KIẾN NGHỊ VỀ CÁC ĐĨA CA NHẠC PHẢN ĐỘNG

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

nguyenthangbt1

Active Member
Mình là người mới tham gia diễn đàn này được khoảng 1 năm nay và coi mỗi ngày vào đây là một thói quen và niềm vui sau những ngày làm việc mệt mỏi. Rất cám ơn các bác đã có công đóng góp và chia sẻ cho cộng đồng. Tuy nhiên theo quan điểm của mình để diễn đàn thật sự là địa chỉ, là món ăn tinh thần lành mạnh thì rất mong Ban quản trị diễn đàn cần phải để ý đến các nội dung mà các thành viên pos lên. Mình thấy có rất nhiều ca nhạc của asia rất phản động, không thích hợp để quảng bá và chia sẻ kiểu này nếu không được cắt đi những phần nội dung nhạy cảm đó. Đã nói rằng không nên và không bàn đến chính trị ở đây thì tại sao lại cho pos những đĩa nhạc sặc mùi phản động ? Tính giáo dục nằm ở đâu ? Nếu cứ pos tràn lan thế này thì khác gì mình tiếp tay cho bọn phản động đi tuyên truyền sai về đường lối chính trị của Đảng và Nhà nước..Trong khi có bao nhiêu người đang phải đứng đầu sóng, ngọn gió, ở biên cương hải đảo xa xôi chịu nhiều thiệt thòi mà có được gì đâu để giữ bình yên cho Tổ quốc.
Vài dòng góp ý rất mong được các Mod xem xét và điều chỉnh.
P/ S: Mình cũng tham gia vài diễn đàn khác như Tinh tế mình thấy bên đó rất tốt, quản lý chặt chẽ về các nội dung..

buihung

Administrator
Nếu bác hoặc anh em khác thấy những topic dạng này mà Mod chưa kịp dọn dẹp thì cứ nhấn nút Nội dung xấu nhé.

HDVNAdmin

Ban Quản Trị
Thay vì nói một cách chung chung thế này thì nhờ bác nhấn vào nút "Nội dung xấu" mỗi khi thấy các nội dung trái quy định để báo mod xử lý. Cảm ơn bác.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên