Mới chơi HD lần đầu

DrWatson

Member
Ðề: Mới chơi HD lần đầu

Ôi y hệt dàn HD của em nhìn mớ dây mà tự ti không dám chụp ảnh post cho ae:-<

chi610

tôi cũng lần đầu vào diễn đàn này đây, các sư huynh chỉ giáo với, hôm qua vừa sác về 1 chú pioneer HTZ282 5.1, thử mấy cái đĩa DVD nghe ko khác gì mấy cái loa vi tính của ông tầu giờ tôi cần các sư huynh chỉ giáo làm 1 cái cây để xem HD, có địa chỉ hay website cửa hàng thì post cho tôi nhe. cám ớn rất nhiều

tuteoditnhon

Bác ơi em xem info con 37x10 của bác độ phân giải tối đa là 1366*768. Vậy bác đẩy thế nào để lên được full HD đó ạ.

Ðề: Gắn thêm card màn hình

Chào tất cả mọi người. Chúc mọi người có kỳ nghỉ lễ vui vẻ nhé.:p
Mình đang tính lắp thêm một card màn hình để xem phim HD trên PC, card 512Mb khoảng 1 triệu trở lại, nhưng không biết nên mua loại nào. Mình tìm hiểu trên mạng thì có 2 loại ATI và nVIDIA. Có ý kiến cho rằng chơi game thì dùng nVIDIA, còn xem phim thì dùng ATI. Mong các bạn tư vấn giúp mình nhé. mình dùng mainboad gigabyte 945GZM-S2.

Cảm ơn các bạn nhiều.:D

Chỉnh sửa lần cuối:

taixin

Active Member

chắc nhà này nhà trọ phải hôn

bluesky85

Member

Hì hì, dàn HD này đơn giản giống của nhà em, hehe, cứ từ từ nâng cấp thôi bác. Nghề chơi cũng lắm công phu mà...

IG_VAST

Member

Diàn này có bác bảo đưa vào kỉ lục của HDvietnam, làm em nghệt mặt, không dám khoe luôn >.< , bộ của em còn thua bác ý cái LCD, của em có 20" ( acer ) :((

Bên trên