LỊCH SINH HOẠT OFFLINE + HỘI HỌP + HẸN HÒ

nvqhaiduong

Well-Known Member
Ðề: THÔNG BÁO OFFLINE TỔNG KẾT CLB HD HẢI DƯƠNG TRƯA NGÀY CHỦ NHẬT 29.12.2013

Buổi offline đã diễn ra trong không khí vui vẻ, đầm ấm và đoàn kết. Năm 2013 đã sắp khép lại, em xin kính chúc tất cả các bác trong CLB HD Hải Dương bước sang năm mới 2014 đạt được nhiều thành công hơn nữa trong công việc cũng như trong cuộc sống, chúc CLB HD Hải Dương ngày càng phát triển, đông đảo thành viên và là sân chơi bổ ích để tất cả anh em cùng nhau chia sẻ niềm đam mê :D!

vutronghuyen

Active Member

Hóng ảnh của các bác...

phanmem

Member

Tiếc quá em chưa tham gia cùng các bác được. Chúc AE HD Hải Dương sang năm mới 2014 mạnh khỏe và thành công. Chúc hội HD Hải Dương ngày một lớn mạnh và thành công hơn nữa.

hunglqad

Member

Lót dép chờ ảnh

nvqhaiduong

Well-Known Member

Bác caosonhd cho những hình ảnh vui chơi lành mạnh lên đi, đừng để anh em hóng lâu quá :))

hunglqad

Member

Hôm qua toàn là ảnh lành mạnh thôi, yên tâm đê nvqhaiduong

Đôrêmi

Moderator

Hóng ảnh của các bác mãi mà chưa thấy có lấu quá đi mất.

Thuận NĐ

Gặp gỡ giao lưu với chủ ticch CLB HD KINH BĂC

Nhận lời mời của chủ tịch CLB HD Kinh Bắc chiều 15/3 anh em Audio phả lại có tới thăm quan và học hỏi cùng uống rượu và chiêm ngưỡng 1 số bộ AUDIO của anh em HD kinh bắc .Sự kỳ diệu nối tiếp kỳ diệu chúng tôi được NGHE Và NHÌN những bộ dàn am thanh thật tuyệt vời .Xin cám ơn các bạn Kinh Bắc đã tiếp đón chúng tôi trong tinh thần đầy sự đam mê và hữu hảo

mtv08

Well-Known Member
Ðề: Gặp gỡ giao lưu với chủ ticch CLB HD KINH BĂC

Các Bác PL dạo này đi giao lưu nhiều quá. Gia chủ có nhiều đồ chơi đẹp và ấn tượng. Gia chủ đã được ông LÍNH CHÊ về thăm quả là hạnh phúc. Đúng là người KINH BẮC chơi cái gì cũng có nét riêng và cái hồn của nó...

Chỉnh sửa lần cuối:

dante04

Well-Known Member

e thấy thấp thoáng có tanoy westminster royal kéo bằng monoblock 300b thì phải , ặc $-):-SS

mtv08

Well-Known Member

Mình đã gặp Bác này ở Khu sinh thái vĩnh hưng, trong buổi tiệc giao lưu: Gặp nhau và Kừu do VNAV tổ chức, Rất ấn tượng với Phong cách chơi của Anh Em Audio Kinh Bắc.

Chỉnh sửa lần cuối:

Thuận NĐ

Re: Gặp gỡ giao lưu với chủ ticch CLB HD KINH BĂC

Đúng là Tanoy westminster royal kéo bawngd monoblock 300b của chủ tịch CLB Tiến với 175 lp trong đó co lp Lệ Quyên ,Phương Dung ,Hồng Nhung và CD ,rento ren ,và catxet modeltaking bản gốc nghe phe lòi Dante04 à

mtv08

Well-Known Member
Ðề: Re: Gặp gỡ giao lưu với chủ ticch CLB HD KINH BĂC

Đúng là Tanoy westminster royal kéo bawngd monoblock 300b của chủ tịch CLB Tiến với 175 lp trong đó co lp Lệ Quyên ,Phương Dung ,Hồng Nhung và CD ,rento ren ,và catxet modeltaking bản gốc nghe phe lòi Dante04 à
Viết thế này mới đúng: Reel to Reel, Cassette, Modern Talking.
Đi giao lưu về có kiếm được cái LP nào kg.
Ảnh đâu hết rồi, sao lại gỡ bỏ? :))!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

nvqhaiduong

Well-Known Member
Ðề: LỊCH SINH HOẠT OFFLINE + HỘI HỌP + HẸN HÒ

Sắp được nghỉ lễ dài ngày, bác trưởng bản bố trí chương trình anh em mình gặp nhau đê

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Chiều thứ Bảy này 26/4/2014 anh em Audio tụ họp thưởng thức thịt chó tại nhà hàng nổi tiếng - Bình Râu - Bình Lộc - Hải Dương. Anh em nào trong CLB tham gia được thì đúng 17 giờ có mặt tại nhà mình rồi cùng đi nhé.
Trân trọng kính báo.

mtv08

Well-Known Member

Trời ơi Thèm thịt chó và nhiều thứ khác quá, nhưng toàn vào buổi chiều thì không tham dự được. Mà mình lại về Bắc ninh để sáng CN cùng các cụ THI CHIM nên đành chịu . Chúc các Bác vui vẻ chào mừng 30.4 và 1.5 nhé.

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Chiều thứ bảy 26/4 vừa rồi được gần 3 mâm toàn anh em audio mới thôi. Vắng Bác Thu nên kém vui...

mtv08

Well-Known Member

Vẫn biết Uống dăm ba chén, Ăn vài ba miếng, chẳng đáng là bao nhưng đi là để gặp gỡ giao lưu, đỡ thèm đỡ nhớ. Ở nhà đến giờ các bác vào bàn nhậu là ruột gan cứ nóng hết cả lên ý.

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Thông báo:

Để nâng cao tinh thần học hỏi và giao lưu kiến thức, CLB HD Hải Dương quyết định tổ chức buổi lễ đón tiếp đoàn Audio Hưng Yên sang Hải Dương giao lưu với nội dung như sau:

1) Thành phần đoàn Audio Hưng Yên: Chủ tịch + Phó chủ tịch cùng một số anh em trong hội.
2) Thời gian: Buổi sáng thứ bảy ngày 3/5/2014 bắt đầu từ 9h.
3) Địa điểm: Nhà hàng Nhất Chi Mai - 358 Nguyễn Lương Bằng - TP Hải Dương
4) Nội dung:
- Ca nhạc chào mừng
- Giới thiệu thành viên hai đoàn
- Phát biểu chào mừng của đại diện hai đoàn Hưng Yên và Hải Dương
- Chụp ảnh lưu niệm hai đoàn
- Giao lưu văn nghệ
- Thưởng thức ẩm thực địa phương

Vậy chính thức thông báo tới toàn thể anh, chị em và rất mong anh, chị em tham gia cho đông đủ.

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên