Lượm rác...về ráp HOME CINEMA

tommy8288

Ðề: Lượm rác...về ráp HOME CINEMA

ăn chơi khủng khiếp quá. thế này trung tâm giả trí công cộng ế chủng côn là phải rùi
dàn máy này chỉ để giải trí cá nhân thôi à ! mình vẫn thích đi ra ngoài chơi bạn ơi ! ko ảnh hưởng gì đến trung tâm giải trí đâu ạ !

dan hd bac bao la rac ma nhin thich phet hix
bạn thích thì đi lượm từ từ như mình ! chúc bạn một ngày nào đó sẽ có nhiều hơn mình nữa !

anhnv

Dân lượm rác bi giờ khá thiệt. Bác thành lập công ty đi, cho em xin một chân bám càng, chỉ nhặt rác thôi cũng chơi được HD. HIC - HÀNG KHỦNG

tommy8288

Dân lượm rác bi giờ khá thiệt. Bác thành lập công ty đi, cho em xin một chân bám càng, chỉ nhặt rác thôi cũng chơi được HD. HIC - HÀNG KHỦNG
mình đang làm nhân viên , khi nào có khả năng thành lập Cty...Rác...sẽ mời bạn làm việc chung nhé !

phấn đấu làm 1 bãi giống bác mới được hehe
có phấn đấu , có thành công, chúc bạn nhanh chóng có 1 bãi to và nhiều hơn mình nhé !

lượm đâu đã quá chỉ em lượm với.. hehe.. dàn này nhìn cũng hoành tráng nhỉ?!

tommy8288

lâu quá ko vào lại Box ! xin gởi hình ảnh vài món rác nho nhỏ để phục vụ cho nhiếp ảnh .

bboy0511

Member

Bác hay quá ha :| lụm đâu ra mớ rác Dell XPS, BlackBerry cả PSP nữa :| em cày còm lưng ra mà còn ko bằng bác đi mót rác :( thôi mai nghỉ việc , bắt đầu con đường lụm rác

down1link

Dàn của bác rất có phong cách , đẹp mà ;) hehe
rất thix dàn của bác , khối người ước mơ dàn này đó bác ^^

tommy8288

Bác hay quá ha :| lụm đâu ra mớ rác Dell XPS, BlackBerry cả PSP nữa :| em cày còm lưng ra mà còn ko bằng bác đi mót rác :( thôi mai nghỉ việc , bắt đầu con đường lụm rác
lượm lâu lắm rồi mới được chút này đó bạn ơi !

quá hâm mộ, biết bao giờ mình mới được như a ấy :D
cố lên Bạn ơi ! sau này bác còn nhiều rác hơn mình nữa.

Dàn của bác rất có phong cách , đẹp mà ;) hehe
rất thix dàn của bác , khối người ước mơ dàn này đó bác ^^
dàn của em cũng thường thôi Bạn à , nói chung là điều kiên mình tới đâu thì sử dụng tới đó thôi ạ .
thank's Các Bạn đã xem và góp ý !

rongthep22

Well-Known Member

Đã có lệnh từ Bộ Tài Nguyên và Môi Trường.
.....trích

....Vì phục vụ mục đích thỏa mãn thú chơi xa xỉ mình, Ông tommy8288 đã tiến hành chôm chỉa 1 "ít" phế liệu từ bãi rác trung tâm về nhà làm của riêng, gây ra hiện tượng
"ô nhiễm" nghiêm trọng môi trường sống. Đối tượng trực tiếp bị ảnh hưởng nặng nề là những người nghèo khổ xung quanh....
...... Vậy theo thông tư số XXX của Bộ, ông tommy8288 phải lập tức đém đống rác đến bộ để bộ có các biện pháp xử lý cụ thể.

Em nghĩ nên đóng cửa những Topic như thế này vì nó rất dễ gây ra hiệu ứng lan truyền niềm đam mê sang mỗi cá nhân khác. Và đây có thể sẽ trở thành nguyên nhân gây ra các vụ việc trộm cướp Ngân Hàng và các loại tội phạm về kinh tế khác

=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

herohut

Member

Hiz. Mình chỉ sở hữu được 1 phần của đống rác: DELL XPS M1530! :-SS
Ước chi được như bác ấy... :">

mrhung

Khoe thi noi dai di bac luom dong rac nay o dau vay
con khong cho tui luom voi
sac

tommy8288

Đã có lệnh từ Bộ Tài Nguyên và Môi Trường.
.....trích

....Vì phục vụ mục đích thỏa mãn thú chơi xa xỉ mình, Ông tommy8288 đã tiến hành chôm chỉa 1 "ít" phế liệu từ bãi rác trung tâm về nhà làm của riêng, gây ra hiện tượng
"ô nhiễm" nghiêm trọng môi trường sống. Đối tượng trực tiếp bị ảnh hưởng nặng nề là những người nghèo khổ xung quanh....
...... Vậy theo thông tư số XXX của Bộ, ông tommy8288 phải lập tức đém đống rác đến bộ để bộ có các biện pháp xử lý cụ thể.
Bác ko cho địa điểm cụ thể em biết đỗ Bãi rác nào ạ ?

No es esto un poco hortero?

rác của bác ra tấm ra món đấy
he he, rác bèo ko à Bạn ơi .

Em nghĩ nên đóng cửa những Topic như thế này vì nó rất dễ gây ra hiệu ứng lan truyền niềm đam mê sang mỗi cá nhân khác. Và đây có thể sẽ trở thành nguyên nhân gây ra các vụ việc trộm cướp Ngân Hàng và các loại tội phạm về kinh tế khác

=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))
Bạn nào bị nghiện thì phải tiết kiệm từ từ, lượm rác lâu ngày sẽ có nhé.

Hiz. Mình chỉ sở hữu được 1 phần của đống rác: DELL XPS M1530! :-SS
Ước chi được như bác ấy... :">
Dell XPS 1530 này mua cho thằng Nhóc chơi game cũng Ok lắm ạ.

Khoe thi noi dai di bac luom dong rac nay o dau vay
con khong cho tui luom voi
sac
em lượm nhiều nơi lắm ạ, em đâu có khoe đâu , em chia sẽ chút hình ảnh thôi mà !

Galzo

Member

Trông cậu nhỏ cùng cái xe tăng hay vãi :D

Bên trên