Lịch chiếu phim tại Feeling 4

binhdinh1969

Ðề: Lịch chiếu phim tại Feeling 3

Mà hình như lịch chiếu đã ko còn cập nhật từ ngày 22.03.2011

Đúng vậy, vì feeling 3 tạm đóng cửa và sẽ khai trương điểm mới, lô 31 Võ Xán (đối diện Feeling 2). Dự kiến feeling 3 sẽ hoạt động vào tuần đầu tháng 12/2011

khanhasd

Active Member

Hi anh,
em đi dò hỏi mà chẳng biết 31 Võ Xán ở chỗ nào cả ? Anh vui lòng hướng dẫn dc ko ? :)

binhdinh1969

Hi anh,
em đi dò hỏi mà chẳng biết 31 Võ Xán ở chỗ nào cả ? Anh vui lòng hướng dẫn dc ko ? :)

Đường Võ Xán sau lưng Điện thoại Phước Lập hiện nay (Trước đây là cafe Mái lá). Hoặc bên hông Cafe Hương Việt (cafe Huyền thoại trước đây)

khanhasd

Active Member

Đường Võ Xán sau lưng Điện thoại Phước Lập hiện nay (Trước đây là cafe Mái lá). Hoặc bên hông Cafe Hương Việt (cafe Huyền thoại trước đây)

anh nói thế thì làm sao mà biết dc :)
Em đang ở đường Diên Hồng thì đi ntn nào vậy anh ?

grassco

Active Member

:D Hehe, cứ tới feeling 1 hỏi là ngươi ta chỉ ra feeling 2-3 liền à bạn khanhasd ơi. Mà bác chủ feeling ơi, có phim gì hay hay cho em chép với nghen. Tham gia cái diễn đàn HDVIETNAM này đc có vài tháng rùi, mà h mới thấy dân Quy Nhơn mình có nhà riêng, hihi. Bữa nào xong vụ tivi chắc em cũng phải tham gia hội nhà mình để học hỏi thêm :D

binhdinh1969

:D Hehe, cứ tới feeling 1 hỏi là ngươi ta chỉ ra feeling 2-3 liền à bạn khanhasd ơi. Mà bác chủ feeling ơi, có phim gì hay hay cho em chép với nghen. Tham gia cái diễn đàn HDVIETNAM này đc có vài tháng rùi, mà h mới thấy dân Quy Nhơn mình có nhà riêng, hihi. Bữa nào xong vụ tivi chắc em cũng phải tham gia hội nhà mình để học hỏi thêm :D

uh, cứ đến feeling nhé

binhdinh1969

Ðề: Lịch chiếu phim tại Feeling 4

Lịch chiếu phòng 3D từ ngày 09.01.2012 đến ngày 15.01.2012

Đính kèm

450.8 KB · Xem: 26

chukenox

Lịch chiếu phòng 3D từ ngày 09.01.2012 đến ngày 15.01.2012

hi, em cũng ghiền cái này lắm, tham gia dd cũng lâu rồi, cũng xin gia nhập HD quy nhơn rồi mà lúc đó còn ở sg. Giờ về qn thấy có cái rạp 3D ở nhà văn hóa lao động, em đi xem rồi, thấy cũng bthuong. Bữa nào ghé qua chỗ anh xem thử. mà sao anh không cập nhật luôn bảng giá cho anh em tiện theo dõi luôn !

binhdinh1969

hi, em cũng ghiền cái này lắm, tham gia dd cũng lâu rồi, cũng xin gia nhập HD quy nhơn rồi mà lúc đó còn ở sg. Giờ về qn thấy có cái rạp 3D ở nhà văn hóa lao động, em đi xem rồi, thấy cũng bthuong. Bữa nào ghé qua chỗ anh xem thử. mà sao anh không cập nhật luôn bảng giá cho anh em tiện theo dõi luôn !

25k/người lớn, 20k/trẻ ẹm Nước uống tính riêng. Thks

hoang_nam

mà anh Kỳ ơi anh em của hội HD mà khong giảm giá hơn ah hi hi hi
đùa anh tí cho vui thôi up cho anh nè hom nao có thời gian em cung đến xem cho biết
feeling4 cua anh lâu nay toàn 1 với 2 nên ko biết 4 thế nào hi

hoang_nam

sao so dt 0903 cua a em goi ko duoc nhi ma sao em ko thay lich chieu 4d nhi
dang nhap bang DT nen ko viet dau duoc mong anh em thong cam

Bên trên