Lệnh triệu tập.

buihung

Administrator
Để chuẩn bị thật chu đáo cho sự kiện tặng quà và chiếu phim 3D nhân dịp 1/6, đề nghị các bác rà soát lại công việc đã được phân công:
1. Ráp nối chương trình với Hội bảo trợ, làng trẻ SOS...: buihung, BAN CHAI NHO, Ali33.
2. Trao đổi thông tin với đơn vị tài trợ: vohaidong.
Trao quà (tượng trưng)cho Hội bảo trợ: BAN CHAI NHO.
3. Chuẩn bị bài phát biểu và trực tiếp đại diện hdvietnam phát biểu: vohaidong.
4. Mua và vận chuyển gạo tới Làng trẻ SOS, trại Thanh Xuân: BAN CHAI NHO.
5. Chuẩn bị bỏng ngô, nước ngọt: vohaidong. (dự kiến 14h chiều chuyển đến làng SOS để đóng túi).
6. In băng giôn, khẩu hiệu: buihung, dragonlee. (Lý Long thiết kế, buihung sẽ nhờ người in bạt, đóng khung và treo tại HT).
7. Mua túi nilong để đựng quà: buihung (mỗi túi gồm: bỏng ngô, nước ngọt, kính 3D).
8. Đóng quà:please_helpme; trực tiếp trao quà cho các đơn vị: vuchaulong, Ali33, please_helpme.
9. Phụ trách âm thanh: manhthang (manhthang chuyển đến 01 cục công suất; buihung sẽ chuyển đến 01 cặp loa sân khấu peavey, 01 cặp JBL nhái, dây loa; please_helpme chuyển 01 Rec Yamaha). Hiện còn thiếu; 01 loa center, 01 sub đề nghị các bác hỗ trợ.
10. Thu hồi kính 3D sau khi kết thúc: vuchaulong, Ali33.
11. Chuẩn bị phương tiện vận chuyển: calcifer, HHN,buihung.
12. Đón tiếp đơn vị cung cấp máy chiếu: quanghaiphong, dragonlee, please_helpme (Khả năng sáng 1/6 họ sẽ di chuyển từ QN sang).
13. Chụp ảnh toàn bộ chương trình: tinhte (nếu được thì bác tinhte thu xếp thời gian để chụp từ lúc chuẩn bị nhé)
Các bác xem còn đầu việc gì bị bỏ sót không. Những anh em được điểm mặt chỉ tên ở trên là những người phụ trách đầu việc, các anh em còn lại: tnm, 4teen, trungtnhp, pate, thieugiakieu...thu xếp thời gian để trợ giúp nhé.
Chậm nhất là 16h anh em phải có mặt tại làng trẻ SOS, chương trình sẽ chính thức khai mạc vào hồi 19h. Các bác động viên gia đình cùng tham dự chương trình nhé, để các cháu hiểu được hoàn cảnh khó khăn của trẻ mồ côi, để các phu nhân ghi nhận công lao chuẩn bị của chúng ta.

Chỉnh sửa lần cuối:

Ali33

Member
Ðề: Lệnh triệu tập.

Đã rõ. Đã xin phép CQ nghỉ làm chiều thứ 6 roài. Không những cho vợ con mình đi mà còn rủ cả vợ con hàng xóm đi cùng cho xôm tụ và hiểu hơn về ae HD Hải Phòng mình rồi.

@buihung: Thanh Xuân & SOS thôi hả ? Có cần xe tải chở gạo không để tôi còn bố trí ?

buihung

Administrator

@buihung: Thanh Xuân & SOS thôi hả ? Có cần xe tải chở gạo không để tôi còn bố trí ?
Ừ, Yamaha chèo kéo Hoa Phượng rồi, bữa nào tổng kết rút kinh nghiệm anh em mình sẽ bàn vụ địa điểm tổ chức để lần sau không bị động nữa. Vụ chở gạo bác Tài lo rồi.

