Liên Tục Cập Nhật Model TV Samsung mới 2015

phamtrunghoan

Ðề: Liên Tục Cập Nhật Model TV Samsung mới 2015

Em đang muốn mua cái smart tivi to để xem bóng đá và phim hd online (hdviet). Bro nào dùng smart tivi của samsung thì đánh giá giùm em xem tính năng smart của nó có dễ dùng ko, có bị lag ko, có xem phim hd online trên web dc chưa ạ? Tks.

ndchieu22

Well-Known Member

Em đang muốn mua cái smart tivi to để xem bóng đá và phim hd online (hdviet). Bro nào dùng smart tivi của samsung thì đánh giá giùm em xem tính năng smart của nó có dễ dùng ko, có bị lag ko, có xem phim hd online trên web dc chưa ạ? Tks.

Không biết bác có nhu cầu mua tivi bao nhiêu inch ah 55 or 60 hay cao hơn nữa, tivi smart xem phim hd trên web được nhưng nếu muốn hình ảnh đẹp thì bác dùng hdd hoặc đầu hd sẽ đẹp hơn

em dang có nhu cầu mua một em Smart 50'', đang đợi các model 2015 của SS xem thế nào

vanlinh2905

Well-Known Member

đọc sơ qua cái hdsd tv Samsung J6200 mới thấy hệ điều hành tizen chất ntn. càng đọc càng kết, các bác có thể lên Samsung viêtnam tải user manual của tv J6200 để tham khảo về tizen
P/s: có cả tính năng quét virus và tua lại kênh digital đấy

Bác DigiCity Group cho em hỏi dòng JU7100 có bán tại thị trường VN ko ah

DigiCity Group

Well-Known Member

Vâng bác, vì em thấy trên Samsung US có model JU7100 50” UHD – Smart TV – Precision Black | Samsung UN50JU7100FXZA

Hi bác, năm ngoái cũng có mấy model mà nước ngoài có nhưng Việt Nam thì lại không có ạ, cái này do chính sách của nhà sản xuất ạ. Nhiều a e cũng nói bên nước ngoài có nhiều model hơn ở mình.

killer88

Các bác thương gia cho mình xin gia d 48ju7000 vào mật thư với. Mình ở hcm nhé

em cũng chốt em này 48ju7000 bác nào có giá thơm ib em với

chothuexeotohn

Em xin báo giá con Samsung UA50F5500 ở HN ạ, em tự đến vận chuyển.

Yuukan3101

Hi bác, năm ngoái cũng có mấy model mà nước ngoài có nhưng Việt Nam thì lại không có ạ, cái này do chính sách của nhà sản xuất ạ. Nhiều a e cũng nói bên nước ngoài có nhiều model hơn ở mình.

Bác DigiCity cho mình hỏi 65JS9500 có hàng chưa. Tầm giá rơi vào khoảng bao nhiêu. So với HU9000 thì chênh lệch về giá có bù cho chất lượng không.

trieuquang2013

co bác nào biết chip ram con ti vi nay ko cho em thông tin voi Toshiba 40inch Model 40L5450VN

DigiCity Group

Well-Known Member

Bác cho mình xin Báo giá của 48H6400 với. EM ở HN

Hi bác, hiện tại model này bên e không còn hàng ạ, bác chờ thêm 1 thời gian sắp ra model 2015 rồi ạ.

Bác DigiCity cho mình hỏi 65JS9500 có hàng chưa. Tầm giá rơi vào khoảng bao nhiêu. So với HU9000 thì chênh lệch về giá có bù cho chất lượng không.

Hi bác e 65JS9500 này hiện tại chưa có hàng ạ.

ruatmap

Member

Các series tv samsung bác chủ đưa lên trang nhất luôn.

Chỉnh sửa lần cuối:

DigiCity Group

Well-Known Member

E thấy lạ quá bác ạ, Sao trên trang samsung us : 75" LED Smart TV Full HD 1080p - Wide Color Enhancer| Samsung UN75J6300AFXZA lại ghi J6300 không phải màn hình cong mà có một số nơi e thấy lại ghi cong. Hiện tại a e nào có thông tin chính xác nhất về model này không ạ.~X(

Bên trên