[MF] Wallpapers ảnh dự thi Ảnh quốc tế National Geographic

Cái này là tác phẩm dự thi của rất nhiều tay máy trên khắp thế giới trong cuộc thi Ảnh quốc tế hằng năm do National Geographic tổ chức. Tất cả hình này nằm trong kho ảnh của trang web NG, em tình cờ download được, gửi các bác thưởng ngoạn nhé. Nếu thích thì lấy làm hình nền khỏi chê luôn.
Cho các bác xem hàng trước đây:

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

Chỉnh sửa lần cuối:

hellomoto

Active Member
Ðề: [MF] Wallpapers ảnh dự thi Ảnh quốc tế National Geographic

đưa vài tấm demo chứ bác, ai làm thế lày

NhuQuynhCF

Có thấy gì đâu bạn?:)

captainclaw

LeechPro

Cái này là tác phẩm dự thi của rất nhiều tay máy trên khắp thế giới trong cuộc thi Ảnh quốc tế hằng năm do National Geographic tổ chức. Tất cả hình này nằm trong kho ảnh của trang web NG, em tình cờ download được, gửi các bác thưởng ngoạn nhé. Nếu thích thì lấy làm hình nền khỏi chê luôn.
Cho các bác xem hàng trước đây:

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

ax ax, bác nhầm rùi. National Geographic có nhiều walls lắm, một năm có tới mấy ngàn bức cơ. Post lên thì post cho hết luôn chứ >.<

conmango

Active Member

làm ảnh nền của màn hình 16:9 dc ko a?

Có thấy gì đâu bạn?:)
sao lại không thấy hở bạn? mình vẫn thấy bình thường mà.

ax ax, bác nhầm rùi. National Geographic có nhiều walls lắm, một năm có tới mấy ngàn bức cơ. Post lên thì post cho hết luôn chứ >.<
ôi bác không đọc kỹ mấy lời của em rồi. NG thì có rất nhiều ảnh, nhiều vô số kể. Nhưng cái này là các tác phẩm dự thi cuộc thi ảnh quốc tế hằng năm của nó. em đã up lên tác phẩm của 3 năm gần đây nhất là 2007,2008,2009. năm 2010 em sẽ up sau khi ăn Tết, chơi Tết, quậy Tết....:|

hellomoto

Active Member

he he có tấm chụp ở VN kìa, tấm đàn chim chắc là sắp đặt ? tấm con ếch trên cây xương rồng đẹp quá

Bên trên