Không Bóng Đá quốc tế, AVG thu hút khách như thế nào?

phonuipm

Ðề: Không Bóng Đá quốc tế, AVG thu hút khách như thế nào?

"ai cũng biết dân VN cực kỳ mê bóng đá, bác hỏi 10 ông thì cao lắm cũng chỉ có 2 ông k mê thôi
mà lắp truyền hình cho 1 gia đình thông thường đàn ông là người quyết định
vì vậy có thể khẳng định đài nào k có bóng đá thì sẽ k tồn tại được ở VN
muốn có bóng đá k cần phải tự sản xuất mà có thể kết hợp với một vài đài để sản xuất chung cho tiết kiệm"

kết nhất câu màu đỏ, ở nhà em nói bắt thằng nào là vợ con xem thằng đó, cấm cải. xung quanh nhà em tui SCTV, HCTV nó bao xung quanh. Em đang dùng song song hay chú HCTV và AVG nếu thời gian tới mà không có banh bóng hoặc tin tức là em đá bay AVG ngay. Tiền làm khó nhưng thời gian rảnh để xem kênh mình thích còn khó hơn, vì thế phải chọn cái mình thích.

"ai cũng biết dân VN cực kỳ mê bóng đá, bác hỏi 10 ông thì cao lắm cũng chỉ có 2 ông k mê thôi
mà lắp truyền hình cho 1 gia đình thông thường đàn ông là người quyết định
vì vậy có thể khẳng định đài nào k có bóng đá thì sẽ k tồn tại được ở VN
muốn có bóng đá k cần phải tự sản xuất mà có thể kết hợp với một vài đài để sản xuất chung cho tiết kiệm"

kết nhất câu màu đỏ, ở nhà em nói bắt thằng nào là vợ con xem thằng đó, cấm cải. xung quanh nhà em tui SCTV, HCTV nó bao xung quanh. Em đang dùng song song hay chú HCTV và AVG nếu thời gian tới mà không có banh bóng hoặc tin tức là em đá bay AVG ngay. Tiền làm khó nhưng thời gian rảnh để xem kênh mình thích còn khó hơn, vì thế phải chọn cái mình thích.
Bác này cũng gia trưởng đấy. Nhưng tôi thích bạn rồi đó!!!

mdien

Thử hỏi rằng có bao nhiêu % người dùng chọn mua STB vì đá bóng hay đá đấm?
Nên nhớ rằng ở VN số lượng các gia đình theo " Lương" là không hề nhỏ.
Hầu hết nhà ai cũng có ban thờ, và rất hay đi chùa...
AVG không hướng tới bóng đá vì họ đã có hướng khác chính là đạo phật.
Nội dung và chất lượng chương trình về vấn đề đó sẽ chính là yếu tố thay thế đám đá.
Chằng qua là AVG là dịch vụ mới và ít được quảng cáo rộng rãi tới các vùng sâu vũng xa nên số người biết tới AVG là quá ít so với dân số VN.

Pioneer

Member

Mình thấy gói cao cấp của AVG trên DTT có kênh True Vision Sport, tối nay 18/8 có xem được ngoại hạng Anh không các bác. Cám ơn nhiều.

cũng có thể xem được anh ạ.hehe, không thì xem ở H1 vậy.

AVG_HCM

từ thứ 2 đến thứ 7 các bác xem vô tư, thoải mái !!!

AVG_HCM

Thử hỏi bác AVG "Chém gió" này câu này. Có giải Ngoại Hạng nào đá từ thứ 2 đến thứ 7 không?
Bác này hiểu sai rồi !!
Thế Ngoại hạng có đá thứ 2 ko bác ?? Có đá thứ 7 ko bác !!
Ý tôi là có đá thì vẫn xem bình thường, phải vậy ko bác !!

Bác này hiểu sai rồi !!
Thế Ngoại hạng có đá thứ 2 ko bác ?? Có đá thứ 7 ko bác !!
Ý tôi là có đá thì vẫn xem bình thường, phải vậy ko bác !!
Bố chém "từ thứ 2 đến thứ 7" lạy hồn! Hồn PR quảng cáo kiểu này mất hết khách! Hồn cứ làm như những ai ở trên này đều Gà hay sao?

