Lần đầu tham gia diễn đàn em có bộ dàn còi tại căn phòng nhỏ nhờ các bác các anh chỉ giúp em những

Hai Scm

Active Member
Xách tay bộ loa 100kgs từ Mỹ về đủ thấy cô chủ đam mê Audio đến mức nào.....

dây loa cho cặp Front nhìn cũng rất ấn tượng chắc là cô chủ mua cùng với bộ loa ?

HDCUAEM

Member
Ðề: Lần đầu tham gia diễn đàn em có bộ dàn còi tại căn phòng nhỏ nhờ các bác các anh chỉ giúp em những thiếu xót

Đôi Font Boston của Em chủ mà 4 omh thì chiếc amp DENON 1708 khó kéo nổi rồi, ví như con ngựa già leo núi vậy. Em chủ phải nâng cấp lên thôi. À mà khi nào nâng cấp thì lại "show hàng" cho mọi người xem nhé.

Ðề: Lần đầu tham gia diễn đàn em có bộ dàn còi tại căn phòng nhỏ nhờ các bác các anh chỉ giúp em những thiếu xót

Vợ A là E có phải tốt không ( nhầm phải ham hố như em mới đúng chứ ) đằng này Chồng năm nỉ mãi vẫn không cho lên đời với đủ lí do . . . chán

HDCUAEM

Member

Vợ A là E có phải tốt không ( nhầm phải ham hố như em mới đúng chứ ) đằng này Chồng năm nỉ mãi vẫn không cho lên đời với đủ lí do . . . chán
Nói như Bác thì đôi nào vào đôi đấy thì các hãng âm thanh nó có mà giầu gấp bao nhiêu lần bây giờ ...

mabuV

Well-Known Member

Gấu nhà pác nó ko cho mua còn đỡ, chứ lại cho mua rồi cứ khi nào mình mở nó đếch thèm xem, ra nó hỏi "Xem/Nghe có hay không?" Vào nó hỏi "Xem/Nghe có sướng không?" Thì chỉ có nước đập mịa nó hết cho xong ấy chứ :)) =))

kengha

Member
chúc mừng Cô Chủ có bộ dàn nhé. Khi nào làm cái demo cho mọi người thửong thức nữa...

girl_audio_89

Re: Ðề: Lần đầu tham gia diễn đàn em có bộ dàn còi tại căn phòng nhỏ nhờ các bác các anh chỉ giúp em những thiếu xót

Gấu nhà pác nó ko cho mua còn đỡ, chứ lại cho mua rồi cứ khi nào mình mở nó đếch thèm xem, ra nó hỏi "Xem/Nghe có hay không?" Vào nó hỏi "Xem/Nghe có sướng không?" Thì chỉ có nước đập mịa nó hết cho xong ấy chứ :)) =))

Ihihihihihihih=P~

tuan_ipad2

Well-Known Member

Mình đoán không sai mà chủ nhân bộ HD này thật tuyệt hj hj

Bin-K

Well-Known Member
Em post ảnh lên thế này sập diễn đàn thì mọi người vào đây chỉ để down film với nhạc hận em lắm đấy.

canhchimtudo

mình xin có ý kiến:

1- Treo tivi như anh L đã bảo
2- Đẩy center ra phía mép
3- Tránh để front sát góc trong như vậy. Nếu ko thay đổi được thì làm mấy miếng xốp dán, ốp góc tường lại cho đỡ dội.
4- Làm mấy cái khoang thảm đỏ vuông vuông trong phòng.
5- Bỏ cái lọ hoa ra chỗ khác vì dễ va tay vào. Khi đổ sẽ đổ xuống hệ thống dây điện.
6- Đổi Rec khác.

Cảm ơn bạn đã chia sẻ!
- Nhà bạn rất gọn gàng.
- Tinh thần giao lưu rất cao.

hang_gom

Well-Known Member
COn gái mà đi dây khéo,không thô như nhiều anh.Có điều kiện thì kiếm con rec Boston,không thì em kiếm con Onkyo đời cao,nó kéo 4ohm tốt lắm.
Muốn qua giao lưu xem dàn Boston 100kg mà không biết chủ dàn có nhã ý tiếp hay không ? Dàn hot quá đi :)

ai cũng đòi đến giao lưu xem dàn Boston thì em chủ làm gì có thời gian mà tiếp

girl_audio_89

mình xin có ý kiến:

1- Treo tivi như anh L đã bảo
2- Đẩy center ra phía mép
3- Tránh để front sát góc trong như vậy. Nếu ko thay đổi được thì làm mấy miếng xốp dán, ốp góc tường lại cho đỡ dội.
4- Làm mấy cái khoang thảm đỏ vuông vuông trong phòng.
5- Bỏ cái lọ hoa ra chỗ khác vì dễ va tay vào. Khi đổ sẽ đổ xuống hệ thống dây điện.
6- Đổi Rec khác.

Cảm ơn bạn đã chia sẻ!
- Nhà bạn rất gọn gàng.
- Tinh thần giao lưu rất cao.
Em cam on anh rat nhieu ,

girl_audio_89

COn gái mà đi dây khéo,không thô như nhiều anh.Có điều kiện thì kiếm con rec Boston,không thì em kiếm con Onkyo đời cao,nó kéo 4ohm tốt lắm.
Muốn qua giao lưu xem dàn Boston 100kg mà không biết chủ dàn có nhã ý tiếp hay không ? Dàn hot quá đi :)

Chỉ sợ nhà em nhỏ nên không dám đón tiếp ,hiihih.

Bên trên