Khui thùng JARGUAR 203N

luonnho1001

Well-Known Member
Ðề: Khui thùng JARGUAR 203N

nếu cái lẫy chỗ cắm dây loa bé xíu thì con này 1t8 (giống amp nhà mình)

NHÂN_JBL

Bác chủ dính chưởng rồi hàng made in VN . Thời buổi giờ tìm hiểu thông tin cho kỹ chứ bác dẫn thầy thợ yếu nghề chưa va chạm hay sữa chữa thì coi như thua , dẫn theo nhiều người còn thêm cò ..... Nói thẳng bác cho dù bác qua hàn quốc lục tung cái hãng yaguar bên đó cũng chưa có con này . Nhìn hình là biết khỏi cần khui ruột .

Hai Scm

Active Member
Re: Ðề: Khui thùng JARGUAR 203N

vãi vn mà cũng có xưởng sx thì tràn ngaaoh hàng giả rồi

Bose 301 và JBL RMK10 made in chợ Nguyễn Kim giá khoảng 2tr nhìu lắm bác ơi.... toàn lấy củ loa của mấy dàn hay loa vứt đi chế lại ráp vô... ặc ặc...

bác mua mới mấy xèng vậy ah ?
203N hàng bãi chợ Sắt Hải phòng bán chỗ thấp nhất là 4,8M ,họ cho xem ruột gan luôn ,chiều e vừa đi lượn xem loa :D

phongthuycfe

"cái JARGUAR 203N của bác đảm bảo 100% hàng chính hãng... Tung của. Hàng JG 203N giờ làm gì còn mới mà lại nguyên hộp + sách thế. Năm 2008 e mua 1 cái JG 203N xịn hàng bãi về kinh doanh Karaoke 4 năm nay chưa làm sao cả, hát vẫn Ok.

nóng quá mổ bụng em nó cho các bác xem, cho em ý kiến...

Tôi đảm bảo 10000% hàng giả. Không tin bác đến 78 A trần huy liệu, phú nhuận mà so sánh giữa e này với e hàng thiệt

hung_karaoke

Well-Known Member

Mạch công suất mỗi bên in 4 sò mà cắm lại có 2 con mỗi bên, bác nên gặp ông bạn của bác nhanh ko ông ta ăn no rồi lại đi ngủ mất...........

mở thì cũng mở rồi, nghe thi cũng nghe rồi, linh kiện bên trong em thấy cũng ok, chắc em phải rước cao thủ về nhà kiểm tra thôi...

gacon_vn

Active Member

mở thì cũng mở rồi, nghe thi cũng nghe rồi, linh kiện bên trong em thấy cũng ok, chắc em phải rước cao thủ về nhà kiểm tra thôi...

1 model hãng bỏ cách đây hơn 10 năm, hàng fake được mọi người cảnh báo lâu rồi. Hàng này ông KOMI đánh cả container về HN đi rải khắp khu vực phía bắc rao là hàng chính hãng nhưng thực chất nếu bạn được tiếp xúc 1 lần với cửa hàng sẽ thấy từ cung cách làm ăn đến sản phẩm đều là hàng chợ hết, chủ cửa hàng thì ăn nói với khách như dân chợ trời nếu khách muốn hỏi kỹ xuất xứ, loại này chỉ đi lừa được mấy ông ko nắm được thông tin và luôn hoài cổ. Nên nhớ hiện giờ đồ mới không có gì là kém hàng cũ cả vì công nghệ giờ so với trước khác lắm rồi, mỗi ngày 1 hơn chỉ có điều các bác mua hàng giá bao nhiêu thôi vì làm sale họ luôn đưa ra nhiều mức giá tương ứng cho từng sp để đáp ứng nhiều tầng lớp khách hàng. Bác nên close topic, các ý kiến thì các cao thủ đã đưa ra cho bác hết rồi.

tiepchelsea

Well-Known Member

1 model hãng bỏ cách đây hơn 10 năm, hàng fake được mọi người cảnh báo lâu rồi. Hàng này ông KOMI đánh cả container về HN đi rải khắp khu vực phía bắc rao là hàng chính hãng nhưng thực chất nếu bạn được tiếp xúc 1 lần với cửa hàng sẽ thấy từ cung cách làm ăn đến sản phẩm đều là hàng chợ hết, chủ cửa hàng thì ăn nói với khách như dân chợ trời nếu khách muốn hỏi kỹ xuất xứ, loại này chỉ đi lừa được mấy ông ko nắm được thông tin và luôn hoài cổ. Nên nhớ hiện giờ đồ mới không có gì là kém hàng cũ cả vì công nghệ giờ so với trước khác lắm rồi, mỗi ngày 1 hơn chỉ có điều các bác mua hàng giá bao nhiêu thôi vì làm sale họ luôn đưa ra nhiều mức giá tương ứng cho từng sp để đáp ứng nhiều tầng lớp khách hàng. Bác nên close topic, các ý kiến thì các cao thủ đã đưa ra cho bác hết rồi.

Chuẩn men!
Giả sử con của Bác đánh cặp sò J K đi chăng nữa
^^

hayhay

Well-Known Member
thôi cứ xài đại đi, miễn nghe hay là được, hàng gì thì kệ nó...lỡ mua rồi thì phải nghiến răng mà xài thôi!

Bên trên