Lắp đặt truyền hình An Viên được tặng mũ bảo hiểm các bác ạ

sokita

Member
Đăng ký lắp đặt truyền hình An Viên khách hàng sẽ được tặng mũ bảo hiểm theo chương trình khuyến mại “Cùng NGC và AVG an toàn trên mọi nẻo đường”. Chương trình khuyến mại tặng mũ bảo hiểm được Truyền hình An Viên phối hợp cùng kênh National Geographic (NGC) thực hiện.

Cụ thể chương trình "Cùng NGC và AVG an toàn trên mọi nẻo đường" như sau:
Khi khách hàng tại Hà Nội và TPHCM lắp đặt thành công truyền hình An Viên, khách hàng sẽ mang hợp đồng sử dụng truyền hình, giấy chứng minh nhân dân, phiếu thu ( Nếu có) đến địa chỉ sau để nhận mũ bảo hiểm. Sau khi nhận mũ bảo hiểm khách hàng sẽ ký vào 2 biên bản bàn giao mỗi bên giữ một bản.
Tại Hà Nội: Số 2 – Lô 11 – Khu nhà vườn Yên Hòa – Dương Đình Nghệ - Cầu Giấy.
Tại TPHCM: Số 10A Nguyễn Thị Minh Khai – Phường Đa Kao – Quận 1.
Yêu cầu: Phải đến nhận mũ bảo hiểm trong thời gian 7 ngày kể từ ngày kích hoạt.
Chỉ áp dụng với thuê bao tại Hà Nội và TPHCM
Số lượng: 1000 mũ
Thời gian áp dụng: Từ ngày 20 tháng 9 cho đến khi hết số lượng trên.
Chương trình tặng mũ bảo hiểm khi lắp truyền hình An Viên không áp dụng đối với khách hàng mua TV được tặng thẻ CAM của AVG.

Cảm ơn quý khách đã quan tâm đến dịch vụ truyền hình An Viên. Tuy món quà khuyến mại không lớn. Nhưng hy vọng sẽ giúp quý khách hàng an toàn hơn trên mọi nẻo đường.

Xem thêm: Chương trình khuyến mại lắp đặt mới nhất của Truyền hình An Viên

nexus9x

Well-Known Member
Ðề: Lắp đặt truyền hình An Viên được tặng mũ bảo hiểm các bác ạ

:D cái mũ bảo hiểm xấu tệ .hôm qua có xem lại VTC3 HD có đá bóng thấy cũng nét hơn SD 1 tí

sokita

Member

:D cái mũ bảo hiểm xấu tệ .hôm qua có xem lại VTC3 HD có đá bóng thấy cũng nét hơn SD 1 tí

Đẹp phết đấy chứ bác
Loại xịn đủ tiêu chuẩn ko lo bị tóm
haha

hermit

Cái mũ trông như đồ chơi của trẻ con vậy!

I Love HD

Member

Ai mua bộ đầu thu AVG còn 3 tháng thuê bao giá 1 nửa nhà đài - tiền mũ bảo hiểm không. Chất lượng như shit, sorry các bác e văng tục. Giờ e chuyển sang truyền hình free DVB -T2 còn được xem U19 đá HD.

Em đoán là sau đợt này AVG sẽ triển khai trương trình KM tặng "3 con sói" dùng 1 năm cho khách hàng đăng ký mới. :))

sokita

Member

Ai mua bộ đầu thu AVG còn 3 tháng thuê bao giá 1 nửa nhà đài - tiền mũ bảo hiểm không. Chất lượng như shit, sorry các bác e văng tục. Giờ e chuyển sang truyền hình free DVB -T2 còn được xem U19 đá HD.
3 lít mang đây em ôm cho :))

---------- Post added 18-09-2014 at 21:56 ----------

Em đoán là sau đợt này AVG sẽ triển khai trương trình KM tặng "3 con sói" dùng 1 năm cho khách hàng đăng ký mới. :))

