Loa Khổng lồ , Chất âm khủng long

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

anthony_nguyen

Tranh thủ gửi hàng theo container , ông anh bên US kỷ niệm cho cặp Loa Martin Logan Electrotastic Hybrid . Cao 1m82 . Tích hợp âm ly , bass 30 , Em đang tính làm lại vỏ bên ngoài cho thằng em nó nuột nà rồi mới phối ghép ...

duchieubui

Ðề: Loa Khổng lồ , Chất âm khủng long

Em lại xin phép bác Nghĩa xé tem trước :D . cặp loa của bác chủ khủng quá, khi nào làm đẹp cho Em nó nuột nà xong thì bác Rewiew chất âm cho ae biết nha :) Thanks bác

new_baby

Member

Mình về thứ 2 bóc tem, đẹp quá hổng biết nói gì hơn :))

ninoninaxx

Well-Known Member

đúng là nhìn em nó có vẻ ko được nuột mấy. nhưng dẫu sao em nó cũng thuộc hàng khủng rồi

anthony_nguyen

Dạ vâng , Nhưng dù sao cũng cảm ơn ông anh đóng hàng hộ hết sức cẩn thận , Vì em này mỏng manh , rất dễ ra đi . Nhưng dù sao cũng chào mừng em nó đến VN toàn vẹn . Em tính làm lại theo ý mình , tút tát lại cho em nó đẹp trai rồi mới phối ghép được ..hihhi

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Chúc mừng e trai, anh nói nhỏ tí nha (mai mốt em có up topic lựa giờ anh còn thức up lên nhé, chứ gần 5 giờ sáng anh đang khò khò làm bác duchieubui bóc tem hoài, ;;))
Cặp loa này thì chắc em phải tốn tiền mua em POWER to để đánh nó hót mới hay.

duchieubui

Chúc mừng e trai, anh nói nhỏ tí nha (mai mốt em có up topic lựa giờ anh còn thức up lên nhé, chứ gần 5 giờ sáng anh đang khò khò làm bác duchieubui bóc tem hoài, ;;))
Cặp loa này thì chắc em phải tốn tiền mua em POWER to để đánh nó hót mới hay.

Em nói nhỏ thật với bác Nghĩa là: sau khi đọc xong Cm của bác , Em cười bụng đau cuồn cuộn haha =)), giờ Em vẫn đang cười =)), khổ là vì lúc bác chủ upload lên thì đúng lúc Em đang uống Cafe buổi sáng nên là EM chộp đc,thế là ấm ức nhiều phi vụ Bác Nghĩa xé tem :">,nên là Em nhanh nhanh chóng chóng bỏ dở ly cafe xé tem trc Bác là vậy đó :D

buihung

Administrator

Xin phép được khóa topic, bác vui lòng update vào topic cũ nhé.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên