62 Kim Mã.

wjzf

Vậy là mình yên tâm rồi. Đang định thay loa cho PC tầm 2.1 là đủ. Thanks a lot

onggia

Well-Known Member

Chuyên giá sưu tầm đĩa DVD có khác,nhìn đống đĩa của bác thèm rỏ rãi :D

subin

Active Member

Em có bộ này thôi:

dạo này toàn xem phim trên máy tính, con HTPC ở dưới tầng toàn xem Thủy Hử =))

HLT

Member

em chỉ théc méc là tại sao bác dùng táo lại có vụ giao diện win xp thế kia.

PC của bạn có máy cái background wallpapers đẹp quá , bạn tìm ra ở đâu vậy ?

ndnhd77

Member

Hàng độc bác này chịu chơi ghê, giống ở nước ngoài quá

Chim_Anh_Vu

Một tín đồ của Mac! Đẹp lắm ạ, kiểu dáng của Apple chưa bao giờ xấu. Nhìn bộ loa HM-KD với Desktop của bác chủ, biết ngay bác chủ là nữ nhi ;)
Em cũng đinh làm cục Macmini để thay cái Mediaplayer, nhưng không thấy Cổng quang ra nên còn phân vân. Nói thực kiểu dáng của MacMini với Sonos đang làm em điên đảo. Chỉ còn là vấn đề cổng kết nối và điều khiển.
Thú thực em đang rất phân vân : Mac Mini, Sonos, PS3, hay Creative X-Fi HD ...mà cũng có khi chậc lưỡi với cục Fantec MM FullHD. Nói thẳng là Fantec giải quyết hết mọi yêu cầu, chỉ có điều nó rẻ quá rồi lại Made in china nên làm em giảm hứng thú kinh khủng.

dqvn

Tất cả đều APPPLE chỉ trừ cái WINDOWS XP là hổng phải =))

Bên trên