Chương trình này phải được kênh pờ lây boi với hút lơ tài trợ bác ạ. NGC ai lại làm thế :)

Tuong_Bon_Sao

Em thấy cái mũ đẹp đấy chứ. Các bác khó tính quá. Người ta khuyến mại cho lại còn chê. Thế ko tặng cái j thì còn chê nữa ko? :))

sokita

Member

Em thấy cái mũ đẹp đấy chứ. Các bác khó tính quá. Người ta khuyến mại cho lại còn chê. Thế ko tặng cái j thì còn chê nữa ko? :))

Kiểu nó phải thế đấy bác ạ :))

tuanqb

Member

Đội mấy cái mũ này ra đường có khi nào người ta nghĩ AVG giờ chuyển qua sản xuất mũ bảo hiểm không nhẩy!

Flatland

Well-Known Member

Với em thì tất cả các thiết bị, đồ dùng em mua (từ xe máy đến các thiết bị điện tử) không bao giờ đồng ý để nhà cung cấp dán quảng cáo. Chỉ duy nhất có dán tem niêm phong bảo hành. Tất cả các miếng dán quảng cáo địa chỉ, công ty em đều bóc khi họ cố tình dán ngay tại cửa hàng. Các quà tặng dưới hình thức quảng cáo không bao giờ sử dụng.

portlet

Member

Tặng nón bảo hiểm xong mà xài đc 1 tháng thấy AVG chán quá muốn hủy hợp đồng nó đòi trả lại nón bảo hiểm trị giá 1tr đồng (mà đã vứt vào sọt từ khi mới ký hđ) giống MyTV thì bỏ mẹ =))

Tuong_Bon_Sao

Cậu này nói như kiểu dư luận viên của K+ hay VTC, VTVcab vào ném đá ấy nhỉ. Nói gì cũng phải hợp lý tí chứ. Mua đầu thu mà dùng 1 tháng bỏ đi thì hóa ra đầu thu hỏng ả? Nhà tôi dùng đầu thu An Viên hơn 2 năm rồi mà chẳng có hỏng hóc gì cả. Hay cậu mua phải hàng dởm? =))

Cậu này nói như kiểu dư luận viên của K+ hay VTC, VTVcab vào ném đá ấy nhỉ. Nói gì cũng phải hợp lý tí chứ. Mua đầu thu mà dùng 1 tháng bỏ đi thì hóa ra đầu thu hỏng ả? Nhà tôi dùng đầu thu An Viên hơn 2 năm rồi mà chẳng có hỏng hóc gì cả. Hay cậu mua phải hàng dởm? =))

Ai khác comment thì không sao nhưng mà thấy nick Tuong_Bon_Sao là phải quote ngay
Người ta cảm thấy k ưng thì ngta k dùng nữa, hay là ảnh hưởng đến miếng cơm manh áo nhà bạn nên phải vào nói. Có giỏi thì dùng nick thật mà commen

portlet

Member

Thôi ko phải đôi co nhiều =)) Đâu cần phải đầu thu hỏng. Chất lượng quảng cáo 1 đằng, đăng ký lắp rồi mới thấy chất lượng quá kém. Dùng 1 tháng bỏ là bth thôi chứ gì đâu nhỉ? Hàng hóa mua rồi ko nhẽ khi mua là phải hài lòng mới mua ah =))

sokita

Member

Sắp tới có rất nhiều cái hay. AVG thay đổi toàn bộ các bác ạ. Hi vọng lần thay đổi này các bác sẽ hài lòng hơn nhiều. Em nghe đã thấy kết rồi.

Sắp tới có rất nhiều cái hay. AVG thay đổi toàn bộ các bác ạ. Hi vọng lần thay đổi này các bác sẽ hài lòng hơn nhiều. Em nghe đã thấy kết rồi.
Bác có tin mật gì về cái sự thay đổi đó thì nói cho anh biết trước 1 tẹo được không, để em còn gia hạn thuê bao! :)

Bên trên