AVG_HCM

Bác ko lo đi họp, cứ lên đây hoài!!

genzo1984

Well-Known Member

vậy là mùa giải mới đã khởi tranh, vậy là AVG k có kênh bóng đá nào ngoài xem ké thằng H2 ==> VẬY LÀ NHỮNG LỜI HỨA CỦA MẤY CHÚ BÁN HÀNG AVG CHỈ LÀ CƠN GIÓ^:)^
Nhìn sang những đài khác, ôi thật buồn vì mình là khách hàng của AVG

AVG_HCM

vậy là mùa giải mới đã khởi tranh, vậy là AVG k có kênh bóng đá nào ngoài xem ké thằng H2 ==> VẬY LÀ NHỮNG LỜI HỨA CỦA MẤY CHÚ BÁN HÀNG AVG CHỈ LÀ CƠN GIÓ^:)^
Nhìn sang những đài khác, ôi thật buồn vì mình là khách hàng của AVG
Bác yên tâm đi, AVG luôn đặt lợi ích của khách hàng lên hàng đầu !! Chỉ là cơ hội để có được bảng quyền mấy giải này thôi.
Chứ thật sự lúc này, AVG đang nhận được những động thái ko hay lắm từ K+, nên để có được sự chia sẽ bản quyền bóng đá từ K+ là ko thể.
Nhưng mình nghĩ, rồi một thời gian nữa, AVG sẽ mang đến tất cả những gì khách hàng cần thôi.

Re: Ðề: Không Bóng Đá quốc tế, AVG thu hút khách như thế nào?

Bác yên tâm đi, AVG luôn đặt lợi ích của khách hàng lên hàng đầu !! Chỉ là cơ hội để có được bảng quyền mấy giải này thôi.
Chứ thật sự lúc này, AVG đang nhận được những động thái ko hay lắm từ K+, nên để có được sự chia sẽ bản quyền bóng đá từ K+ là ko thể.
Nhưng mình nghĩ, rồi một thời gian nữa, AVG sẽ mang đến tất cả những gì khách hàng cần thôi.
AVG thêm tăng kênh của Bình Dương là BTV5 thu VTC3 HD coi đá banh ngoại hạng anh cho đỡ bùn.

tan_huy_93

Well-Known Member
"Nhưng mình nghĩ, rồi một thời gian nữa, AVG sẽ mang đến tất cả những gì khách hàng cần thôi." Nghi nhu bac ai nghi chang duoc, bac toan noi "Nếu như" the nay, "Chỉ là" the kia, chi toan bien minh thoi. khi nao co ban quyen roi hay noi.
Thuc su nhung loi "Quang cao" cua bon nhan vien lap dat nhu bac thi em day cha bao gio tin.

AVG_HCM

Ðề: Re: Không Bóng Đá quốc tế, AVG thu hút khách như thế nào?

"Nhưng mình nghĩ, rồi một thời gian nữa, AVG sẽ mang đến tất cả những gì khách hàng cần thôi." Nghi nhu bac ai nghi chang duoc, bac toan noi "Nếu như" the nay, "Chỉ là" the kia, chi toan bien minh thoi. khi nao co ban quyen roi hay noi.
Thuc su nhung loi "Quang cao" cua bon nhan vien lap dat nhu bac thi em day cha bao gio tin.
Nếu như vậy, bác lắp một cái K+ mà xem, làm gì mà vào BOX AVG mà cứ đòi xem bằng đc ngoại hạng Anh vào ngày chủ nhật !!

AVG_HCM

Ðề: Re: Không Bóng Đá quốc tế, AVG thu hút khách như thế nào?

Mới tí tuổi đầu mà ko biết trên dưới gì hết, ghê thật !!

tan_huy_93

Well-Known Member
Toi noi dung qua nen bac bo mom the ah. nhan vien tu van lap dat ma noi vs khach hang nhu the la tieu roi.

tan_huy_93

Well-Known Member
bac noi ngoai cau "Neu nhu" "Chi la" con... "Vay bac lap K- ma xem di" do la cach nhan vien tu van lap dat, tu van cho khach hang ha bac??

Jay Miz

Member
Thôi các bác bình tĩnh, cái gì chắc chắn thì hẵng nói, đừng "nếu thì", vô hình chung sẽ tạo kì vọng cho một số người dùng rồi không may lại thành thất vọng :D, cứ cải thiện dần bằng hành động là tốt nhất

Bên trên