Lượm rác...về ráp HOME CINEMA

tommy8288

Ðề: Lượm rác...về ráp HOME CINEMA

RÁC NÀY CHẮC MUA = ĐÔ WA...........
rác này đi lượm bằng tiền Việt ko à !
thích cái đống rác thế!!!ước zì mình được như anh í???^_^
bạn thích thì cứ đi lượm từ từ, một ngày nào đó bạn sẽ có cái đóng rác to hơn đẹp hơn nữa nhé !
Nếu mà bác có chiếc Ferrari em nghĩ chắc cùng đưa vô luôn quá.. Kinh
bạn nghĩ rất chính xác, một ngày nào đó mình có chiếc ferrari ( xe đồ chơi) mình sẽ up lên chia sẽ với AE luôn nhé !

luboski

Member

em cũng mún có đống rác giống anh lắm nha

vietqv

Lượm như thía này thì lượm ở đâu vậy bác? Em đi với

scorpion2204

Bác có con SL rất khủng, nhưng gặp con SL thửa nguyên hãng của e chắc thú vị lắm. E đang định thửa con Pin khủng như bác.
- Góp tí ý về hệ thống của bác: Với cái tương ốp gạch bóng thế kia thì tiếng no vang vọng lắm nhề, bác bố chí lại chút là đẹp ngay.
- Phía trên cái LCD: E biết bác cưng con trai, nhưng treo ở đó không hợp, lại thêm cái đèn hắt phía trên nữa, điểm nhìn nên tập chung vào LCD mà k bị phân tái vì hình ảnh khác, như vậy vừa đẹp lại khiến bác thưởng thức phim tập chung hơn.

Chỉnh sửa lần cuối:

tommy8288

Lượm như thía này thì lượm ở đâu vậy bác? Em đi với
hôm nào rãnh mình dẫn bạn đi lượm nhé !

Bác có con SL rất khủng, nhưng gặp con SL thửa nguyên hãng của e chắc thú vị lắm. E đang định thửa con Pin khủng như bác.
- Góp tí ý về hệ thống của bác: Với cái tương ốp gạch bóng thế kia thì tiếng no vang vọng lắm nhề, bác bố chí lại chút là đẹp ngay.
- Phía trên cái LCD: E biết bác cưng con trai, nhưng treo ở đó không hợp, lại thêm cái đèn hắt phía trên nữa, điểm nhìn nên tập chung vào LCD mà k bị phân tái vì hình ảnh khác, như vậy vừa đẹp lại khiến bác thưởng thức phim tập chung hơn.
thank's bạn đã góp ý ! tính sửa lại cái bức tường lâu rồi mà ko có thời gian để làm, nhà cửa chật chọi lại có em bé nữa nên cũng khó thu xếp.
cái hình Penny để sẵn thôi ,đèn trang trí trên đó ko có bật lên, với lại mình ít xem film lắm nên cũng ko để ý, dàn này làm cho mấy thằng nhóc chơi game Audition ko à !

hdaadh

Thứ 2 lên công ty nộp đơn xin nghỉ việc.

Chuyển nghề đi hốt rác !

tommy8288

Thứ 2 lên công ty nộp đơn xin nghỉ việc.

Chuyển nghề đi hốt rác !
xin nghỉ được thì báo mình qua làm thế công việc của bạn nhé ! mình bỏ bãi rác lâu rồi ! đang thất nghiệp !

Anh ơi khi nào đổ rác thì bảo em đến khuân giùm nhé.
gần đỗ rồi ! ráng chờ nha !

Hai bác này mê Rác rồi ;))
thế bạn mê gì ! hi hi !

Dàn bác đẹp nhưng tường có vẻ ko hợp lắm, ốp gạch men trông phá giá bộ dàn quá ^^

tommy8288

Dàn bác đẹp nhưng tường có vẻ ko hợp lắm, ốp gạch men trông phá giá bộ dàn quá ^^

thank's bác góp ý, cái tường này mình tính sửa lại lâu rồi mà chưa có thời gian, hiện tại giàn máy này mình còn ko có thời gian để xem Film hay nghe nhạc, chủ yếu cho thằng nhóc chơi game Audition ko à !

captainclaw

LeechPro

xin nghỉ được thì báo mình qua làm thế công việc của bạn nhé ! mình bỏ bãi rác lâu rồi ! đang thất nghiệp !

gần đỗ rồi ! ráng chờ nha !

thế bạn mê gì ! hi hi !

Em mê Penny :p
PS: Hình off lần 2 HD Tân Bình, anh vào xem chưa

tommy8288

Em mê Penny :p
PS: Hình off lần 2 HD Tân Bình, anh vào xem chưa
Penny mời Chú Bác xem vài hình ảnh nhé ! thank's !
Penny Du Xuân:
http://www.hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=47791
Penny thích Xe
http://www.hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=42455
Penny đi Nha Trang và Long Hải
http://www.hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=48130

*** hình Off lần 2 HD Tân Bình xem rồi, hình ảnh đẹp, Video xem quá vui luôn ! thank's !

tommy8288

he he,1 bolder à bác ơi ?
he he Bold xài good đó bạn !

thinh_hl

ăn chơi khủng khiếp quá. thế này trung tâm giả trí công cộng ế chủng côn là phải rùi

mammam

Member

Ơn trời, rác nhà giàu này đủ bữa cho nguyên 1 trại trẻ mồ côi ăn cả tháng ấy nhỉ ???

Bên trên