---------- Bài trên gởi vào lúc 11:17:12 PM ---------- Bài dưới được thêm vào lúc 11:16:55 PM ----------

Ừ, Yamaha chèo kéo Hoa Phượng rồi, bữa nào tổng kết rút kinh nghiệm anh em mình sẽ bàn vụ địa điểm tổ chức để lần sau không bị động nữa. Vụ chở gạo bác Tài lo rồi.

vuchaulong

Active Member

Đề nghị các anh em khác ngày giờ trên tranh thủ thời gian tích cực hỗ trợ chương trình. Hy vọng sẽ thu được nhiều kinh nghiệm cho những lần tổ chức sau. Bần đạo sẽ chịu trách nhiệm thêm là trông coi thùng bia trong lúc lắp ráp thiết bị và hô hào những thành viên đã được giao nhiệm vụ. Nên có mặt từ 15h để còn điểm danh. MEM nào tham gia hỗ trợ được đề nghị reply để Bần đạo còn trói việc. Dự kiến sẽ cần một số tay cơ bắp bê loa chứ dạo này luyện món quay tay nhiều nên cột sống đã bị thoái hóa rồi.

dragonlee

Well-Known Member

Em xong thiết kế rồi nhé, vừa gửi email cho bác buihung.

please_helpme

Active Member

YES, Sir... YES, Sir, Sir... YES, Sir!
Sáng em vửa mới dậy, mở toang cặp mắt cú vọ, đập ngay vào mặt là LỆNH TRIỆU TẬP :))

calcifer

Active Member

11. Chuẩn bị phương tiện vận chuyển: calcifer, HHN,buihung.
confirm bác.

...Hiện còn thiếu; 01 loa center, 01 sub đề nghị các bác hỗ trợ.

sân khấu / phòng có lớn không anh?

nếu phòng bự thì hầu hết loa của anh em toàn loa nhỏ, sợ không đáp ứng được

em có cái JBL HLS Center cũng bự con, sẵn sàng chở theo

còn nếu phòng lớn, em nghĩ nên chăng dùng pow hoặc âm ly karaoke đánh riêng từng kênh
ví dụ Center thì dùng 2 loa karaoke hoặc 2 loa cột ghép vào, để pow hoặc âm ly karaoke chiến?
surround nếu cần minh cũng chơi đôi cặp, đảm bảo các cháu... choáng váng luôn.

nếu theo phương án này, em bê tới đôi karaoke ghẻ paramax + cái âm ly arrirang luyện giọng ở nhà

có gì anh Hùng call chốt nhé.

HHN

Active Member

Báo cáo em coá mẹt, thứ 6 em bựn lém, dưng mờ đảm bảo 16h coá mẹt tại điểm tập kết :D

vohaidong

Active Member

Đã nhận lệnh. Sẽ có mặt tại SOS 15h chiều mai. Yêu cầu cả họ đến tham dự cùng. ka ka

tinhte

Well-Known Member

.iếp ảnh gia confirm. Thời gian bắt đầu anh em đến tập trung chuẩn bị lắp ráp công việc là 15h đúng không bác buihung ?

vuchaulong

Active Member

Lý Lông lưu ý cho anh bài diễn văn của bác Phan Văn Khải nhé!

dragonlee

Well-Known Member

1 Bài phát biểu chung và bài của bác Khải với tư cách nhà tài trợ nhé!

Úi giời, bài phát biểu chung đọc lên cứ như bác Hồ đọc bản tuyên ngôn độc lập ấy bác ạ :))
Còn thêm bài sầu riêng của bác Khải nữa cơ ạ, kiểu này phải ăn bánh mỳ Doremon roài. Mà theo em nhà tài trợ nên tự nói vài câu ngắn gọn mang tính xây dựng là OK rồi bác ơi.

Ali33

Member

Ở làng SOS cũng có amply & cặp loa dùng cho hội trường lớn phết đấy buihung ơi.

vuchaulong

Active Member

Anh ấy cũng quan trọng lắm. Thứ nhất chi tiền thứ 2 cũng là phó Tổng. Thôi thì nghĩ cho anh ấy khoản 10 dòng đi nhé! Không đọc là trách nhiệm của anh ấy. Viết là chuyện của mình.

trungtnhp

Member

Thế còn đồng phục thì sao các bác, mạnh ai nấy mặc hay full đồng phục nhỉ. Áo thì mới về, chắc bác nào cũng có cả

Ali33

Member

Đương nhiên là áo đồng phục chứ bác. Trắng, đỏ hay đen đều ok mà.

vuchaulong

Active Member

Có anh em nào muốn mặc đồng phục Kick-ass không?

Bên trên