Mình mới mua con 203N ! xin nhận dạng hàng thật với ạ !

zenitaka03

- Thấy kết quá qua Samnec làm em nó ! đập thùng ra thì có cả tem bảo hành của Komi nữa đầy đủ luôn ? không biết liên doanh hay thật nữa Bảo hành 1 năm ! híc ! ai xin nhận biết hàng thật với
Thanks nhiều !

update ảnh

Chỉnh sửa lần cuối:
- Thấy kết quá qua Samnec làm em nó ! đập thùng ra thì có cả tem bảo hành của Komi nữa đầy đủ luôn ? không biết liên doanh hay thật nữa Bảo hành 1 năm ! híc ! ai xin nhận biết hàng thật với
Thanks nhiều !

Diễn đàn có nói nhiều về vụ này . Amply Jarguar thì cứ Sóng Nhạc mà phang thì khỏi phải lăn tăn:)):))

zenitaka03

Ðề: Mình mới mua con 203N ! xin nhận dạng hàng thật với ạ !

Nhưng giờ không còn nữa , lên mới phải qua samnec híc

Hàng đó là hàng xịn mà

VAN_LOC

Well-Known Member
Thanks nhiều !
Bác chụp hình em nó lên xem nào .

zenitaka03

đã update ảnh em nó ! các bạn xem hộ mình với nhé

forever_rock

Active Member

vuj này thấy nhiều mà.komi thì đâu phải jaguar suhyoung, chỉ là jaguar thôi nhé.sóng nhạc bảo hành còn 3 năm kìa bác chủ.mà tại sao nhiều bác nhà mình cứ đắm đuối 203n cũ rích.dù có ngon tnao thì sau bao nhiêu năm bôn ba tìm đường, liệu e nó có còn đảm bảo như ngày đầu.e ko tin công nghệ laaij thụt lùi, chỉ là ta có theo đc nó ko mà thôi.đang dùng 604d, thấy hài lòng cùng bộ loa chắc ít bác dùng là tj media của HQuoc, ko thích hàng cũ.hết

Dorillin

Member
Đây đúng hàng thật của Komi rồi :D
toàn tiếng Hàn biết đâu mà tinh chỉnh, giống thấy bói xem voi, vặn đại :D

kudo1908

Active Member

thạch sanh thì ít lý thông thì nhiều,qua sóng nhạc ôm 1 em về cho chắc ăn dù e ấy không phải là người a yêu

gacon_vn

Active Member

Đảm bảo đây là thàng thật của Komi nhưng mà là hàng nhái của 203N, chia buồn cùng bác chủ :D

VAN_LOC

Well-Known Member
Re: Ðề: Mình mới mua con 203N ! xin nhận dạng hàng thật với ạ !

Đảm bảo đây là thàng thật của Komi nhưng mà là hàng nhái của 203N, chia buồn cùng bác chủ :D

Bác phán sao đúng thế nhỉ :-?:-?:-?:-?:-?:-?
@Bác chủ chụp tổng thể lên xem nào .

tuankhai

Well-Known Member
Hàng KOMI thì có quá nhiều rì viu trên các diễn đàn rồi, bác cứ tìm hiểu dần. Bản thân em cũng không giám nói là hàng đểu nhưng cũng không giám khẳng định là xịn :D

tuankhai

Well-Known Member
Re: Ðề: Mình mới mua con 203N ! xin nhận dạng hàng thật với ạ !

Dân HN vẫn chơi hàng KOMI khá nhiều đó bác à. Có khi họ còn không biết Sóng nhạc nữa kia :D

Theo cái nhân tôi thì hàn quốc đá chuyển công ty sang Trung Quốc vẫn là jarguar nhưng made in china. Ở Hàn mà tìm dc con jarguar mới tinh thì chỉ có china thôi. Chỉ có hàng cũ mới có korea thôi . Đó là em biết dc thế thôi mong các Bác đừng ném đá nhé

Bên trên